Toxic Concotion
JF-Expert Member
- Aug 5, 2015
- 5,785
- 21,025
Mama hatakiwi kuwa nalo kabisa. Anatakiwa dirisha liwe wazi saa zote ili baba akirudi aweze chungulia kadri atakavyo.hii biashara hapana kabisa, na la mama je?
Mama hatakiwi kuwa nalo kabisa. Anatakiwa dirisha liwe wazi saa zote ili baba akirudi aweze chungulia kadri atakavyo.hii biashara hapana kabisa, na la mama je?
Kwa harufu hiyo ya miudi yote watu hawakawii kukuita bwa bwa. Dume zima unaingia kwenye daladala harufu ya udi imehanikiza, kina Ami Faki lazima wakulipie nauli hapo. Utasikia Yakhe ushalipiwa weye.Hapo wanafua chupi.. au wanaibadilisha hiyo chupi iwe udi
mi mgeni kidogo.naombeni vilefu vya cc na btwWacha kiherehere, kasome post namba 19.
mi mgeni kidogo.naombeni vilefu vya cc na btw
athante thana faizafoxy= virefu
cc = carbon copy.
btw = by the way
Nimecheka sana hahahahaKwa harufu hiyo ya miudi yote watu hawakawii kukuita bwa bwa. Dume zima unaingia kwenye daladala harufu ya udi imehanikiza, kina Ami Faki lazima wakulipie nauli hapo. Utasikia Yakhe ushalipiwa weye.
Hapo tena utashangaa pazia la baba kila akirudi lina kinyesi, kumbe udi umevutia mabaradhuli kumfanya baba kuwa mama.
Kumbe bado hujawa double eeHivi kwenye ndoa kuna hadi kufuliana hadi boxer? Sasa mimi nitakuwa na kazi gani?
Ngoja niongeze spidi ya kutafuta mke.
Mbona mambo matamu hivi? Sikubali yanipite.
Nilikua sifahamu haya. Itabidi nifanye juu chini niwe double.Kumbe bado hujawa double ee
Hebu tumuulize kungwi kazi ya mume hapoNilikua sifahamu haya. Itabidi nifanye juu chini niwe double.
Sasa kazi ya mume ni kuacha hela na kumpenda mkewe na watoto?
Ushìndwe na ulegee walahi! Ingawa umenichekesha asubuhi hii. ..ubarikiwe my friend! Lakini ndugu yangu ngoja nikwambie dunia ya leo bila kushirikiana kwenye kipato hamna usalama nyumbani. ..ukipata mke mwenye kipaji cha kutafuta kipato. .huyo ndiyo baraka kutoka Mbinguni. ...ukisoma MITHALI 31:10-31Mama hatakiwi kuwa nalo kabisa. Anatakiwa dirisha liwe wazi saa zote ili baba akirudi aweze chungulia kadri atakavyo.
Mpendwa hii kozi vipi kwanza?..ImekuingiaWanawake wana kazi...
Duh....
Hebu tumuulize kungwi kazi ya mume hapo