Jinsi ya kufua pazia la baba

Jinsi ya kufua pazia la baba

Nimegundua tunawadekeza sana hawa wanaume wetu. Ndio maana nyumba nyingi sana zinakosa mwelekeo mama akiondoka.
 
Kwa harufu hiyo ya miudi yote watu hawakawii kukuita bwa bwa. Dume zima unaingia kwenye daladala harufu ya udi imehanikiza, kina Ami Faki lazima wakulipie nauli hapo. Utasikia Yakhe ushalipiwa weye.
Hapo tena utashangaa pazia la baba kila akirudi lina kinyesi, kumbe udi umevutia mabaradhuli kumfanya baba kuwa mama.

Wee jamaa ni comedian ? Yaani umenitoa machozi kwa kucheka na post zako! nimecheka mnoooo ! JF is never boring ! nimetoa stress zangu zote
 
Yaani watu wengine sijui mkoje!
Ina maana we na umri wote huwezi kujifuria chupi mpaka afue mwanamke! Na je, kama unakubaliana na haki sawa, je, wewe unafanyaga hivo za mkeo? Kama jibu ni hapana basi huna ndoa wewe una ndoano. Mi napita zangu
 
Back
Top Bottom