John Heche moments special thread

John Heche moments special thread

Makamu Mwenyekiti wa Taifa wa CHADEMA, Mh. John Heche, leo Oktoba 15, 2026, ametembelea Kata ya Kirua, Jimbo la Siha, Mkoa wa Kilimanjaro, ambapo amezindua rasmi jiwe la msingi la Kijiji cha Lawate, ikiwa ni sehemu ya shughuli zake za ziara katika Kanda ya Kaskazini.
1792065427971.jpg
1792065421328.jpg
1792065417366.jpg
 
Mapenzi ya Mungu hayasemi watu wauwawe
Watu watekwe
Watu wasingiziwe

Inahitaji kutii kile Mungu anasema kwa mawazo

Kutoa mapenzi ya Mungu na kukubali kupambana na wanaokataa inahitaji kujikana nafsi
.tunapoweka kando matamanio yetu NI kwa sababu yenu
Tunapoona shida inayokuja tunajikana nafsi na kuamka upya
.
Kubalini katika nyakati hizi ngumu tujitoe sote kwa pamoja msituachie kazi hii wachache

Kama huna nguvu ya kusafiri changia mageuzi iepushe CHADEMA kuwa chama cha mfukoni ishikilie wewe kwa namna unavyoweza kama tunavyounga neno la Bwana mkono liende mbele kutuokoa nafsi zetu basi tupunguze sehemu nyingine sasa tuweke kwenye upiganiaji Haki NI wakati mgumu ...tujitoe sote twende sambamba ...mtu mmoja aseme sambamba na HAKI sambamba na HAKI ...

Na John Heche
1792431756724.jpg
1792431759824.jpg
1792431765071.jpg
 
Back
Top Bottom