qn of sheba
JF-Expert Member
- Sep 13, 2011
- 3,230
- 1,386
lol! leo nimechekaa
Nyie Waswahili mnataka kuharibu lugha yetu kwa lugha ya SMS sasa kwa nini unaandika 2 badala ya TU? Pia unaandika WAKCKIA badala ya WAKISIKIA!
Mvizie mkate mkia kipande
kidogo then kile kipande kichome moto huku ukifukizia moshi ndani ya
nyumba yako hahhhha hatarudi ng'o
Ipo siku watarudi tu, huwa hawapotei nyumba hao labda kama waliwaua.
Mvizie mkate mkia kipande kidogo then kile kipande kichome moto huku ukifukizia moshi ndani ya nyumba yako hahhhha hatarudi ng'o
wewe kaa nae chini mpe nauli aende kwao mwambie umemchoka na huna mpango nae
Umefanya nimkumbuke paka wetu nyumbani. Alifariki nikiwa na umri wa miaka nane, tulimpenda na alitupenda. Binafsi nililia machozi tulipokuwa tunamzika....nakumbuka ilikuwa chini ya mwembe. R.I.P Our true friend.
Thanks twende kazi kwa kumbukumbu nzuri.
paka ni tatizo kubwa hasa ktk jimbo letu. naahidi mkinipa kura zenu kwenye erection ijayo tutawaangamiza paka wote kwa ushirikiano na wananchi wa kata zote. ccm juu !
Loh salaaleh
Pole sana mkuu.Hakika hawa viumbe tunapasa kuwathamini na kuwaenzi sana.Wanatusaidia mengi bila gharama yoyote.Umefanya nimkumbuke paka wetu nyumbani. Alifariki nikiwa na umri wa miaka nane, tulimpenda na alitupenda. Binafsi nililia machozi tulipokuwa tunamzika....nakumbuka ilikuwa chini ya mwembe. R.I.P Our true friend.
Thanks twende kazi kwa kumbukumbu nzuri.
very simple, kanunue sumu ya panya tia kwenye dagaa au nyama wape wajinome, kwishnei merihagha
Miaka mingi iliyopita niliishi nyumba ambayo kuna mpangaji alihama na kuacha paka wake hapo. Inaelekea paka hakujua makaz mapya ya bosi wake kwa hiyo akawa around hapo kitaani. Paka huyu alikuwa nunda sijawahi kuona. Anaweza asionekane for weeks then siku mmoja mtamwona kaja katulia tuli juu ya paa anaangalia nani amekaa "vibaya" amlize "mlio". Siku moja nakumbuka tumerudi home jioni ile tunafungua mlango tu tukapishana nae anatoka rum, tukajua tayari tushaumia. Tumeingia ndani tukakuta kavuruga kila kitu pale ndani kakamua msosi wooote iliyokuwa tule jioni ile na kamalizia kwa kutandaza kinyesi cha kutosha tokea kwenye hifadhi ya unga, sakafuni hadi vitandani. Na siku hiyo kulikuwa na giza totoro hakukuwa na umeme...sitak tena kumkumbuka paka yule..