JK mgeni rasmi tamasha la injili Dar | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK mgeni rasmi tamasha la injili Dar

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KAUMZA, Mar 13, 2011.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 685
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mratibu wa tamasha la nyimbo za injili bwana Alex Massama amesema kuwa Mpendwa wetu Rais Kikwete anatarajiwa kuwa mgeni rasmi katika tamasha la pasaka. Kwa taarifa zilizopo mhe JK amekubali mwaliko huo. LONG LIVE JK, LONG LIVE TANZANIA
     
  2. M

    MASOKO Senior Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mmmmh!
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,780
    Likes Received: 530
    Trophy Points: 280
    anatafuta pa kutokea tu huyo.

    na hilo tamasha litapata hasara ya mwaka.
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,306
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Whatever!
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,421
    Likes Received: 11,274
    Trophy Points: 280
    hasara kivipi? Watu hawataenda?.
     
  6. w

    warea JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumwombee apokee neema ya Kristo iliyofunuliwa kwa wote
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,780
    Likes Received: 530
    Trophy Points: 280
    watu wenye akili timamu hawataenda
     
  8. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,104
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Kwa kitu kinachousu dini,mi nakuwa 'domo zege'
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,690
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    hata mimi kiongozi wangu......
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,809
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    wanashindana na lowassa?
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,749
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    tupo wengi.
    Watu wanavyobishana utafikiri wameenda mbinguni wakarudi.
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    na kwa taarifa yenu hamtaamini kitakachotokea siku hiyo. Kukudokezeeni ni kuwa mjomba atatoa ushuhuda wa loliondo na kisha kumpokea Yesu!
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Natamani umeme uwakatikie katikati ya shughuli, maana huyo mzee hajawahi kujaribu inakuwaje kukaa gizani
    !
     
  14. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ulijuaje? watu wako kazini juu kwenye nguzo wanalazimishwa washuke umeme uwashwe kisa mkulu kaja home kwake kula weekend!!!!!!!
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #15
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Kabisa wewe uko kama mimi mkubwa
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #16
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Kweli kabisa
     
  17. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Anataka kujionesha kwamba yeye "si mdini," right?
     
  18. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 3,725
    Likes Received: 1,797
    Trophy Points: 280
    yeah right
     
  19. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu, kwa vile atakuwepo mkulu wa nchi, lazima kutakuwa na maandalizi ya uhakika, kwa hiyo bado hataonja kukaa gizani.
     
  20. c

    chetuntu R I P

    #20
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
     
Loading...