Jinsi mipasuko hata kwa wazungu??

  • Thread starter Lucchese DeCavalcante
  • Start date

Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
65
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 65 145
Cheka unenenpe kumbe hata wazungu nao jinsi huwa zimepasuka si walete kwa fundi hapa mtaani kwenu awashonee viraka


007.jpg


019.jpg


013.jpg


002.jpg
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
65
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 65 145
Na inakuwaje mtu anavaa jinsi ilivyo ngumu mpaka inachanika?
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,366
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,366 280
I thought these are included among the dirty pictures we were told not to post?
Anyways this shows the freedom of expression here at JF. But as for me, no comments!
<input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,159
Likes
1,819
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,159 1,819 280
mmmh!!
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Cheka unenenpe kumbe hata wazungu nao jinsi huwa zimepasuka si walete kwa fundi hapa mtaani kwenu awashonee viraka


002.jpg
Hapa hata kyupi kimetoboka...lol!
 
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,522
Likes
822
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,522 822 280
Hapa hata kyupi kimetoboka...lol!
Hao ndo walioanzisha michezo ya kutoboa toboa nguo,na hii inatokana na kutokujiamini kwao kuwa hawavutii na mi afrika mijinga inaiga tuu!!
 
Jerome

Jerome

Senior Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
144
Likes
0
Points
0
Jerome

Jerome

Senior Member
Joined Sep 9, 2009
144 0 0
nadhani hawa siyo fashion watakuwa wlipata ajali unajua ukipakizwa ktk baisikeli au pikipiki ukinasa kwenye kiti ndiyo matokeo yake, nimewahi pata kama hiyvo ila wazungu kwa ubunifu wao wakafanya adventure nasi kwa kuiga tunaona bonge la fasheni,unajua wazungu hata wakianza kula kinyesi tutaiga kwa ushamba wetu
 
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
3,009
Likes
16
Points
135
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
3,009 16 135
I thought these are included among the dirty pictures we were told not to post?
Anyways this shows the freedom of expression here at JF. But as for me, no comments!
<INPUT id=gwProxy type=hidden><!--Session data--><INPUT id=jsProxy onclick=jsCall(); type=hidden>
I support you mkuu. Kuna watu hapa wanataka kuigeuza JF kuwa ze Utamu. Mods inabidi waliangalie hili.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,561
Likes
1,572
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,561 1,572 280
I thought these are included among the dirty pictures we were told not to post?
Anyways this shows the freedom of expression here at JF. But as for me, no comments!
<INPUT id=gwProxy type=hidden><!--Session data--><INPUT id=jsProxy onclick=jsCall(); type=hidden>
umelazimishwa kuangalia kwani
 
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
1,141
Likes
12
Points
0
Jayfour_King

Jayfour_King

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
1,141 12 0
Hao ndo walioanzisha michezo ya kutoboa toboa nguo,na hii inatokana na kutokujiamini kwao kuwa hawavutii na mi afrika mijinga inaiga tuu!!
Nadhani hapa wajinga zaidi ni hao walioanzisha na sio waafrika kwa kuwa kilichotokea hapo waafrika wameiga tu, sina hakika sana kama kila cha mjinga ukiiga nawe utakuwa mjinga (kutukanwa inauma, unanishangaza unavyojitukana mwenyewe wawezaje kujiudhi mwenyewe?) au una nafsi mbili?
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
65
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 65 145
nadhani hawa siyo fashion watakuwa wlipata ajali unajua ukipakizwa ktk baisikeli au pikipiki ukinasa kwenye kiti ndiyo matokeo yake, nimewahi pata kama hiyvo ila wazungu kwa ubunifu wao wakafanya adventure nasi kwa kuiga tunaona bonge la fasheni,unajua wazungu hata wakianza kula kinyesi tutaiga kwa ushamba wetu
Mmmh hilo la kula kinyesi baba utaiga mwenyewe na ukalakabaho wako
 
Jerome

Jerome

Senior Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
144
Likes
0
Points
0
Jerome

Jerome

Senior Member
Joined Sep 9, 2009
144 0 0
uhuru wqa kuchangia na kutoa mawazo kama mada huipendi kaa pembeni waache wenye fani zao,hapa wengine hawapendi mada za siasa wengine za mapenzi nk,mpendwa tunahitaji uvumilivu katika wakati huu wa utandawazi na uhuru wa kupindukia.Jirani yangu alipiga marufuku magazeti ya udaku nyumbani kwake ati mabinti zake wataharibika,siku alipoletewa gazeti binti yake amepigwa picha beach alitaka kuzimia
 
A

Audax

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2009
Messages
444
Likes
1
Points
33
A

Audax

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2009
444 1 33
picha za namna hii cyo za kuleta JF,Kuna mambo ya msingi ya kujadili cyo mavazi ya ajabu ajabu kama haya,
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
65
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 65 145
uhuru wqa kuchangia na kutoa mawazo kama mada huipendi kaa pembeni waache wenye fani zao,hapa wengine hawapendi mada za siasa wengine za mapenzi nk,mpendwa tunahitaji uvumilivu katika wakati huu wa utandawazi na uhuru wa kupindukia.Jirani yangu alipiga marufuku magazeti ya udaku nyumbani kwake ati mabinti zake wataharibika,siku alipoletewa gazeti binti yake amepigwa picha beach alitaka kuzimia
Mabinti zetu wa zama hizi wengi wanaharibiika mapema sana
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,851
Likes
27
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,851 27 145
scrol slowly changuuuz at work!!!
 
Josh Michael

Josh Michael

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
2,525
Likes
7
Points
135
Josh Michael

Josh Michael

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
2,525 7 135
Kila mtu ana uhuru wa kutoa mawazo yake mwenyewe hivyo kuna kipindi America watu huwa wanatembea uchi kabisa hapa hakuna kitu kipya kabisa
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
12
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 12 0
Na inakuwaje mtu anavaa jinsi ilivyo ngumu mpaka inachanika?
usishangae ukisikia mtu kainunua ikiwa hivyo hivyo!na jinsi tunavyopenda kuiga utaona muda si mrefu dada zako tunavaa hivyo hivyo.
btw,sijafurahia hizi picha kuwepo hapa!nonsense!
 
stineriga

stineriga

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
2,030
Likes
47
Points
145
stineriga

stineriga

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
2,030 47 145
hizo ni ajali zimetokea, mwenyew nilishanunua jins brand new ikatatuka,
 

Forum statistics

Threads 1,215,188
Members 463,075
Posts 28,538,909