Really talk as a Teacher.mwanaume yyte lazima awe mwanaume biashara za kuekana kiganjan ni za kizaman............sasa akiwa kiganjan pesa atatafuta wapi?? na wewe huendi job??
mpe uhuru mwana wa mwenzio na muda mwingine bora apige mechi za nje akirudi ndani ana heshima yake. yann kupata jaka moyo kisa mtoto wa mwenzio??
haya ndo yalee ya
'' urembo wa kachumbari kukaa juu ya pilau ikadhan imepakatwa kumbe ya kwanza kuliwa''
we ni me au ke samahani lakin
Na ukiniacha sumu naigeuza mboga. Utanizika mpaka ukome.
Na ukiniacha sumu naigeuza mboga. Utanizika mpaka ukome.
He he he, wakati mie mwenyewe nataka nimpeleke puta ajue game iko tait hata kwangu!!!
Huwezi tunza mtu kama hakutaki, bora mtakane tu wote
Really talk as a Teacher.
Atakuwa mwanamke huyoo... huoni malalamiko yake...??
hivi na wanaume huwa wanahangaika hata kidogo ku keep a relationship?
ama hakika wanawake tumeumbwa mateso
nimeipenda
nimekuja shogaa, kweli
wanavimba vichwa vyao vya juu na chini vile wakituona tunahangaika.
tusipende kujichosha bana halafu upendo kama haupo haupo tu, mweke
kiganjani, mweke kwenye macho, mweke hata ndani ya pua kama kaamua
kujanjaruka hatotulia ng'o.
Ticha ushaanza maneno yako....50/50 sina pa kuelemea ila ukiongeza juhudi za kumbana mwanamme ni sawa na kumpa akili ya kuvumbua mbinu mpya za kujinasua. Amini siyo mwaminifu awe mwaminifu kuliko kuamini ni mwaminifu kisha utiwe ndimu mchanganyiko wa pilipili.mwanaume yyte lazima awe mwanaume biashara za kuekana kiganjan ni za kizaman............sasa akiwa kiganjan pesa atatafuta wapi?? na wewe huendi job??
mpe uhuru mwana wa mwenzio na muda mwingine bora apige mechi za nje akirudi ndani ana heshima yake. yann kupata jaka moyo kisa mtoto wa mwenzio??
haya ndo yalee ya
'' urembo wa kachumbari kukaa juu ya pilau ikadhan imepakatwa kumbe ya kwanza kuliwa''
hivi na wanaume huwa wanahangaika hata kidogo ku keep a relationship?
ama hakika wanawake tumeumbwa mateso
na watu wote waseme amina.
hivi na wanaume huwa wanahangaika hata kidogo ku keep a relationship?
ama hakika wanawake tumeumbwa mateso
Believe me there is a man out there you wouldnt wanna lose out of boredom. You wanna keep it fun and exciting
He may be getting some sugar somewhere but there is a reason he comes back to you.