Wangari Maathai
JF-Expert Member
- Aug 13, 2018
- 34,958
- 70,712
😛😛😛Kuwinda mtandaoni sio u fake...mtu anaweza penda labda the way unavyochangia topic humu or unavyojipambanua humu kuwa ni mtu wa namna fulani...u fake ni kuishi maisha tofauti na unavyojipambanua humu...yaani unajifanya wewe expensive mtu asiye na hela asikusogelee wakati huko mtaani unapigwa free P haswaaa
Ila mi naamini wadada wa JF wapo tofauti kidogo, hata km wapo wanaojiuza basi watupunguzie bei [emoji848][emoji848]😀😀😀😀😀 hii kali..kumbe kuna wengne wanaweka had dau!sasa na ww usituchanganyie habari !huwez kuniambia mtu km evelyn awe anajiuza!wanaojiuza lazima waje na matashititi kibao! na mbona wanajulikana hao m siwasemei...
mm nawasemea hao wengne wenye uwezo wa kutafuta ht 100 akaipata bila bugudha!😕😕
Hahaha Mkuu umetisha ,upunguziwe bei ? uwe laki kwanza ufunguliwe PMIla mi naamini wadada wa JF wapo tofauti kidogo, hata km wapo wanaojiuza basi watupunguzie bei [emoji848][emoji848]
Mtaani kwetu duh hao watoto wa kike wenyewe type za vigodoro [emoji16][emoji16]Ila ujue hadi kuja kuwinda mtandaoni nawe ni feki tu...kweli woooote huko mtaani hujaona?
NDUGU ZANGU WAPENZI WATAZAMAJI, REAL MEN NA WAKWARE WOTE MSINIELEWE VIBAYA.....KUTUMA PESA ILIKUA NI MFANO WA APPROACH NARUDIA ILIKUA MFANO!!!!!hhaahahhaha !nahs tumemtibua sana sana!dah..mifano mingne sio ujue... lol!
Hajatuma muamala ili hasira ziishe na kumwona handsomeKwangu Ilikua tofauti kidogo ... tuligombana sana na kurushiana maneno na Smart911 mno mno.... na mungu akabariki ugomvi ule glory be to God..
HahahaNDUGU ZANGU WAPENZI WATAZAMAJI, REAL MEN NA WAKWARE WOTE MSINIELEWE VIBAYA.....KUTUMA PESA ILIKUA NI MFANO WA APPROACH NARUDIA ILIKUA MFANO!!!!!
Unajua kila mwanamke ana mdhaifu wake, hata anaweza akamwambia huyu nipe laki km huna usinizoee ila kwa yule analilia D na anabembeleza kabisaKuwinda mtandaoni sio u fake...mtu anaweza penda labda the way unavyochangia topic humu or unavyojipambanua humu kuwa ni mtu wa namna fulani...u fake ni kuishi maisha tofauti na unavyojipambanua humu...yaani unajifanya wewe expensive mtu asiye na hela asikusogelee wakati huko mtaani unapigwa free P haswaaa
NDUGU ZANGU WAPENZI WATAZAMAJI, REAL MEN NA WAKWARE WOTE MSINIELEWE VIBAYA.....KUTUMA PESA ILIKUA NI MFANO WA APPROACH NARUDIA ILIKUA MFANO!!!!!
Hahahaht mm la wine lilikua kutekenya mada tu wajamen!.. i wish those real men wajisemege humu...lol!
Yeah nmesema pia inatakiwa umsome unaemfata, sasa we utakuta mtu ye kila kitu yupo perfect, story zake kupika perfect, kitandani perfect, kutunza Mme anajiweza japo bado hajaolewa, kudanga anakwambia hawezi sipendi vya kupewa, yani everything perfect....shtuka babu huyo ni malaika ilitakiwa umkute mbinguni sio jfKuwinda mtandaoni sio u fake...mtu anaweza penda labda the way unavyochangia topic humu or unavyojipambanua humu kuwa ni mtu wa namna fulani...u fake ni kuishi maisha tofauti na unavyojipambanua humu...yaani unajifanya wewe expensive mtu asiye na hela asikusogelee wakati huko mtaani unapigwa free P haswaaa
Ndio mkuu laki nyingi, wadau wanasema hazina TV ndani so tugeane kibinaadam, wote wanajukwaa tusifanyiane komoa [emoji23][emoji23][emoji23]Hahaha Mkuu umetisha ,upunguziwe bei ? uwe laki kwanza ufunguliwe PM
Mkuu ukiangalia kwa makini mi sijasema kuna mtu anajiuza humu...My point is"how comes a fake woman need a real man"...ukiangalia kwa makini michango ya watoto wa kike humu ilikuwa ni kuwa real man huwa hawaongei sana wanatuma tu pesa and wakazidi kuongeza kuwa wenyewe hawataki mazoea na mtu asiyejua kutuma pesa...nikawauliza wananini haswa tofauti na hawa tunaoishi nao mtaani ambao tunawapiga free P??? hawajanijibu na hawawezi kunijibu😀😀😀😀😀 hii kali..kumbe kuna wengne wanaweka had dau!sasa na ww usituchanganyie habari !huwez kuniambia mtu km evelyn awe anajiuza!wanaojiuza lazima waje na matashititi kibao! na mbona wanajulikana hao m siwasemei...
mm nawasemea hao wengne wenye uwezo wa kutafuta ht 100 akaipata bila bugudha!😕😕
Asee, sawa mkuu tunazidi kujifunzaNDUGU ZANGU WAPENZI WATAZAMAJI, REAL MEN NA WAKWARE WOTE MSINIELEWE VIBAYA.....KUTUMA PESA ILIKUA NI MFANO WA APPROACH NARUDIA ILIKUA MFANO!!!!!
Wewe ni Real Men? Hivi real men anakuaje kwanza ,Ndio mkuu laki nyingi, wadau wanasema hazina TV ndani so tugeane kibinaadam, wote wanajukwaa tusifanyiane komoa [emoji23][emoji23][emoji23]
Hao waliokuwa wanacomment ni escorts, sio real womenMkuu ukiangalia kwa makini mi sijasema kuna mtu anajiuza humu...My point is"how comes a fake woman need a real man"...ukiangalia kwa makini michango ya watoto wa kike humu ilikuwa ni kuwa real man huwa hawaongei sana wanatuma tu pesa and wakazidi kuongeza kuwa wenyewe hawataki mazoea na mtu asiyejua kutuma pesa...nikawauliza wananini haswa tofauti na hawa tunaoishi nao mtaani ambao tunawapiga free P??? hawajanijibu na hawawezi kunijibu
Elimu kubwa hii ujue ,nimetulia hapaAsee, sawa mkuu tunazidi kujifunza
kwahyo husadiki wasemayo! kwan kupigwa free p dhambi?Mkuu ukiangalia kwa makini mi sijasema kuna mtu anajiuza humu...My point is"how comes a fake woman need a real man"...ukiangalia kwa makini michango ya watoto wa kike humu ilikuwa ni kuwa real man huwa hawaongei sana wanatuma tu pesa and wakazidi kuongeza kuwa wenyewe hawataki mazoea na mtu asiyejua kutuma pesa...nikawauliza wananini haswa tofauti na hawa tunaoishi nao mtaani ambao tunawapiga free P??? hawajanijibu na hawawezi kunijibu
OK hapa kuna kitu nimejifunzaMkuu ukiangalia kwa makini mi sijasema kuna mtu anajiuza humu...My point is"how comes a fake woman need a real man"...ukiangalia kwa makini michango ya watoto wa kike humu ilikuwa ni kuwa real man huwa hawaongei sana wanatuma tu pesa and wakazidi kuongeza kuwa wenyewe hawataki mazoea na mtu asiyejua kutuma pesa...nikawauliza wananini haswa tofauti na hawa tunaoishi nao mtaani ambao tunawapiga free P??? hawajanijibu na hawawezi kunijibu
Ha ha ha nawe unataka watoto wazuri, you see kila mtu anapenda vizuriMtaani kwetu duh hao watoto wa kike wenyewe type za vigodoro [emoji16][emoji16]