Mnaoishi na wakwe zenu mtupe siri ya urembo

Mnaoishi na wakwe zenu mtupe siri ya urembo

mlinzi mlalafofofo

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2008
Posts
842
Reaction score
1,547
Mnaoishi na wakwe zenu mtupe siri ya urembo

Yani wewe na mkeo au mumeo mmeamua kwenda kufanya maisha kwenye uwanja mmoja na wazazi wenu wa upande wa mume au wa mke. Au mmeamua kuwaleta hapo mnapoishi nyinyi muishi pamoja.

Nasema hivi nyinyi mnahitaji pongezi maana hilo jambo sio rahisi kama wengi wavyonafikiria.

Embu mtupe abc za maisha yanaendeshaje maisha ya kila siku humo ndani mambo kama ya zamu za kufagia, utaratibu wa hela ya mezani inakuwaje yani mnawekeana zamu na bamkwe au wewe ndo unasimamia shoo nzima, mambo ya miradi ya maendeleo inafanyikaje n.k.

Maisha kiujumla yanakuwaje humo ndani yani?

Wale wenye mawazo ya ''hlf ukijua itakusaidia nini'' bakini kwanza na mawazo yenu hayo yanaheshimiwa.
 
Mimi Huwa na kawaida ya kuishi na mama mkwe au mama yangu mzazi Kwa muda kadhaa(Huwa nawaomba wife akijifungua) Kwa ajiri ya mtoto mara dawa za michango mara hiki nk so wakiwepo Huwa ni vyema sana.

Binafisi nimebahatika kuwa na wazazi hao wote wenye hekima sana Huwa wanakaza zaidi ya miezi2 ndo wanaenda kwao.

Katika kukaa nao nimegundua mara zote sana wazazi wanapenda sana watoto wao waishi vizuri bila ugomvi wowote.

Kuhusu mahitaji unabaki wewe na mkeo kihudumia kila kitu but mara Moja Moja wape hela kama 50k au 100k kulingana na kipato chako.

Mfano mama yako unaweza kumwambia bayana mama hii hapa hela ya mahitaji ya hapa home muda huo ushanunua kila mahitaji muhimu ya familia Yani Hadi nyanya zipo (lengo Hawa wazee wanapenda na wao kununua vyakula vyao nk) ukimpa hiyo hela atanunua vile anapenda!

Ukiona wazazi wenu wanashida pande zote jua chanzo ni ninyi wenyewe humo ndani hamuishi vzr na mkeo mna kimeo!

Kimeo kikishajitikeza tu kila sehemu huanza kuvutia kwake. Upande wa mkeo watatetea upande wao na kwako Hali kadharika.

Maana wote wanaliwa na Imani hapa muda wowote ndoa kwishney lakini kama mnaishi vzr na mnawajari zaidi hakika hakuna shida.

Hii nimezungumzia upande wa mama zetu.

Kwa kawaida upande wa baba zetu sisi wasukuma Huwa ni ngumu ngumu mno baba mkwe kwenda Kuishi Kwa mkwlima labda awe anaumwa!

Mimi baba mkwe tunaishi nae vizuri TU lakini hajawahi kuja kwangu hata kusalimia tu japo uwezo huo anao.

Ni mzee wangu TU ndo Huwa anakuja kila mara fresh tu.

Kuishi nao kama Wana nguvu SI haki Wala Si sahihi ni vyema kama una uwezo ukawajengea karibu na wewe Kisha unawapa mfanyakzi wa kuwahudumia japo na wewe unakuwa karibu Yao pasiwe mbali na kwako hii ni nzuri Si kukaa hapo Kwako hutakuwa na uhuru wewe na mkeo.

Piga vita kukaa na dada zako hapo home heri ukae na mdogo wako lakini Si Hawa wa kike ni Vimeo sana.
 
Tuliambiwa ukioa tuachane na wazazi tuambatane na mke ila ni sisi wanaume ndiyo tunakaza kichwa...

Mwanaume /kijana ukiolea kwa wazazi hutaka uwe na mamlaka kamili kama bado unanizamu zile ulizofunzwa utotoni na siku mkiondoka hapo mkeo atakukalia sana kichwani
 
Mimi Huwa na kawaida ya kuishi na mama mkwe au mama yangu mzazi Kwa muda kadhaa(Huwa nawaomba wife akijifungua) Kwa ajiri ya mtoto mara dawa za michango mara hiki nk so wakiwepo Huwa ni vyema sana.

Binafisi nimebahatika kuwa na wazazi hao wote wenye hekima sana Huwa wanakaza zaidi ya miezi2 ndo wanaenda kwao.

Katika kukaa nao nimegundua mara zote sana wazazi wanapenda sana watoto wao waishi vizuri bila ugomvi wowote.

Kuhusu mahitaji unabaki wewe na mkeo kihudumia kila kitu but mara Moja Moja wape hela kama 50k au 100k kulingana na kipato chako.

Mfano mama yako unaweza kumwambia bayana mama hii hapa hela ya mahitaji ya hapa home muda huo ushanunua kila mahitaji muhimu ya familia Yani Hadi nyanya zipo (lengo Hawa wazee wanapenda na wao kununua vyakula vyao nk) ukimpa hiyo hela atanunua vile anapenda!

Ukiona wazazi wenu wanashida pande zote jua chanzo ni ninyi wenyewe humo ndani hamuishi vzr na mkeo mna kimeo!

Kimeo kikishajitikeza tu kila sehemu huanza kuvutia kwake. Upande wa mkeo watatetea upande wao na kwako Hali kadharika.

Maana wote wanaliwa na Imani hapa muda wowote ndoa kwishney lakini kama mnaishi vzr na mnawajari zaidi hakika hakuna shida.

Hii nimezungumzia upande wa mama zetu.

Kwa kawaida upande wa baba zetu sisi wasukuma Huwa ni ngumu ngumu mno baba mkwe kwenda Kuishi Kwa mkwlima labda awe anaumwa!

Mimi baba mkwe tunaishi nae vizuri TU lakini hajawahi kuja kwangu hata kusalimia tu japo uwezo huo anao.

Ni mzee wangu TU ndo Huwa anakuja kila mara fresh tu.

Kuishi nao kama Wana nguvu SI haki Wala Si sahihi ni vyema kama una uwezo ukawajengea karibu na wewe Kisha unawapa mfanyakzi wa kuwahudumia japo na wewe unakuwa karibu Yao pasiwe mbali na kwako hii ni nzuri Si kukaa hapo Kwako hutakuwa na uhuru wewe na mkeo.

Piga vita kukaa na dada zako hapo home heri ukae na mdogo wako lakini Si Hawa wa kike ni Vimeo sana.
👍👍
 
Mimi Huwa na kawaida ya kuishi na mama mkwe au mama yangu mzazi Kwa muda kadhaa(Huwa nawaomba wife akijifungua) Kwa ajiri ya mtoto mara dawa za michango mara hiki nk so wakiwepo Huwa ni vyema sana.

Binafisi nimebahatika kuwa na wazazi hao wote wenye hekima sana Huwa wanakaza zaidi ya miezi2 ndo wanaenda kwao.

Katika kukaa nao nimegundua mara zote sana wazazi wanapenda sana watoto wao waishi vizuri bila ugomvi wowote.

Kuhusu mahitaji unabaki wewe na mkeo kihudumia kila kitu but mara Moja Moja wape hela kama 50k au 100k kulingana na kipato chako.

Mfano mama yako unaweza kumwambia bayana mama hii hapa hela ya mahitaji ya hapa home muda huo ushanunua kila mahitaji muhimu ya familia Yani Hadi nyanya zipo (lengo Hawa wazee wanapenda na wao kununua vyakula vyao nk) ukimpa hiyo hela atanunua vile anapenda!

Ukiona wazazi wenu wanashida pande zote jua chanzo ni ninyi wenyewe humo ndani hamuishi vzr na mkeo mna kimeo!

Kimeo kikishajitikeza tu kila sehemu huanza kuvutia kwake. Upande wa mkeo watatetea upande wao na kwako Hali kadharika.

Maana wote wanaliwa na Imani hapa muda wowote ndoa kwishney lakini kama mnaishi vzr na mnawajari zaidi hakika hakuna shida.

Hii nimezungumzia upande wa mama zetu.

Kwa kawaida upande wa baba zetu sisi wasukuma Huwa ni ngumu ngumu mno baba mkwe kwenda Kuishi Kwa mkwlima labda awe anaumwa!

Mimi baba mkwe tunaishi nae vizuri TU lakini hajawahi kuja kwangu hata kusalimia tu japo uwezo huo anao.

Ni mzee wangu TU ndo Huwa anakuja kila mara fresh tu.

Kuishi nao kama Wana nguvu SI haki Wala Si sahihi ni vyema kama una uwezo ukawajengea karibu na wewe Kisha unawapa mfanyakzi wa kuwahudumia japo na wewe unakuwa karibu Yao pasiwe mbali na kwako hii ni nzuri Si kukaa hapo Kwako hutakuwa na uhuru wewe na mkeo.

Piga vita kukaa na dada zako hapo home heri ukae na mdogo wako lakini Si Hawa wa kike ni Vimeo sana.
Kuna msukuma mkwilima anaishi ukweni namjua
 
Mimi Huwa na kawaida ya kuishi na mama mkwe au mama yangu mzazi Kwa muda kadhaa(Huwa nawaomba wife akijifungua) Kwa ajiri ya mtoto mara dawa za michango mara hiki nk so wakiwepo Huwa ni vyema sana.

Binafisi nimebahatika kuwa na wazazi hao wote wenye hekima sana Huwa wanakaza zaidi ya miezi2 ndo wanaenda kwao.

Katika kukaa nao nimegundua mara zote sana wazazi wanapenda sana watoto wao waishi vizuri bila ugomvi wowote.

Kuhusu mahitaji unabaki wewe na mkeo kihudumia kila kitu but mara Moja Moja wape hela kama 50k au 100k kulingana na kipato chako.

Mfano mama yako unaweza kumwambia bayana mama hii hapa hela ya mahitaji ya hapa home muda huo ushanunua kila mahitaji muhimu ya familia Yani Hadi nyanya zipo (lengo Hawa wazee wanapenda na wao kununua vyakula vyao nk) ukimpa hiyo hela atanunua vile anapenda!

Ukiona wazazi wenu wanashida pande zote jua chanzo ni ninyi wenyewe humo ndani hamuishi vzr na mkeo mna kimeo!

Kimeo kikishajitikeza tu kila sehemu huanza kuvutia kwake. Upande wa mkeo watatetea upande wao na kwako Hali kadharika.

Maana wote wanaliwa na Imani hapa muda wowote ndoa kwishney lakini kama mnaishi vzr na mnawajari zaidi hakika hakuna shida.

Hii nimezungumzia upande wa mama zetu.

Kwa kawaida upande wa baba zetu sisi wasukuma Huwa ni ngumu ngumu mno baba mkwe kwenda Kuishi Kwa mkwlima labda awe anaumwa!

Mimi baba mkwe tunaishi nae vizuri TU lakini hajawahi kuja kwangu hata kusalimia tu japo uwezo huo anao.

Ni mzee wangu TU ndo Huwa anakuja kila mara fresh tu.

Kuishi nao kama Wana nguvu SI haki Wala Si sahihi ni vyema kama una uwezo ukawajengea karibu na wewe Kisha unawapa mfanyakzi wa kuwahudumia japo na wewe unakuwa karibu Yao pasiwe mbali na kwako hii ni nzuri Si kukaa hapo Kwako hutakuwa na uhuru wewe na mkeo.

Piga vita kukaa na dada zako hapo home heri ukae na mdogo wako lakini Si Hawa wa kike ni Vimeo sana.
Umeeleza sana moyo wako na kitu mimi binafsi naheshimu mtu akifanya

Ila kumbuka wewe ni sehemu ya matukio mengi yanayoweza kumanifest the way it is
 
Back
Top Bottom