Jinsi gani ya kufukuza paka nyumbani?

Jinsi gani ya kufukuza paka nyumbani?

wadau naomba msaada, njia gani rahisi ya kufukuza paka ktk nyumba ninayoishi..

Pangisha mchina ambaye ataleta wachina wenzake... kila siku ukihisi mishikaki inanukia nyumbani kwa mchina utaona paka wanapungua mmoja moja,,, tatizo baada ya muda hata majirani zako watalalamika paka wao wanapotea katika mazingira ya kutatanisha...
 
smartapartments Very sad, na unaisimulia kwa mbwembwe zote, hakika hakuna kiumbe mwenye roho MBAYA kama binadamu...aaaaaaaaaaaaargh! Paka umfuge wewe, umnyime shibe wewe, umuuwe wewe!!!..hawa ndiyo huwa wanachoma moto watoto wa kuwazaa kisa kadokoa nyama....SHAME! Point ya kando, siraha aliyotumia Daudi si MANATI, ni KOMBEO!
 
Last edited by a moderator:
Daaah..Nimemkumbuka marehemu paka wetu siku aliyokufa tulimzika kwa heshima zote na kila mtu alimlilia nyumbani.Hakika machozi yalitutoka.Paka mwenye upendo,mpole,rafiki mwema,mlinzi mwerevu,kiboko ya wadudu wote wabaya watembeao,bingwa la kudeka.R.I.P the big cat wetu.Ni mwaka wa 5 sasa tunakukumbuka.
 
Ukiwapata wapakize waweke kwenye gari hakikisha hawaoni njia endesha nenda mbali wafungulie mlango kisha waache huko.

Usiwaue ni wanyama hao, wakiwa wadokozi basi wanaboa sana. Sasa wanyama wengine hufata harufu kurudi so akikisha unaenda mbali ila usionwe maana wanaoamini ushirikina watakumaliza huko wakizani unataka wachawia.
 
chukua majivu mengi sanaaa wavizie na kuwamwagia mwili wote basi unakuwa umewapoteza jumla hawatarudi tenaaa, au wakamate funga kwenye mfuko usio na kuakisi au kuona nje kama upo mbagala wapeleke tegeta ukifika fungua mfuko ukiwa unakwenda watupe basi kwisha habar akikisha wakat unawasafirisha wasione nje.
Usicheze na paka, paka wana akili sana, ukimfikisha Tegeta, atazungukazunguka, akiona tu basi lina rangi ya zambarau na ugoro lazima apande, na kwa taarifa yako atafika nyumbani mapema zaidi yako
 
Pangisha mchina ambaye ataleta wachina wenzake... kila siku ukihisi mishikaki inanukia nyumbani kwa mchina utaona paka wanapungua mmoja moja,,, tatizo baada ya muda hata majirani zako watalalamika paka wao wanapotea katika mazingira ya kutatanisha...

sio mara nyingi kucheka pekee yangu lakini leo nimecheka hadi watu kunishangaa, höngera guy
 
Kuna jamaa alienda kumtupa paka wake mbali na mji. Wakati anarudi akapotea. Akaamua kumpigia simu mke wake kumjulisha kama amepotea. Mke akashangaa akamwambia mumewe mbona paka yuko nyumbani hapa karudi saa nyingi.

Mume akasema mpe simu huyo paka aniongoze njia ili aweze kufika nyumbani.
 
Mimi nina paka nyumbani na amesaidia sana kutokomeza BITO waliokuwa wananitia hasara home. Panya wameisha na sasa tunaishi heaven na paka wetu. Huwa nakagua kila siku kama amepewa chakula na kama chombo chake ni safi. Ninapokuwa bar natafuna minofu huwa namfikiria na kumbebea baadhi ya vipande. Of course nina mbwa pia. Paka alishawahi kudokoa kitoweo cha siku nzima, nilikwazika ila sikumchukia nikijua kwamba ni uzembe kutohifadhi vitu vyema.

Nitakueleza kitu.
Nifikapo nyumbani wanyama wote hawa hunikimbilia miguuni yaani mbwa. Pia paka yeye atanifuata nilipokaa na kujilaza miguuni kwangu kabisa kama anayetafuta joto.

Mnyama ukimpenda atakuwa rafiki yako daima. Ila ukimuonesha ukauzu ujue atakugeuka siku moja. Kuna wanyama (mbwa) wapo tayari kua kwa ajili yako hivyo ni budi kuwaonesha kuwajali na kuwa nao karibu ktk kuwatunza vyema.

Kama unaona paka amekuwa tatizo mpeleke kwa VET kuliko kumtenda baya

Kwa hiyo King'asti ndo anaandaa msosi wa nyau!!! na alivyo sista duu sipati picha lol!
 
Last edited by a moderator:
  • Thanks
Reactions: Paw
Daaah..Nimemkumbuka marehemu paka wetu siku aliyokufa tulimzika kwa heshima zote na kila mtu alimlilia nyumbani.Hakika machozi yalitutoka.Paka mwenye upendo,mpole,rafiki mwema,mlinzi mwerevu,kiboko ya wadudu wote wabaya watembeao,bingwa la kudeka.R.I.P the big cat wetu.Ni mwaka wa 5 sasa tunakukumbuka

Umefanya nimkumbuke paka wetu nyumbani. Alifariki nikiwa na umri wa miaka nane, tulimpenda na alitupenda. Binafsi nililia machozi tulipokuwa tunamzika....nakumbuka ilikuwa chini ya mwembe. R.I.P Our true friend.

Thanks twende kazi kwa kumbukumbu nzuri.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom