Paw | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN
Paw
Last Activity:
Dec 17, 2017 at 4:02 PM
Joined:
Nov 14, 2010
Messages:
2,032
Likes Received:
230
Trophy Points:
160
Liked:
3,795

Share This Page

Facebook Twitter

Paw

Content Manager

Staff Member
Paw was last seen:
Dec 17, 2017 at 4:02 PM
    1. maishapopote
      maishapopote
      paw nimeomba namba ya Mike inbox yake hajanitumia mpaka leo nilipoteza nataka nilipie membership yangu fasta tafadhali nipm
    2. Red Scorpion
      Red Scorpion
      Habari .... nashindwa ku log in kwa kutumia simu yangu
    3. Soso J
      Soso J
      mnawezaje kutusaidia kuondoa wimbi la utapeli humu JF?mfano watu tunawalalamikia kuwa ni matapeli lakini bado mnawapa nafasi ya kuendeleza kufanya maovu yao,mfano mzuri ni KIM2
      1. Paw likes this.
      2. Paw
        Paw
        Tunalifanyia kazi mkuu wangu
        Feb 22, 2016
    4. OKW BOBAN SUNZU
      OKW BOBAN SUNZU
      JF Moderator pole na kazi, lengo la PM yangu ni kuomba msaada ya kubadilisha ID yangu, badala ya OKW BOBAN SUNZU iwe HIPHOP MASTER. Hii ni kwa sababu ID yangu imepitwa na wakati. ID hii ni majina matatu ya waliokuwa wachezaji wa Simba, kwa bahati mbaya sio wachezaji wa timu hiyo tena, hivyo ID hii inaniletea usumbufu.
      Thanks in Advance, am wishing u nice wikeend
    5. J
      Juliana Shonza
      Nimeweka post kuhusu mwenyekiti wa wilaya ya korogwe na imetolewa na sijapata maelezo kwanini.

      Si taarifa ya kutunga, ni taarifa sahihi na sijui kwanini mmeamua kuitoa. Fanyeni mawasiliano nae na atawaambia nilichokiandika lakini pia fanyeni mawasiliano na Yusuph Mussa Mwandishi wa habari wa kujitegemea atawapa taarifa hiyo, kama hiyo haitoshi nendeni mkahakiki taarifa kama hiyo kwenye gazeti la majira la leo ijumaa desemba 6, 2013 ambapo katika ukurasa wake wa tatu ipo taarifa yenye kichwa cha habari CHADEMA WAUMBUANA WENYEWE KWA WENYEWE, ambayo inamaelezo mfano wa niliyoyatoa.
      Hata kama ikiwa mtu unamapenzi na chama fulani lakini inapothibitika kuwa taarifa iliyotolewa ni sahihi waacheni wana jamvi wapate taarifa hiyo na waijadili kama ilivyo utamaduni wa jukwaa hili. Ni jambo baya sana kulitumia jukwaa hili ambalo linaaminika na ni chanzo kikubwa cha habari kwa sisi vijana kwa maslahi ya mtu, ama kikundi cha watu binafsi na kuacha maslahi ya wengi.
      Wenu
      Juliana Shonza
    6. Tumaini Makene
      Tumaini Makene
      Paw

      Kwema mkuuu. Poleni na hongereni kwa shughuli. Naomba unitumie namba zako. Nimezipoteza. Plz.

      Makene
    7. Character X
    8. Character X
      Character X
      Habari, natamani kujua kwanini thread yangu "my friend zitto kabwe" imefutwa. asante
    9. PISTO LERO
      PISTO LERO
      naomba mnisaidieku edit post yangu maana mimi nijijaribu inakataa ku sev mabadilikoKAMATI KUU CHADEMA KUJADILI MPASUKO KARATU.
    10. PISTO LERO
      PISTO LERO
      naomba mnisaidieku edit post yangu maana mimi nijijaribu inakataa ku sev mabadiliko plz INAITWA,MTANZANIA ALIYE UWAWA NA HITLER.
    11. M
      Mkurabitambo
      aje nibadilishie jina to bhulebhule mkamu
    12. N
      Nteko Vano
      Habari PAW nataka kubadilisha jina kutoka Nteko Vano kwenda Kuntu
    13. Primitive
      Primitive
      Habari Paw nataka kubadilisha jina kutoka "Gwandu" na kuwa "Primitive"
    14. Mlingwa
      Mlingwa
      Habari Paw,
      Nahitaji kubadilisha jina kutoka "ELC" na kuwa "Mlingwa"
    15. nice 2
      nice 2
      Naelewa jinsi ya kufanya lakini inagoma kufungua link ya ku manage attachments.
      Nimezituma videos na maelezo support ya JF mnisaidie kuweka kwenye thread yangu
      Shukran
    16. nice 2
      nice 2
      Moderator,
      Kuna tatizo kwenye kuweka attachment, nataka ku upload video lakini imegoma kabisa kufunguka page ya ku manage attachment.
      Please help
    17. only83
      only83
      Hallo Paw!!
      Naomba uzi wangu wenye kichwa cha habari " Rais Kikwete kuongea na wazee wa Dar Kesho" Ibadilishwe ili kuwa leo na sio kesho ili kuleta maana.
    18. Safari_ni_Safari
      Safari_ni_Safari
      Kwema tu......sijakuona kitambo ''kiutendaji'' .....naona watu wamenyooka
    19. Safari_ni_Safari
      Safari_ni_Safari
      Habari kamanda?......usini-ban nakusalimia tuu
    20. Sniper
  • Signature

    Hakika inawezekana......
Loading...