JK Uso Kwa Uso Na Joyce Banda - Malawi

JK Uso Kwa Uso Na Joyce Banda - Malawi

kwenye siasa hakuna rafiki au adui wa kudumu. ni swala la maslahi(common interest).
 
kuwa na chombo binafsi cha habari kisichokuwa na mfungamano na serikali na kuwa huru kuandika habari ambazo wahariri wanaziamini bila kufuata maelekezo ya watawala ni mafanikio makubwa sana ya uhuru na demokrasia hapa kwetu TANZANIA! vyama vya upinzani ,wanasiasa na wananchi kwa ujumla kuwa huru kuikosoa serikali na viongozi wake pale wanapokosea ni mafanikio makubwa sana ambayo kwa rwanda chini ya kagame kuyafikia ni kiama! Maana ni kiongozi asiyependa haki na kukosolewa hata pale anapokosea waziwazi, huku wajinga anaowaongoza bila kuhoji wanafurahia binadamu wenzao wakichinjwa kama kuku mkidhani mtakuwa salama! mchuma janga hula na wakwake! nitajie chombo chochote cha habari kinachodhubutu kuandika kinyume na matakwa ya kagame hapo kigali, rwanda wapinzani hawana sauti mfano mzuri Bizimungu! endeleeni na upumbavu wenu wa kucheza ngoma hata kabla haijapigwa, muda si mrefu kwa arrogant hizi, tutawashuhudia tena mkibeba nikeka na mifuko ya rambo kuomba ukimbizi, shame upon you!
Vyombo huru vya habari ambavyo wahariri wake wamenunuliwa kwa bahasha? Unanchekesha. Lini Mwanahalisi litafunguliwa? Lini polisi wataacha kuingilia na kudhibiti maandamano ya Chadema. Talk about upumbavu! Lini serikali itakaa na kuwasikiliza wakazi wa Mtwara badala ya kuwapelekea JWTZ kuwabamiza? Upumbavu kweli.
 
Wadau ambao hudadavua habari za magazeti ya Malawi leo kimya... au hawajazungumza kitu... kuhusu sisi Wataifa! au Black arab
 
Baba mwana tumia fursa hiyo kuonyesha kipaji chako cha 4, 4, 2, kama kwa kamata, beti, nk

Nakuaminia mwenye jamuhuri!

Ziwa letu hiloooo linarudi bongo!
 
Vyombo huru vya habari ambavyo wahariri wake wamenunuliwa kwa bahasha? Unanchekesha. Lini Mwanahalisi litafunguliwa? Lini polisi wataacha kuingilia na kudhibiti maandamano ya Chadema. Talk about upumbavu! Lini serikali itakaa na kuwasikiliza wakazi wa Mtwara badala ya kuwapelekea JWTZ kuwabamiza? Upumbavu kweli.

wewe hunazo, mwanzo wa ngoma ni lele, kama husikii lele ujue na ngoma haipo, sasa kwenu hata dalili za lele hamna mtajilinganishaje na Tanzania ambao tumeshajaribu? kama kusingekuwa na uhuru wa vyombo vya habari hata utumbo wako unaopost jf usingeweza kama ilivyo kwa rwanda, hii forum ingekuwapo rwanda ilishafungwa na wahusika kuuwawa ni nchi gani viongozi wa serikali wanachanwa live bila chenga wanapoboronga? acha ujinga wewe wanyarwanda tatizo hamjitambui mmeshawekwa mfukoni na huyo blood sucker mwenzenu! misukule ya kagame
 
SADC chief political Engineer akiwa na mwanafunzi wake wa siasa mwaka wa kwanza.
 
Jaribu kufikiri kwa kutumia Kichwa basi siku Moja moja

kwanza aliyekuambia simfahamu kagame ni nani? au unaona kagame yupo sayari za mbali ambako hakufikiki? siwezi kuwa na chuki na kagame kwani hanisaidii kwa lolote, tunanamtaka azungumze na wanyarwanda wenzake kama FLDR na wengineo aliowatenga kwenye siasa ya nchi yao, pia aache kuuwa wahutu na wakosoaji wake kisiasa na pia aache mara moja kufadhili magenge ya kihuni huko DRC ! kinyume na hapo hatavumilika na mpenda haki yoyote duniani na dawa yake itakuwa ni kumshikisha adabu tu
 
Si ndio tactics zenyewe za kutaka kumtishia mtu mzima 'nyau' hayo🙂 lol

Joyce bana! Sasa Wajeda wote hawa wa nini?

IMG_2779.JPG
 
wewe hunazo, mwanzo wa ngoma ni lele, kama husikii lele ujue na ngoma haipo, sasa kwenu hata dalili za lele hamna mtajilinganishaje na Tanzania ambao tumeshajaribu? kama kusingekuwa na uhuru wa vyombo vya habari hata utumbo wako unaopost jf usingeweza kama ilivyo kwa rwanda, hii forum ingekuwapo rwanda ilishafungwa na wahusika kuuwawa ni nchi gani viongozi wa serikali wanachanwa live bila chenga wanapoboronga? acha ujinga wewe wanyarwanda tatizo hamjitambui mmeshawekwa mfukoni na huyo blood sucker mwenzenu! misukule ya kagame
Mimi sinazo, na wewe unazo. Aliyekupa wewe ndiye aliyeninyima mimi. Lakini mimi ni Mtanzania ninayeelewa yanayoendelea nyumbani kwetu. Wewe uliye nazo kaa tu kama vuvuzela wakati wenzako wanafyonza nchi kama vile leeches.
 
Mimi sinazo, na wewe unazo. Aliyekupa wewe ndiye aliyeninyima mimi. Lakini mimi ni Mtanzania ninayeelewa yanayoendelea nyumbani kwetu. Wewe uliye nazo kaa tu kama vuvuzela wakati wenzako wanafyonza nchi kama vile leeches.

jibu hoja!
 
8E9U4480.jpg
Hapa JK anamwambia General Odillo ziwa Nyasa ni mali ya Tanzania na Malawi ukileta za kuleta utakutana uso kwa uso na General Davis M.
Badala ya kupiganisha askari ingekua majenerali wanazichapa kavukavu ukishindwa basi wenzako wanachukua
 
JK bana, sometimes ananipa raha . . . hatutaki mabifu japo najua suala la mpaka ni kipolo . . . lol

Chukua tano JK . . . Chukua tano JB

EAC na PK wamenunaje?

​
945828_677219802307174_1517937405_n.jpg
 
Namuona kabila jr hapo anamcheki mzee wake,SADC kwetu ni muhimu sana kuliko hii EAC ya kikabila,
 
Namuona kabila jr hapo anamcheki mzee wake,SADC kwetu ni muhimu sana kuliko hii EAC ya kikabila,

Imetulia!

Umeona hiyo Mkuu! Watanzania tumepigana ama kutoa misaada ya kuzikomboa Zimbambwe; Mozambique; South Africa; Namibia; Angola. Tumekuwa mstari wa mbele tukisaidiana na Zambia na Botswana pia. Malawi ndugu zetu wa miaka mingi, japo Kamzu Banda alileta tabu kidogo. So, tuko attached zaidi SADC kuliko EAC. Damu ni nzito kuliko maji.

Upande wa EAC, Uganda wanajua role yetu japo M7 anajitia mjanja sasa hivi . . . .
 
JK bana! Pamoja na mapungufu yake mengine, huwa ananipa raha sana katika Diplomasia. Mama katulia kama vile hana bifu la mpaka . . . big up sana JK. Chukua tano!

President-Banda-and-President-Kikwete.jpg
​
 
I'm eagerly waiting to see the same when JK, will meet Kagame.

Impossible.. kwa nini?Kwa sababu Kagame ameshamtishia maisha JK kwa hiyo hawezi kuonana nae hata kwa mtutu kwa sababu za kiusalama labda afute ile statment yake ya kumtishia maisha
 
Namuona kabila jr hapo anamcheki mzee wake,SADC kwetu ni muhimu sana kuliko hii EAC ya kikabila,

Duh hii EAC ilikuwa ni Kenya,Uganda na Tanzania.Baadae Rwanada na Burudi wakatuma maombi ya kujiunga wakafikiriwa na kukubaliwa kujiunga na TZ ni nchi mojawapo iliyowapigia debe leo hii wanakuja kuingoa Tanzania kweli nimeamini binadamu hawana shukrani
 
Back
Top Bottom