JK anapotabasamu kwenye msiba wa Elvis Musiba!!!

  • Thread starter Lucchese DeCavalcante
  • Start date
Gama

Gama

JF-Expert Member
10,812
2,000
Yeye amekuwa akitoa semina elekezi kwa maofisa wake, je, yeye amewahi kupewa semina elekezi namna ya ku-behave katika platform mbalimbali?. :doh::A S angry::nono:
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
12,738
1,500
....aarrrghhh? chumvi ikizidi sana mchuzi haunogi tena jamani!
This is very low.
 
J

Jafar

JF-Expert Member
1,136
0
Alikuwa anampongeza CCM-B a.k.a TLP kwa kusaidia kuichanga nchi, sasa asicheke kwa nini.
 
luvcyna

luvcyna

JF-Expert Member
1,640
2,000
HE will PAY for the LOSS he had put onto us someday,..
 
Double X

Double X

Senior Member
184
0
This man is bogus,yee kila mahali ni kukenua tu hata kwenye serious issues na ndio maana wasaidizi wake wanamchezea chezea.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
9,476
2,000
Kuna mzee aliwai fanya kazi na JK kule mtwara enzi izoooooooo akasema JK he is never serious
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
22,195
2,000
Yeye amekuwa akitoa semina elekezi kwa maofisa wake, je, yeye amewahi kupewa semina elekezi namna ya ku-behave katika platform mbalimbali?. :doh::A S angry::nono:
Aaaah huyu si msanii tu ! Unakumbuka alisema anamajina ya wauza unga mezani na amewapa muda waache? EPA pia watu warudishe hela walizochukua lakini Kagoda imekuwa kitendawili. This guy has to change anaipela hii inji pabaya na huyo jamaa wa Alshabab akiwa spika tumekisha.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
22,195
2,000
Yeye amekuwa akitoa semina elekezi kwa maofisa wake, je, yeye amewahi kupewa semina elekezi namna ya ku-behave katika platform mbalimbali?. :doh::A S angry::nono:
Aaaah huyu si msanii tu ! Unakumbuka alisema anamajina ya wauza unga mezani na amewapa muda waache? EPA pia watu warudishe hela walizochukua lakini Kagoda imekuwa kitendawili. This guy has to change anaipela hii inji pabaya
 
M

mamanalia

JF-Expert Member
668
195
watu wa pwani wengi hawako serious, wazee wa yakhe!!!!!!
 
DaMie

DaMie

JF-Expert Member
684
195
Eti angeshindwa angekuwa waziri wa burudani
 
consigliori

consigliori

JF-Expert Member
392
195
Kafundishwa na washauri wake kutabasamu anapoona kuna kamera, basi yeye anatabasamu kila mahali.
 
Makame

Makame

JF-Expert Member
512
0
kabisa

WAMANG'ATI NA WAMBULU NDIO WATU WA BARA. WAKO SERIOUS KWELI; HATA WAKISEMA UONGO WANAKUWA SERIOUS. HATA WAKILAGHAI WANAKUWA SERIOUS. MPAKA WATU WANAWAGEUZA MIUNGU WATU

WAO WAKO SERIOUS TU

WANACHAKACHUA BARUA, BADO WANAKUWA SERIOUS.


BESIDES JK LIVES HEALTHILY, ANAJUWA AFYA YA KUJINUNISHA INAKUWAJE.

Muscles to smile, muscles to frown - Wellsphere

SMILE VS FROWN

watu wa pwani wengi hawako serious, wazee wa yakhe!!!!!!
 
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
8,869
2,000
Polen wafiwa mungu awape uvumilivu
pole da rose ..ndio maisha hayo bwana ametoa bwana ametwaa jina la bwana libarikiwe
pole mamaeddy
 

Forum statistics


Threads
1,424,934

Messages
35,076,363

Members
538,167
Top Bottom