JK aapa.......... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK aapa..........

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gama, Sep 6, 2011.

  1. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,727
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    Kuwatoa kafara wala rushwa. Source - gazeti mwananchi.
     
  2. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Halafu yeye atajificha wapi?

    Kama ni hivyo basi aanze na yule mshikaji wa suti za mwarabu, chumba cha wangeni pale Kilimanjaro na $1m kwa ajili ya kampeni ya chama chao!!
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Nimecheka sana nilipoiona hii habari,,,,,,
     
  4. K

    KVM JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,814
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Rais Mwinyi aliwahi kupewa fagio la chuma la chuma ambalo lilitaka kumfagia mwenyewe
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Jk hana ubavu huo.
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,727
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    Labda ataanza na mwanae Rz1, yeye nasikia hula na kulisha watu rushwa ili apate mikataba minono.
     
  7. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,188
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    safi sana mr presidaa hakuna kubebana tena imetosha sasa kila mtu na msalaba wake kila mtu na aibu yake nimefarijika sana kuona utekelezaji wako usiwaonee haya watose wote aftreall u have nothing to loose zaidi utaongeza upendo kutoka kwa watz woote big up saaaannnnnaaaaa
     
  8. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,015
    Likes Received: 3,612
    Trophy Points: 280
    Hana moral authority ya kutoa maamuzi against mafisadi. Anafanya utani na maisha ya watanzania
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    sidhani ka ana ubavu huo................huh
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    <br /> <br / hivi KUMTOA MTU KAFARA inamaana gani????
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Hili ndio swali la msingi!
    Kumtoa mtu kafara ni kumsingizia kesi, short and clear!
    Maana yake atawaacha wanaoshughulika na rushwa, na atadili na wale wasafi!

    Mimi binafsi nasema anachekesha tu, na hawezi kupewa ruhusa hiyo na WAKUBWA zake!
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,055
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    aanze na wale wanaopokea rushwa za suti
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,119
    Likes Received: 3,967
    Trophy Points: 280
    aanze na richmoja
     
  14. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,415
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Kusema ni rahisi kuliko kutenda. Huyo mkweree hawezi kitu kama angeweza saa hizi wale waauza madawa ya kulevya aliosema anawajua wangekwisha nyea ndoo kule Ukonga!! Lakini wapi bado wanadunda na yeye amebaki kucheka cheka tu.!!
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    wameisha zoea kudanganya hao hapo hakuna kitu..
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    kwa hili mkuu utasikia limeishia hewani kama kuna mtu mmoja kapata kusema haya unafikiria nini kita mkuta huyu mkuu wa kaya angalia hii nukuu
     
  17. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,010
    Likes Received: 1,890
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Tehe tehe tehe rushwa za pamba
     
Loading...