Jinsi wanawake wanavyopanga kulia msibani

Jinsi wanawake wanavyopanga kulia msibani

Mwanamke anafunga safari tokea mbagala mpaka sinza macho makavu,anashuka anatembea mpaka kwenye nyumba yenye msiba still macho makavu anagonga hodi akifunguliwa tu anajitupa na kupiga ukunga wa hatari,machozi kibaoo,wale aliokuta ambao walikuwa kimya nao wanaanza kulia kumuunga mkono,baada ya dakika kadhaa wote wananyamaza story nyengine zinaendelea
 
I can imagine how awkward it was sitting between women full of drama.😀😀😀
 
Huko ndo nyumbani mkuu? Baa Mipa aimayi ulongeya chimaraba....
Mie sijui kilugha na sio nyumbani[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] , ila nilikuwa napaona kwa mbali
 
Mie sijui kilugha na sio nyumbani[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] , ila nilikuwa napaona kwa mbali
Sawa huko mi sijafika bila shaka ni vijiji vya Mtwara vijijini.
 
Sawa huko mi sijafika bila shaka ni vijiji vya Mtwara vijijini.
Kuna sehemu nje ya mji mtwara kuna ofisi, chuo, hivyo nilikuwa napaona nikiwa naishi huko sio mbali na mjini
 
Siku hizi kuna biashara ya kulia,watu wanakodishwa kulia misiban na wanalipwa pesa ndefu
 
Kwaio hao waha ndo wanapanga kuanza kulia sio
 
Dunia inavituko, kuna mama alikuwa analia vibaya msibani mpaka anashikiliwa, na sio ndugu kumbe kabla ya kwenda alitupia bia kadhaa nilipogundua duu niliishia kicheka mpaka anavuka mafua[emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24]
[emoji23] [emoji23] [emoji23]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom