GE2025 Job Ndugai: Mimi ndiye Mke wenu Mkubwa

GE2025 Job Ndugai: Mimi ndiye Mke wenu Mkubwa

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025
Huyo Job Ndugai sidhani kama ana akili timamu,Kwa kile ambacho alifanyiwa na chama chake sikudhani kama angegombea tena na kujidharirisha kiasi hiki !
Unapokuwa Spika wa Bunge wewe ni kiongozi mkubwa na alipaswa kustaafu kwasababu,pamoja na kwamba hatokuwa sehemu ya Bunge lakini bado ataendelea kulipwa

1.Kulipwa 80 % ya mshahara anaolipwa Spika aliyeko madarakani,hii pesa atapokea hadi siku anakufa

2.Atapewa gari na serikali aina ya VX ambalo litakuwa lake binafsi

3.Atapewa dereva ambaye atakuwa analipwa na serikali

4.Atakuwa anapewa Lita za Mafuta zisizopungua 70 kila wiki

5.Bado atapewa kiinua mgongo fedha kiasi Cha kutosha.


Uroho wa Madaraka unawatesa sana Hawa Viumbe !
 
Kutwa kuwaambia vijana wajiajiri,wao kidogo TU wakiyumbishwa kwenye ubunge wanachanganyikiwa kabisa na hali washakusanya pesa/mali kibao.
Hata yule bishoo wa bumbuli unamuona kavurugwa kabisaaa.
Bora ugali dagaa bila stress kuliko kuku mrija na stress juu
 
Kasema yeye mwenyewe kuwa ni mke mkubwa, halafu huko mitaani wanakanusha kwamba hawawataki wanaoliwa Tigo/Yas by Mix ingawaje wakiwa kwenye kunadi Sera wanasema kwamba wao ni mke Mkubwa na malinda ni ruksa.. wanatandaza tu hiyo Yas by Mix... kwenye kadamnasi.. sasa wanaoipenda, waende wamtembelee.. Katangaza mwenyewe...
 
Back
Top Bottom