Binadamu tunategemeana

Binadamu tunategemeana

bless on

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2026
Posts
1,188
Reaction score
2,878
Bruce Lee ndiye alimwingiza Chuck Norris kwenye ramani ya filamu, Filamu yake ya kwanza The Way of the Dragon. Bruce Lee alimuita Chuck acheze kama adui yake mkuu.

Pambano lao kule Rome ndio linatajwa kuwa pambano bora zaidi la karate katika historia ya muvi.

Baada ya hapo, Chuck akawa staa. Akatengeneza muvi kama Missing in Action, The Delta Force, na ile series maarufu ya Walker, Texas Ranger.

FB_IMG_1793165192815.jpg
 
Ulichonacho wewe ambacho mwingine hana,na kile alicho nacho mwingine ambacho wewe huna,inafanya watu kusaidiana na kunufaika wote,jambo ambalo ni gumu kwako,linaweza kua ni rahisi kwa mwingine na kinyume chake,uwezo wa Binadamu hutofautiana,

Huwezi kumdharau mtu coz kwa jinsi alivyo,kwani huwezi jua ni wakati gani utamhitaji msaada wake,
Hakuna mtu anaye weza kuishi peke yake au kujitosheleza kwa kila kitu Duniani,

Unapokua meneja somewhere,hutakiwi kumdharau mfanya usafi au kujiona wewe ni bora zaidi ya wengine.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom