Jinsi wanigeria wanavyoingia USA kila siku

Jinsi wanigeria wanavyoingia USA kila siku

Mimi nimewaza nikitaka kuzamia USA kutokea Tz ...
Ningeenda kwanza Bahamas ambapo hakuna viza kuingia ...

Halafu kutokea Bahamas na Florida ni masaa Tu Kwa meli za abiria..
Ningetafuta hata kibarua kwenye hizo meli..
Ikifika Florida tu .. done
 
Tanzania unaweza kumaliza darasa la 12, kama wazazi wako wana shamba wakakutia sehemu na ukalima na kufuga mbuzi, kuku na bata. Unaweza kujenga nyumba ya matofali ya kuchoma vyumba vitatu, kununua mabati, ukaoa na kulea familia.
Nimekusoma sana but watu wengi hawajui faida ya kwao au hujui thamani ya kitu mpk kikutoke mtu anapoamua kusafiri ni kwamba hana jinsi tena Tz ya kuishi ndio bora anaona atokomee mbele na wengine wanaiga watu fulani kaondoka na mm niondoke hapo ndio shida lkn bado maisha bado yapo nyumbani ni kujipanga tu hususan ktk kilimo.
 
Mimi nimewaza nikitaka kuzamia USA kutokea Tz ...
Ningeenda kwanza Bahamas ambapo hakuna viza kuingia ...

Halafu kutokea Bahamas na Florida ni masaa Tu Kwa meli za abiria..
Ningetafuta hata kibarua kwenye hizo meli..
Ikifika Florida tu .. done
Weye kweli ni BOSS nakuona una fikra kama za yule professor ktk series ya Money Heist yaani umetoa kitu ndani ya box yake fikra murua. Kabisa.
 
Kusafiri kunasaidia kupata exposure, hata hivyo ni bora kuwa ma malengo kutoka mwanzo. Ulaya kuishi kwa kazi za kungaiza ni kugumu ni kheri utafute mtaji urudi nyumbani.
Kwa upande mwengine ndugu zetu ni wavivu sana bongo au pengine ni tabia ya wazawa popote walipo fursa ziliopo bongo ndugu zetu hawazioni lakini akija muhindi hataki tena kuondoka, kuna opportunity za ajabu unatakiwa kidogo tu ujiongeze plus starehe zinawasumbua vijana.
 
Kwa upande mwengine ndugu zetu ni wavivu sana bongo au pengine ni tabia ya wazawa popote walipo fursa ziliopo bongo ndugu zetu hawazioni lkn akija muhindi hataki tena kuondoka kuna opportunity za ajabu unatakiwa kidogo tu ujiongeze plus starehe zinawasumbua vijana.
Hahahah wabongo wavivu mzee alikwambia nani? Channel ndio watu hawana tu
 
Kwa upande mwengine ndugu zetu ni wavivu sana bongo au pengine ni tabia ya wazawa popote walipo fursa ziliopo bongo ndugu zetu hawazioni lkn akija muhindi hataki tena kuondoka kuna opportunity za ajabu unatakiwa kidogo tu ujiongeze plus starehe zinawasumbua vijana.
Starehe zimewazid kiasi wanatamani hata walale tu ndani waletewe kila kitu
 
Mchaga anakuja mjini Hana 100 ila anachakalika na kutoboa. Tatizo vijana Wana aibu kuwa mademu watawaonaje Msomi kuuza vocha na kuosha magari in public
 
Wachaga ( ukimtoa Mr. Kweka wa yule Mamala mama) fursa wanazionaje?
Hahahah kuna kundi flani la watu wana michongo ila sio wepesi kuitoa kama hauko kwenye circle ya hao watu! Nimekuja kugundua kinachotufelisha zaidi vijana ni connection tu aisee...Vijana wengi waliotoboa ni sababu ya connections tu yani ndio mtaji mkuu!
 
Hahahah kuna kundi flani la watu wana michongo ila sio wepesi kuitoa kama hauko kwenye circle ya hao watu! Nimekuja kugundua kinachotufelisha zaidi vijana ni connection tu aisee...Vijana wengi waliotoboa ni sababu ya connections tu yani ndio mtaji mkuu!
Michongo utaipataje ghetto? Kutwa kumsifia Diamond na kubet?
 
Wachaga ( ukimtoa Mr. Kweka wa yule Mama la mama wa vipodozi na kitimoto) fursa wanazionaje?
Wachaga wanabebana wewe! Acha za kuleta hapa mi wachaga ni jamaa zangu mnaweza mkawa wote mna struggle ila kamwe usije jilinganisha nae hata siku 1!

Yani dakika 0 utashangaa mwenzio kapata kazi huelewi imepatikanaje we unashangaa shangaa tu! The same as Indians ndio wana hio spirit sana...

Sie wangazija mtu utakuta anataka amiliki nissan Xtrail mafanikio kidogo nyie muwe watu wa kumsujudia tu! Awape hela na kuwachamba
 
Mimi toka nimejua kupiga chabo na kuthaminisha mawe/vumbi la dhahabu ...sijawahi kuwaza kuondoka Geita hii...wasalimieni maMtoni
Kama unayajua kweli Tafuta Moonstone- 'Gem quality' kisha nitumie Whatsapp: +255714591548.
Sema Bei yako ya Shamba.
Usibahatishe kwa kunitumia 'makalakala' ambayo yapo mengi.
 
Mtaji wa kufanya biashara bongo Huna ila una nauli ya kwenda USA? Kuna mwamba alishobokea US baada ya miaka akarudi kavaa hereni na Babu wa kizungu eti kaja kumtambulisha kwao.
Hao watu Bongo wapo wengi tu hadi Mikoani au hujui?
 
Mimi nimewaza nikitaka kuzamia USA kutokea Tz ...
Ningeenda kwanza Bahamas ambapo hakuna viza kuingia ...

Halafu kutokea Bahamas na Florida ni masaa Tu Kwa meli za abiria..
Ningetafuta hata kibarua kwenye hizo meli..
Ikifika Florida tu .. done
Boss umeingia na calculator nini kwenye chumba cha mtihani.

Unaongea kiwepesi kama maisha bei poa vile.
 
Hahahah kuna kundi flani la watu wana michongo ila sio wepesi kuitoa kama hauko kwenye circle ya hao watu! Nimekuja kugundua kinachotufelisha zaidi vijana ni connection tu aisee...Vijana wengi waliotoboa ni sababu ya connections tu yani ndio mtaji mkuu!
Napigia mstari hii, bongo bila lift hufiki.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom