Masulupwete
JF-Expert Member
- Feb 15, 2012
- 2,366
- 2,438
Miaka mingi iliyopita niliishi nyumba ambayo kuna mpangaji alihama na kuacha paka wake hapo. Inaelekea paka hakujua makaz mapya ya bosi wake kwa hiyo akawa around hapo kitaani. Paka huyu alikuwa nunda sijawahi kuona. Anaweza asionekane for weeks then siku mmoja mtamwona kaja katulia tuli juu ya paa anaangalia nani amekaa "vibaya" amlize "mlio".
Siku moja nakumbuka tumerudi home jioni ile tunafungua mlango tu tukapishana nae anatoka rum, tukajua tayari tushaumia. Tumeingia ndani tukakuta kavuruga kila kitu pale ndani kakamua msosi wooote iliyokuwa tule jioni ile na kamalizia kwa kutandaza kinyesi cha kutosha tokea kwenye hifadhi ya unga, sakafuni hadi vitandani. Na siku hiyo kulikuwa na giza totoro hakukuwa na umeme...sitak tena kumkumbuka paka yule..
Siku moja nakumbuka tumerudi home jioni ile tunafungua mlango tu tukapishana nae anatoka rum, tukajua tayari tushaumia. Tumeingia ndani tukakuta kavuruga kila kitu pale ndani kakamua msosi wooote iliyokuwa tule jioni ile na kamalizia kwa kutandaza kinyesi cha kutosha tokea kwenye hifadhi ya unga, sakafuni hadi vitandani. Na siku hiyo kulikuwa na giza totoro hakukuwa na umeme...sitak tena kumkumbuka paka yule..