JK anapotabasamu kwenye msiba wa Elvis Musiba!!!

  • Thread starter Lucchese DeCavalcante
  • Start date

Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
mus1.jpg
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,876
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,876 1,712 280
Yeye amekuwa akitoa semina elekezi kwa maofisa wake, je, yeye amewahi kupewa semina elekezi namna ya ku-behave katika platform mbalimbali?. :doh::A S angry::nono:
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
....aarrrghhh? chumvi ikizidi sana mchuzi haunogi tena jamani!
This is very low.
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,525
Likes
92
Points
145
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,525 92 145
Mnafiki tu!
 
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,138
Likes
13
Points
0
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,138 13 0
Alikuwa anampongeza CCM-B a.k.a TLP kwa kusaidia kuichanga nchi, sasa asicheke kwa nini.
 
luvcyna

luvcyna

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2009
Messages
1,472
Likes
1,120
Points
280
luvcyna

luvcyna

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2009
1,472 1,120 280
HE will PAY for the LOSS he had put onto us someday,..
 
Double X

Double X

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
184
Likes
0
Points
0
Double X

Double X

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
184 0 0
This man is bogus,yee kila mahali ni kukenua tu hata kwenye serious issues na ndio maana wasaidizi wake wanamchezea chezea.
 
Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
3,818
Likes
90
Points
145
Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
3,818 90 145
Hana jpya huyu
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
466
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 466 180
Kuna mzee aliwai fanya kazi na JK kule mtwara enzi izoooooooo akasema JK he is never serious
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Yeye amekuwa akitoa semina elekezi kwa maofisa wake, je, yeye amewahi kupewa semina elekezi namna ya ku-behave katika platform mbalimbali?. :doh::A S angry::nono:
Aaaah huyu si msanii tu ! Unakumbuka alisema anamajina ya wauza unga mezani na amewapa muda waache? EPA pia watu warudishe hela walizochukua lakini Kagoda imekuwa kitendawili. This guy has to change anaipela hii inji pabaya na huyo jamaa wa Alshabab akiwa spika tumekisha.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Yeye amekuwa akitoa semina elekezi kwa maofisa wake, je, yeye amewahi kupewa semina elekezi namna ya ku-behave katika platform mbalimbali?. :doh::A S angry::nono:
Aaaah huyu si msanii tu ! Unakumbuka alisema anamajina ya wauza unga mezani na amewapa muda waache? EPA pia watu warudishe hela walizochukua lakini Kagoda imekuwa kitendawili. This guy has to change anaipela hii inji pabaya
 
M

mamanalia

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2009
Messages
669
Likes
12
Points
35
M

mamanalia

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2009
669 12 35
watu wa pwani wengi hawako serious, wazee wa yakhe!!!!!!
 
DaMie

DaMie

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2010
Messages
685
Likes
1
Points
35
DaMie

DaMie

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2010
685 1 35
Eti angeshindwa angekuwa waziri wa burudani
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,943
Likes
231
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,943 231 160
Kuchamba kwingi...
 
consigliori

consigliori

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2010
Messages
390
Likes
5
Points
35
consigliori

consigliori

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2010
390 5 35
Kafundishwa na washauri wake kutabasamu anapoona kuna kamera, basi yeye anatabasamu kila mahali.
 
popiexo

popiexo

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
743
Likes
6
Points
35
popiexo

popiexo

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
743 6 35
Mjomba anauza sura hadi kwenye misiba!
 
Makame

Makame

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2008
Messages
512
Likes
0
Points
0
Makame

Makame

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2008
512 0 0
kabisa

WAMANG'ATI NA WAMBULU NDIO WATU WA BARA. WAKO SERIOUS KWELI; HATA WAKISEMA UONGO WANAKUWA SERIOUS. HATA WAKILAGHAI WANAKUWA SERIOUS. MPAKA WATU WANAWAGEUZA MIUNGU WATU

WAO WAKO SERIOUS TU

WANACHAKACHUA BARUA, BADO WANAKUWA SERIOUS.


BESIDES JK LIVES HEALTHILY, ANAJUWA AFYA YA KUJINUNISHA INAKUWAJE.

Muscles to smile, muscles to frown - Wellsphere

SMILE VS FROWN

watu wa pwani wengi hawako serious, wazee wa yakhe!!!!!!
 
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
3,231
Likes
431
Points
180
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
3,231 431 180
Polen wafiwa mungu awape uvumilivu
pole da rose ..ndio maisha hayo bwana ametoa bwana ametwaa jina la bwana libarikiwe
pole mamaeddy
 

Forum statistics

Threads 1,236,858
Members 475,318
Posts 29,269,958