Jinsi ya kumuweka mume wako kiganjani

Jinsi ya kumuweka mume wako kiganjani

na sisi tumeukubali huu mfumo dume..tunawahangaikia wao,tunajisahau sie

hilo nalo neno mwallu bt ni kukomaa frm the begining ili ajue ni aina gan ya mahusiano mtu unahtaji haya maisha ya kubembeleza ndoa ndo yanatucost.
 
Last edited by a moderator:
Ila sio kwa kuwa housegirl sijui mamalishe na kama hayo!!!!!!!
Hivi viazi ulaya ndio hutengeneza chips na pia huweza kuwa crisps!!!!????

Hell no. In my own way. Najua level yako.:evil::evil:





I may be bad but am perfectly good at it.....sticks and stones may break my bones but chains and whips,they excite me..... just singing mie Karucee.
 
Mmmh! Nimependa hapo pa hauzgelo!! ofkoz creativity katika ndoa ni jambo la msingi sana kwa wanawake katika kudumisha ndoa mana wao ndio wajenzi wakuu wa familia. Ila wanawake wa siku hizi walivyobize kutafuta pesa mmmmmh! Sijui!! Wangu ntamfunga kamba miguuni kila akirudi nyumbani haki vilee!!

na hapa ndipo mnapokoseaga na huu u miss independent unataka uende sawa na me wako yy akiingiza m 1 na ww unataka uingize hiyohiyo matokeo yake mnakosa/wanakosa hata time ya kukaa na mumewe kila siku busy. Matokeo yake badala ya housegirl uliyemuajiri kukusaidia kazi za nyumbani yy ndo anageuka mke na ww unaanza kumsaidia yy kazi za nyumbani as if yy ndo kaolewa no j2 wala j4 evrday busy.
 
na siku nyingine anaweza toka kama CHANGUDOA ili kumweka kiganjani mwanaume?
 
Hell no. In my own way. Najua level yako.:evil::evil:





I may be bad but am perfectly good at it.....sticks and stones may break my bones but chains and whips,they excite me..... just singing mie Karucee.


Mhhhh umetishaaaaaa!!!!!!!My level????!!!!

Aaaaanh kumbe bongo star search tuna muwakilishi!!!!
 
siku nyingine unajifanya member wa kanga moko

full show

aarrrggghhh!
 
Unajua wanaume tunaoperate differently na wanawake, kiumbe mgumu kumuelewa ni kiumbe wa kike, wanawake huangaika na mitego mingi sana kuwanasa wanaume kitu ambacho mara nyingi hutufanya wanaume tuone kama tunaigiziwa, au unaona waz kuwa mwanamke anapretend, kwa mbinu hizo za kumkamata mume ijulikane kuwa wanawake huwa na hulka tofauti, wanaoweza kufanya hivi ni wale outgoing women/ girls. Kumbukeni wapo wanawake hawajawai kwenda bar na kamwe hawatoenda, wengne hawajawai kumiliki house girl kwani wao wenyewe ndo ma housgirl na wengne ni wenye aibu naturally so kamwe hawez michezo ya kimaigizo kama hii. Hivi jamani wewe mume leo ghafla tu unarudi home unamkuta mkeo kavaa kibaa medi au ki mama ntilie utapata pcha gani? Utaona ni mchezo tu na waweza kuboreka tu koz utaona kuwa mke anaprerend au anajitutumua. Kama mwanamke unaejiamini huna sababu ya kukaa na kuwaza yote hayo koz wanaume hutumia very simple mathematic, akikuita we bahati,,,we itika abee mume wangu. Akifoka kaa kimya na akimaliza mwambie samahani mume wangu, baaaaaas. Cha kutambua ni kuwa mwanamke usijitutumue koz huna sababu kumweka mume kiganjani kwasababu mume akiridhika na wewe atakaa kiganjani kwako yeye mwenyewe. Ewe mke jaribu kumwelewa sana mumeo, ukimwelewa vema atakuona kama mama yake na usihangaike sana kumpenda koz ukimwelewa tu ni zaidi ya kumpenda. Ewe mwanaume usihangaike sana kumwelewa mkeo kwani kamwe hutamwelewa, yeye huitaji kuzungumza na kusikilizwa hta kama anachozungumza kwako ni ujinga. Pia jua kuwa mara nyingi mwanamke haitaji umpe solution bali umsikilize na uchangie mtizamo wake, mwanaume we mpende mkeo kisha mwache yeye akuelewe. A very simple social mathematics.
Nashukuru sana kwa mtoa mada.
 
Alisahau siku nyingine jifanye mwanachuo
 

Attachments

  • 1392285245534.jpg
    1392285245534.jpg
    23.7 KB · Views: 103
Back
Top Bottom