Job Ndugai: Mimi ndiye mke wenu mkubwa

Job Ndugai: Mimi ndiye mke wenu mkubwa

Status
Not open for further replies.
Wawe wanawashona na makofi.

Huyu yupo bungeni toka mwaka 2000!
 
Daktari was mifugo huyo!

Anajidhalilisha coz taaluma take hailipi kama siasa!!

Hilo ndio tatizo la taifa hili na waliopanga hayo!!
 
Jicho la mke mwenza

Huna kuna watu wanae wivu sana

Kila mtu agombee jimboni kwake maneno yaishe huku
 
kwa nafasi yake katika nchi hii ila kwa sera za kiwaki hivi hakuna mahali tunaenda kama nchi . hawa wanashindwa kujiajiri na kufanya mipango ya maendeleo inakatisha tamaa sana
 
Masisiemu na upinde damdam
Kama desturi yao kichwani pumba
Screenshot_20250729-090555~2.png
 
Naamini hii ni tafasiri ya kigogo kuja kiswahili.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom