Johnny Walker

Johnny Walker

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Posts
4,383
Reaction score
4,413
Johnny Walker.jpg--------
 
jamaa nasikia ni diwani wa kata moja hivi maeneo ya mwanza..kupitia magamba.
 
Mweeeh tata jobaaah!fwana kungeta ngimbo oli ni syako see! Angwenda nghelebhuno!!
 
ni diwani katika jimbo la mtera kwa lusinde....
 
Hiyo ni high cut ya isiyo na mpenzani. haivaliki mlegezo hiyo.
 
Huyo muuza mitumba pale kariakoo. Ofisini kwangu ukija hivyo nakurudisha
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom