Jk akubali katiba mpya-imeelezwa


M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,287
Likes
1
Points
0
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,287 1 0
Kuna kundi dogo la akina makamba ambalo linafaidika na katiba iliyopo ndio kikwazo kwa uamuzi ambao kikwete ameshaukubali wa kuunda katiba mpya; anataka akumbukwe walau kwa hilo maana peoples power imeshinda uwezo kwa hoja; sasa pinda katumwa ili aanze kulainisha mambo; ili wenye vichwa ngumu wakubaliane
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
Kuna kundi dogo la akina makamba ambalo linafaidika na katiba iliyopo ndio kikwazo kwa uamuzi ambao kikwete ameshaukubali wa kuunda katiba mpya; anataka akumbukwe walau kwa hilo maana peoples power imeshinda uwezo kwa hoja; sasa pinda katumwa ili aanze kulainisha mambo; ili wenye vichwa ngumu wakubaliane
Source pls!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,848
Likes
46,320
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,848 46,320 280
Kama habari ni ya kweli sitashangaa maana yeye ni lame duck sasa hivi kwa hiyo hataathirika wala kunufaika nayo.
 
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,287
Likes
1
Points
0
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,287 1 0
source watu walio ikulu, mhimu watanzania wanaandaliwa kuamini CCM ndio chanzo cha katiba. Ila uzuri watanzania wote wanajua ya kuwa Ushindi wa Slaa 2010 ndio chanzo cha katiba mpya maana hata JK aliona walimuachia yeye na familia yake
 
BRUCE LEE

BRUCE LEE

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
2,090
Likes
1,176
Points
280
BRUCE LEE

BRUCE LEE

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
2,090 1,176 280
kama kweli then big up to him, at least itamletea heshima na kutupoza vidonda vya ufisadi wake.
 
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2010
Messages
1,210
Likes
10
Points
135
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2010
1,210 10 135
Jk aijifanye tuamini kuwa serikali itasimamia kazi ya katiba mpya. Na tukiiachia serikali ya Jk kazi hiyo anaweza kuchakachua katiba. kama walikuwa wanakataa mwanzoni huu uungwana wa kukubali umetoka wapi?
 
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
745
Likes
0
Points
0
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
745 0 0
Naogopa isijekuwa verse ya bongo flava. Tuwekee na corous.
 
BRUCE LEE

BRUCE LEE

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
2,090
Likes
1,176
Points
280
BRUCE LEE

BRUCE LEE

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
2,090 1,176 280
mchakato wa kuipata ufanyike kwa kuusanya maoni kutoka kwa wananchi kama walivyofanya kenya, ili isijekua ni ku copy and paste from ccm.
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Kuna kundi dogo la akina makamba ambalo linafaidika na katiba iliyopo ndio kikwazo kwa uamuzi ambao kikwete ameshaukubali wa kuunda katiba mpya; anataka akumbukwe walau kwa hilo maana peoples power imeshinda uwezo kwa hoja; sasa pinda katumwa ili aanze kulainisha mambo; ili wenye vichwa ngumu wakubaliane

With an ENTIRELY People-Centred processes of Re-Writing a New Constitution for our beloved country TANZANIA, a lasting Kikwete-LEGACY is, in deed, a matter of a greater possibility.

Sure, it will even be understandable when we too become old and start re-telling the history of our country and possibly make a SAFE escape from the HOT-RED TRUTH that 'Once upon a time in 2010, even though President Kikwete and his ilks chose to STEAL away our rights to elect leaders of our own choosing, however, later on we came to realise that HE INDEED had an un-complete business that he just had to accomplish before he could possibly dash to a life after.

Even me who BADLY DISSAPPROVE of what he and his party CCM had to do with our 2010 general elections would at least seek to come to his defence the WORST VOTE-STEALING STAIN notwithstanding. Yes, I would start by telling my grand children that the very business that President Kikwete had to accomplish - come rain come sun-shine - was a WELL INTENTIONED ONE though.

That he has simply sought for another opportunity to let HIS ORDINARY Tanzanians to DIRECTLY PARTICIPATE in Overhauling and Re-writing themselves a new constitution'. And that that is the explanation behind the reality that you (grandchildren) are so handsome and you because you breath the fresh air of a new Kikwete-Constituton and back to my side, I rather look so ugly and too old to be able to help myself because I had to allow a STALE constitution to suffocate me with sewerage type of air.

Don't you think this way the history of our country during the fourth-phase government would become tellable to an attentive audience of grandchildren??? Man, the opportunity never come twice!! Your LEGACY today or NONE in future!!!
 
M

MpendaTz

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
1,693
Likes
174
Points
160
M

MpendaTz

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
1,693 174 160
I do not want to waste a minute believing that it will happen, I WANT TO SEE IT HAPPENING! and nothing less!
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
It always seems impossible until it is done!- nelson mandela
 
BRUCE LEE

BRUCE LEE

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
2,090
Likes
1,176
Points
280
BRUCE LEE

BRUCE LEE

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
2,090 1,176 280
what we want is him personaly to speak out, and not others who ar telling us on his behalf. I m not sure of what has ben said about him, because in coart of law, he cant be sued of what he never said. I think is time for him to speak out and tell us, if is with us or not toward this movement of new constitution of our beloved country which we inherited from our grand parents. Viva tanganyika, viva el nuevo constitution.
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Jk na serikali yake ya sisiem hawana namna lazima wasikilize sauti zilizoongezeka za kudai katiba mpya. Vinginevyo, damu ya wanyonge itamwagika mikononi mwao.
 
mgen

mgen

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
18,452
Likes
3,018
Points
280
mgen

mgen

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
18,452 3,018 280
kama kweli then big up to him, at least itamletea heshima na kutupoza vidonda vya ufisadi wake.
Mwanangu hata mimi kama ni kweli nitamuunga mkono na kusahau yote yaliyo pita atakumbukwa kwa uamuzi huo mgumu tutaweka sanamu yake mnazi mmoja kama SHUJAA WA TANGANYIKA!
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,584
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,584 280
hakuna kitu mkwere akubali suala la katiba kirahisi hivi unaota kweli wewe..Yaani hapa ni kufanya uprising na kuweka mbinyo mwanzo mwisho mpaka katiba iandikwe upya ndo kitaeleweka
 
M

mamakunda

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2010
Messages
371
Likes
1
Points
35
M

mamakunda

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2010
371 1 35
what we want is him personaly to speak out, and not others who ar telling us on his behalf. I m not sure of what has ben said about him, because in coart of law, he cant be sued of what he never said. I think is time for him to speak out and tell us, if is with us or not toward this movement of new constitution of our beloved country which we inherited from our grand parents. Viva tanganyika, viva el nuevo constitution.
Hata kuongea personally hakutoshi. unakumbuka aliposema kwamba kwenye utawala wake hatakumbatia mafisadi? yako wapi sasa, mbona anaendelea tu kuwakumbatia na wala hajafanya lolote? kwa hili bado nina mashaka kuongea tu hakutoshi kwa hiyo wanaharakati na asasi mbalimbali waendelee kulivalia njuga kwa nguvu zote!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,680
Members 475,218
Posts 29,266,592