JK aapa..........


Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,876
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,876 1,712 280
Kuwatoa kafara wala rushwa. Source - gazeti mwananchi.
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
Kuwatoa kafara wala rushwa. Source - gazeti mwananchi.
Halafu yeye atajificha wapi?

Kama ni hivyo basi aanze na yule mshikaji wa suti za mwarabu, chumba cha wangeni pale Kilimanjaro na $1m kwa ajili ya kampeni ya chama chao!!
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Nimecheka sana nilipoiona hii habari,,,,,,
 
K

KVM

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,818
Likes
344
Points
180
K

KVM

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,818 344 180
Rais Mwinyi aliwahi kupewa fagio la chuma la chuma ambalo lilitaka kumfagia mwenyewe
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Jk hana ubavu huo.
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,876
Likes
1,712
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,876 1,712 280
Labda ataanza na mwanae Rz1, yeye nasikia hula na kulisha watu rushwa ili apate mikataba minono.
 
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
3,309
Likes
116
Points
160
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
3,309 116 160
safi sana mr presidaa hakuna kubebana tena imetosha sasa kila mtu na msalaba wake kila mtu na aibu yake nimefarijika sana kuona utekelezaji wako usiwaonee haya watose wote aftreall u have nothing to loose zaidi utaongeza upendo kutoka kwa watz woote big up saaaannnnnaaaaa
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Kuwatoa kafara wala rushwa. Source - gazeti mwananchi.
Hana moral authority ya kutoa maamuzi against mafisadi. Anafanya utani na maisha ya watanzania
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
sidhani ka ana ubavu huo................huh
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
87
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 87 145
safi sana mr presidaa hakuna kubebana tena imetosha sasa kila mtu na msalaba wake kila mtu na aibu yake nimefarijika sana kuona utekelezaji wako usiwaonee haya watose wote aftreall u have nothing to loose zaidi utaongeza upendo kutoka kwa watz woote big up saaaannnnnaaaaa
<br /> <br / hivi KUMTOA MTU KAFARA inamaana gani????
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
<br /> <br / hivi KUMTOA MTU KAFARA inamaana gani????
Hili ndio swali la msingi!
Kumtoa mtu kafara ni kumsingizia kesi, short and clear!
Maana yake atawaacha wanaoshughulika na rushwa, na atadili na wale wasafi!

Mimi binafsi nasema anachekesha tu, na hawezi kupewa ruhusa hiyo na WAKUBWA zake!
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,388
Likes
7,438
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,388 7,438 280
aanze na richmoja
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,411
Likes
733
Points
280
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,411 733 280
Kuwatoa kafara wala rushwa. Source - gazeti mwananchi.
Kusema ni rahisi kuliko kutenda. Huyo mkweree hawezi kitu kama angeweza saa hizi wale waauza madawa ya kulevya aliosema anawajua wangekwisha nyea ndoo kule Ukonga!! Lakini wapi bado wanadunda na yeye amebaki kucheka cheka tu.!!
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
Halafu yeye atajificha wapi?

Kama ni hivyo basi aanze na yule mshikaji wa suti za mwarabu, chumba cha wangeni pale Kilimanjaro na $1m kwa ajili ya kampeni ya chama chao!!
wameisha zoea kudanganya hao hapo hakuna kitu..
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
safi sana mr presidaa hakuna kubebana tena imetosha sasa kila mtu na msalaba wake kila mtu na aibu yake nimefarijika sana kuona utekelezaji wako usiwaonee haya watose wote aftreall u have nothing to loose zaidi utaongeza upendo kutoka kwa watz woote big up saaaannnnnaaaaa
kwa hili mkuu utasikia limeishia hewani kama kuna mtu mmoja kapata kusema haya unafikiria nini kita mkuta huyu mkuu wa kaya angalia hii nukuu
Kilichoniuma sana si kununuliwa suti 5 tu, bali amenunuliwa na mwanaume mwenzie tena MWARABU!
 

Forum statistics

Threads 1,237,562
Members 475,562
Posts 29,293,695