JK kachangisha milioni hizi, kwa nini tunaomba bajeti ichangiwe nje?


Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,836
Likes
82
Points
145

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,836 82 145
Mwandishi Wetu
Daily News; Saturday,March 29, 2008 @19:03


MWENYEKITI Chama cha Mapinduzi (CCM), Rais Jakaya Kikwete juzi aliongoza harambee ya kuchangia CCM Mkoa wa Mara na kufanikiwa kukusanya Sh milioni 305. Taarifa kwa vyombo vya habari iliyotolewa na Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais na Habari ilisema katika harambee hiyo iliyofanyika katika Hoteli ya Peninsula Beach Complex mjini Musoma Sh 50,600,050 zilikusanywa wakati ahadi ni Sh milioni 254.

Taarifa hiyo ilisema CCM mkoani Mara inakusudia kuzitumia fedha hizo kuendesha uchaguzi wa jumuiya mbalimbali za chama na pia kujenga jengo la kitega uchumi kukiwezesha kujitegemea katika fedha. Mbali na watu wengine Rais Kikwete ambaye ndiye Mwenyekiti wa CCM alichangia Sh milioni 15 na Mbunge wa Musoma Vijijini (CCM) Nimrod Mkono Sh milioni 50.

Taarifa hiyo ilisema Rais Kikwete alihamasisha uchangiaji kwa kusema kuwa CCM ni chama kilichothibitisha kuwa kinaweza kutunza amani na hivyo kuchangia chama hicho ni kuchangia amani ya nchi.

“Kama mnavyojua ndugu zangu, chama chetu ni chama ambacho kimedumisha amani ya nchi hii, hivyo hata kwa wafanyabiashara kuchangia CCM ni kuchangia amani na hakuna lolote, ikiwamo biashara inayoweza kufanyika bila nchi kuwa na amani, kwa hiyo nawaombeni ndugu zangu kuchangia chama chetu,” alisema.

Mwenyekiti wa CCM yuko mkoani Mara kuhudhuria kikao cha Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM kilichoanza jana mchana katika Kijiji cha Butiama alikozaliwa Baba wa Taifa Mwalimu Nyerere.
 

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
2,932
Likes
44
Points
145

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
2,932 44 145
Mafisadi kama Mkono kuchangia Mil. 50 si shida maana wameiibia serikali na anajua ni jinsi gani atazirudisha hizo pesa. Lazima watajikosha kwa kuchangia tu ili mradi Rais Kikwete kawaona wanachangia kisha aangalie jinsi ya kuwa-cover kwenye prosecution. Lakini pamoja na hayo JF itaendelea kuwaumbua tu.
Kwa nini huyo JK asiendeshe Harambee kama hizo kuchangia ununuzi wa madawa au ukarabati wa hospitali vijijini au wilayani????????????
 

Ngurudoto

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2008
Messages
208
Likes
1
Points
33

Ngurudoto

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2008
208 1 33
Mwandishi Wetu
Daily News; Saturday,March 29, 2008 @19:03


MWENYEKITI Chama cha Mapinduzi (CCM), Rais Jakaya Kikwete juzi aliongoza harambee ya kuchangia CCM Mkoa wa Mara na kufanikiwa kukusanya Sh milioni 305. Taarifa kwa vyombo vya habari iliyotolewa na Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais na Habari ilisema katika harambee hiyo iliyofanyika katika Hoteli ya Peninsula Beach Complex mjini Musoma Sh 50,600,050 zilikusanywa wakati ahadi ni Sh milioni 254.

Taarifa hiyo ilisema CCM mkoani Mara inakusudia kuzitumia fedha hizo kuendesha uchaguzi wa jumuiya mbalimbali za chama na pia kujenga jengo la kitega uchumi kukiwezesha kujitegemea katika fedha. Mbali na watu wengine Rais Kikwete ambaye ndiye Mwenyekiti wa CCM alichangia Sh milioni 15 na Mbunge wa Musoma Vijijini (CCM) Nimrod Mkono Sh milioni 50.

Taarifa hiyo ilisema Rais Kikwete alihamasisha uchangiaji kwa kusema kuwa CCM ni chama kilichothibitisha kuwa kinaweza kutunza amani na hivyo kuchangia chama hicho ni kuchangia amani ya nchi.

“Kama mnavyojua ndugu zangu, chama chetu ni chama ambacho kimedumisha amani ya nchi hii, hivyo hata kwa wafanyabiashara kuchangia CCM ni kuchangia amani na hakuna lolote, ikiwamo biashara inayoweza kufanyika bila nchi kuwa na amani, kwa hiyo nawaombeni ndugu zangu kuchangia chama chetu,” alisema.

Mwenyekiti wa CCM yuko mkoani Mara kuhudhuria kikao cha Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM kilichoanza jana mchana katika Kijiji cha Butiama alikozaliwa Baba wa Taifa Mwalimu Nyerere.
Pumba topic, asichange sasa!!!
 

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
45
Points
135

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 45 135
Wanachangia?

Jambo wanalo fanya ni sawa na kibaka akikuibia laki yako mfukoni halafu anakurushia 500 ya nauli.
Bila kuzingatia ukweli wa mambo mtu atadhani kibaka yule ni mtu mwema kakupa 500.
Wametuibia Billlions of $$$ halafu wanatoa michango wa$300,000.00, kwa ujuha wetu tunawapigia makofi.

W&^%$)(*&#@&^(*%#@!F@**&^% $%#@*(%$ M#@!&^%$ wakubwa


P&%*u zao.
 

Ngurudoto

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2008
Messages
208
Likes
1
Points
33

Ngurudoto

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2008
208 1 33
Wanachangia?

Jambo wanalo fanya ni sawa na kibaka akikuibia laki yako mfukoni halafu anakurushia 500 ya nauli.
Bila kuzingatia ukweli wa mambo mtu atadhani kibaka yule ni mtu mwema kakupa 500.
Wametuibia Billlions of $$$ halafu wanatoa michango wa$300,000.00, kwa ujuha wetu tunawapigia makofi.

W&^%$)(*&#@&^(*%#@!F@**&^% $%#@*(%$ M#@!&^%$ wakubwa


P&%*u zao.
Wametuibia nini bwana?...Mandela kodi umelipa lini?..Na kuongelea michango/harambee ya CCM na budget ya nchi ni kuchanganya mambo...bila topic ya wizi hatuwezi kuongea hoja???
 

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
25
Points
0

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 25 0
Mwandishi Wetu
Daily News; Saturday,March 29, 2008 @19:03


MWENYEKITI Chama cha Mapinduzi (CCM), Rais Jakaya Kikwete juzi aliongoza harambee ya kuchangia CCM Mkoa wa Mara na kufanikiwa kukusanya Sh milioni 305. Taarifa kwa vyombo vya habari iliyotolewa na Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais na Habari ilisema katika harambee hiyo iliyofanyika katika Hoteli ya Peninsula Beach Complex mjini Musoma Sh 50,600,050 zilikusanywa wakati ahadi ni Sh milioni 254.

Taarifa hiyo ilisema CCM mkoani Mara inakusudia kuzitumia fedha hizo kuendesha uchaguzi wa jumuiya mbalimbali za chama na pia kujenga jengo la kitega uchumi kukiwezesha kujitegemea katika fedha. Mbali na watu wengine Rais Kikwete ambaye ndiye Mwenyekiti wa CCM alichangia Sh milioni 15 na Mbunge wa Musoma Vijijini (CCM) Nimrod Mkono Sh milioni 50.

Taarifa hiyo ilisema Rais Kikwete alihamasisha uchangiaji kwa kusema kuwa CCM ni chama kilichothibitisha kuwa kinaweza kutunza amani na hivyo kuchangia chama hicho ni kuchangia amani ya nchi.

"Kama mnavyojua ndugu zangu, chama chetu ni chama ambacho kimedumisha amani ya nchi hii, hivyo hata kwa wafanyabiashara kuchangia CCM ni kuchangia amani na hakuna lolote, ikiwamo biashara inayoweza kufanyika bila nchi kuwa na amani, kwa hiyo nawaombeni ndugu zangu kuchangia chama chetu," alisema.

Mwenyekiti wa CCM yuko mkoani Mara kuhudhuria kikao cha Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM kilichoanza jana mchana katika Kijiji cha Butiama alikozaliwa Baba wa Taifa Mwalimu Nyerere.
UMECHEMSHA !
thumbs%20down.jpg

failed_1.jpg
 

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,836
Likes
82
Points
145

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,836 82 145
Pesa za kupigania vita comoro wanazo pesa za maendeleo ya watanzania hawana

Sishangai wanafanya Harambee sasa
Exactly !!! Yaani kwanza ni kiinimacho.Umesha ambiwa CCM mkowa wamrumia more than 300m kutengeneza ukumbi wa mkutano Butiama.Ina maana baada ya kuona wametumia kiasi hicho walikuwa watupu na imebidi sasa wazirudishe kwa njia hii .Hawachangishi kwa maendeleo ya wananchi hapana bali kwa CCM.JK kweli he is thinking low anadiriki kusema CCM ndiyo chama cha amani .We do we need that amani huku watu wanakula miziz na kufa bila ya uwezo wa kuzikwa na sanda achilia mbali jeneza ?Watoto wanasomea chini ? Migomo nchi nzima ?Ufsadi kila kona ?
 

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
6
Points
35

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 6 35
Exactly !!! Yaani kwanza ni kiinimacho.Umesha ambiwa CCM mkowa wamrumia more than 300m kutengeneza ukumbi wa mkutano Butiama.Ina maana baada ya kuona wametumia kiasi hicho walikuwa watupu na imebidi sasa wazirudishe kwa njia hii .Hawachangishi kwa maendeleo ya wananchi hapana bali kwa CCM.JK kweli he is thinking low anadiriki kusema CCM ndiyo chama cha amani .We do we need that amani huku watu wanakula miziz na kufa bila ya uwezo wa kuzikwa na sanda achilia mbali jeneza ?Watoto wanasomea chini ? Migomo nchi nzima ?Ufsadi kila kona ?
JK naye yumo mulemule ndugu zangu, huyu ni mwanamtandao siku nyingi tu, ila anafanya usanii kwa sasa hivi

CCM ni chama cha amani kivipi, wakati kikiwa kama chama tawala cha nchi viongozi wake wakuu na makada wake wakuu wamekuwa wakijichukulia sheria mikononi na kupindisha sheria za nchi.

Amani hipi hiyo, huyu msanii anayozungumzia, wakati ni sasa tu ndugu zetu wapendwa wetu (Albinos) wanauwawa kila kukicha, sasa hapa amani hiko wapi, kwa maana hii mtu yeyote anaweza kuuliwa muda wowote hapa nchi

Amani hipi hiyo ambayo CCM imesimamia toka ichukue nchi hii, wakati, pakitokea mwananchi mwenye uchungu na nchi yake na msema kweli anayepinga uchafu unaofanya na serikali, mwishilio wake ni kifo kutoka serikali ya CCM.

Amani hipi hiyo kila kukicha masikini ambao wanasota kutafuta hata pesa ya kula mlo mmoja wanavamiwa na majambazi, vibaka kibao katika makazi yao? nba ushahidi unaonekana kuwa viongozi wakuu ndio wanao wapa support hao Majambazi (Nyari, Njake na KLM bus ni majambazi wakubwa wenye mchango mkubwa sana kwenye chama cha CCM)

Amani hipi hiyo isiyokuwa na sheria za kufuatwa, tumeona upindishwaji wa sheria kila kukicha, polisi wanapiga raia, wanajeshi wao ndo wanapiga wananchi kana kwamba wako vitani na raia wao (Dawasco), sheria zinapindishwa na kuwaacha wenye nazo
wakipeta (mtoto wa kienja, Ditopile, Mafisadi), ila zikichukua hatua kwa wanyonge.

Kwa haya machache huwezi kusema nchi inayo amani hata siku, ila kuna moto unawaka chini kwa chini iko siku utaibuka na ndo hapo mambo yatakuwa yamewiva, ndugu zangu

Pili kama kweli JK anaweza kuchangisha zaidi ya milioni 300 huko
Butiama kwa ajili ya chama chake, na ameshindwa nini kuzunguka Tanzania nzima akichangisha pesa hizo kwa ajili ya kujenga zahanati na maendeleo mengine kwa wananchi wa Tanzania na si kwa ajili ya wanachama wa CCM tu.

Kwa maana hii ni wazi kuwa Mh yuko kwa ajili tu ya chama chake na si kwa ajili ya wananchi wa Tanzania kwa ujumla, sasa kwa hali hii mnategemea maendeleo kwa kweli??

Ndo tulivyo na bila kushangaa 2010 wanashinda
 

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,836
Likes
82
Points
145

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,836 82 145
JK naye yumo mulemule ndugu zangu, huyu ni mwanamtandao siku nyingi tu, ila anafanya usanii kwa sasa hivi

CCM ni chama cha amani kivipi, wakati kikiwa kama chama tawala cha nchi viongozi wake wakuu na makada wake wakuu wamekuwa wakijichukulia sheria mikononi na kupindisha sheria za nchi.

Amani hipi hiyo, huyu msanii anayozungumzia, wakati ni sasa tu ndugu zetu wapendwa wetu (Albinos) wanauwawa kila kukicha, sasa hapa amani hiko wapi, kwa maana hii mtu yeyote anaweza kuuliwa muda wowote hapa nchi

Amani hipi hiyo ambayo CCM imesimamia toka ichukue nchi hii, wakati, pakitokea mwananchi mwenye uchungu na nchi yake na msema kweli anayepinga uchafu unaofanya na serikali, mwishilio wake ni kifo kutoka serikali ya CCM.

Amani hipi hiyo kila kukicha masikini ambao wanasota kutafuta hata pesa ya kula mlo mmoja wanavamiwa na majambazi, vibaka kibao katika makazi yao? nba ushahidi unaonekana kuwa viongozi wakuu ndio wanao wapa support hao Majambazi (Nyari, Njake na KLM bus ni majambazi wakubwa wenye mchango mkubwa sana kwenye chama cha CCM)

Amani hipi hiyo isiyokuwa na sheria za kufuatwa, tumeona upindishwaji wa sheria kila kukicha, polisi wanapiga raia, wanajeshi wao ndo wanapiga wananchi kana kwamba wako vitani na raia wao (Dawasco), sheria zinapindishwa na kuwaacha wenye nazo
wakipeta (mtoto wa kienja, Ditopile, Mafisadi), ila zikichukua hatua kwa wanyonge.

Kwa haya machache huwezi kusema nchi inayo amani hata siku, ila kuna moto unawaka chini kwa chini iko siku utaibuka na ndo hapo mambo yatakuwa yamewiva, ndugu zangu

Pili kama kweli JK anaweza kuchangisha zaidi ya milioni 300 huko
Butiama kwa ajili ya chama chake, na ameshindwa nini kuzunguka Tanzania nzima akichangisha pesa hizo kwa ajili ya kujenga zahanati na maendeleo mengine kwa wananchi wa Tanzania na si kwa ajili ya wanachama wa CCM tu.

Kwa maana hii ni wazi kuwa Mh yuko kwa ajili tu ya chama chake na si kwa ajili ya wananchi wa Tanzania kwa ujumla, sasa kwa hali hii mnategemea maendeleo kwa kweli??

Ndo tulivyo na bila kushangaa 2010 wanashinda
Mie nimebaki kinywa wazi .Huu ni mchezo mchafu sana .I hope Watanzania watasimama nakukataa .
 
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
38
Points
0

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 38 0
Hivi Wakati Anaenda Kuchangisha Hiyo Hela Wanaharakati Walikuwa Wapi Hawajasema Chochote Mpaka Hela Zinachangwandio Kelele Zaaza

Chamani Tujadili Vitu Vingine Vyenye Maendeleo Na Mantiki Kwa Nchi Yetu

Hiyo Michango Ni Ya Ccm Na Wanachama Wake

Sisi Ni Watanzania Tuangalie Tanzania Yetu Na Sio Ccm

Bila Sisiemu Ina Maana Hatuwezi Kujadili Ktu ??
 

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
6
Points
35

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 6 35
Hivi Wakati Anaenda Kuchangisha Hiyo Hela Wanaharakati Walikuwa Wapi Hawajasema Chochote Mpaka Hela Zinachangwandio Kelele Zaaza

Chamani Tujadili Vitu Vingine Vyenye Maendeleo Na Mantiki Kwa Nchi Yetu

Hiyo Michango Ni Ya Ccm Na Wanachama Wake

Sisi Ni Watanzania Tuangalie Tanzania Yetu Na Sio Ccm

Bila Sisiemu Ina Maana Hatuwezi Kujadili Ktu ??

Chama cha CCM kina wanachama watanzania zaidi ya 40% ya population yetu, na ndicho chama kinachoongoza nchi yetu, hivyo pindi kinapofanya mambo ni lazima watanzania wayaangalie kwa undani sana.

Pili swala hapa sio kwanini CCM wamechangishana pesa hapana, ila ni kwanini Mwenyekiti wa CCM na Raisi wetu afanyi mambo kama hayo kwa ajili ya Taifa? kama wanaweza kuchangia namna hiyo kwenye Chama kwanini wasifanye hivyo kwa ajili ya Taifa letu.

Hoja hii inahusu CCM kuchangia chama chao pesa, na ndo maana watanzania wanaijadili ili kuelewa kwanini tuendelee kuwa katika umaskini wa hali ya juu na shida kama Mh anaweza kuchangisha pesa kama hizo na kuondoa shida mbalimbali??

Nadhani utakuwa umenipata vizuri kabisa hapa
 
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
38
Points
0

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 38 0
Pale Lumumba Unaapa Kuitetea Ccm Kwanza Au Taifa ?

Nitatetea Na Kulinda Masilahi Ya Chama Changu Popote Na Kwa Njia Yoyote Ile

Nitaitetea Nchi Yangu Pia

Chamakwanza

Chamandiokimekufikisha Hapo Ulipo
 

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
6
Points
35

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 6 35
Pale Lumumba Unaapa Kuitetea Ccm Kwanza Au Taifa ?

Nitatetea Na Kulinda Masilahi Ya Chama Changu Popote Na Kwa Njia Yoyote Ile

Nitaitetea Nchi Yangu Pia

Chamakwanza

Chamandiokimekufikisha Hapo Ulipo
Nakubaliana na wewe kabisa
Unaaapa kuitetea CCM katika mambo yote mazuri na si mabaya inayoyafanya sasa hivi na unayoyatetea wewe, hata kama inafanya ujinga na mambo sasiyoipeleka nchi katika maendeleo bali matatizo unaitetea tu sio??
Kumbuka muhasisi wa chama, Baba wa Taifa alitaka kujitoa katika uanachama, pale ambapo CCM ilionekana kutaka kuwagawa watanzania kwa ajili ya itikadi za Siasa, sasa iweje wewe hapo????
Nakubaliana kuwa chama cha CCM ndo kimetufikisha hapa tulipo sasa hivi, kama sio hiki chama cha Mafisadi viongozi wasiotumia busara Tanzania isingekwa katika hali mbaya ya sasa, na wananchi wake wasingekuwa na shida kiasi hiki, ni kweli kabisa kuwa hiki chama ndo kimetufikisha katika hali tete kama hii ndugu

Nadhani utakuwa umenipata pia
 
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
38
Points
0

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 38 0
Siamini Kama Ccm Ndio Imetufikisha Hapa Tulipo

Ina Maana Unavyofanya Kazi Au Baba Yako Alivyokuwa Anakulea Wewe Aliwekewa Nembo Na Ccm Kwamba Asifanye Hiki Nakile ?

Ni Yeye Mwenyewe Aliamua Hayo Yatendeke

Tunaposema Ccm Ndio Imefanya Haya Yote Hatuitendei Haki

Kila Mbuzi Atakula Kutokana Na Urefu Wa Kamba Yake
 

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
6
Points
35

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 6 35
Mbona mkubwa unajichanganya? angalia hiyo michango yako hapo chini

Chamandio kimekufikisha Hapo Ulipo
Siamini Kama Ccm Ndio Imetufikisha Hapa Tulipo

Ina Maana Unavyofanya Kazi Au Baba Yako Alivyokuwa Anakulea Wewe Aliwekewa Nembo Na Ccm Kwamba Asifanye Hiki Nakile ?

Ni Yeye Mwenyewe Aliamua Hayo Yatendeke

Tunaposema Ccm Ndio Imefanya Haya Yote Hatuitendei Haki

Kila Mbuzi Atakula Kutokana Na Urefu Wa Kamba Yake
Vipi tena, RAM chaka au????

Nchi inaongozwa katiba na sera za chama Tawala, kwahiyo mambo mengi yote yanafuata sera za chama tawara na kwa siku za karibuni tumeona hata sheria zikipindishwa na kufuata sera mbovu na ambazo hazitekelezi na ndo maana tunasema kuwa chama chetu ndo kimetufikisha hapa tulipo

Pili nchi yenye upendo na amani unayoizungumzia wewe, haiwezi kuendelea kwa maneno yako ya Kila mbuzi atakula usawa wa kamba yake, hii siyo kauli ya kuweza kuleta maendeleo katika nchi yeyote ile
 

Forum statistics

Threads 1,205,039
Members 457,677
Posts 28,180,303