Jina "LOWASSA" lina nguvu kuliko jina lolote nchi hii


Mtini

Mtini

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
1,012
Likes
985
Points
280
Mtini

Mtini

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
1,012 985 280
Jina Lowassa lina nguvu ya tofauti sana. Magazeti yakitaka kuuza wanaandika Lowassa, habari inayomuhusu Lowassa kwenye taarifa za habari inasikilizwa kuliko habari nyingine zote, nusu ya topic za hapa jukwaani ni Lowassa, ukitaja jina Lowassa, Lumumba na magogoni wanatafutana.

Ukitaja jina Lowassa kwenye kikao cha Lumumba lazima kivurugike hakiishi kwa amani. Jina Lowassa limezima agenda ambayo ni backbone Chadema.

Kwa kweli hili jina lina nguvu ya tofauti katika siasa za nchi yetu
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,338
Likes
17,333
Points
280
Age
18
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,338 17,333 280
Hahahaha... Kwa maono yako mkuu! Mapenzi upofu! Lowassa ni fisadi! Unabisha muulize tundu lissu, akikataa ntakupa ushahidi wa video akiongea hayo maneno
kama huyu jamaa ni fisadi labda katika familia yako jamaa alipita na kumfisadi mzee wako ndio maana sura yako inafanana na ya Lowassa.inatakiwa ukapime DNA kujua nani ni baba yako usiwe na asira ya kumtukana lowassa wenda akawa baba yako wa kufikia ni ushauri tu.


swissme
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,175
Likes
3,951
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,175 3,951 280
Jina Lowasa lina nguvu ya tofauti sana. Magazeti yakitaka kuuza wanaandika LOWASA, habari inayomuhusu LOWASA kwenye taarifa za habari inasikilizwa kuliko habari nyingine zote, nusu ya topic za hapa jukwaani ni LOWASA, ukitaja jina LOWASA lumumba na magogoni wanatafutana.

Ukitaja jina LOWASA kwenye kikao cha lumumba lazima kivurugike hakiishi kwa amani. Jina LOWASA limezima agenda ambayo ni backbone Chadema.

Kwa kweli hili jina lina nguvu ya tofauti katika siasa za nchi yetu
Ila CDM ni watu wabaya sana, wanampaka mafuta Edo kwa mgongo wa chupa. Wakiwa nae haaah safi, akiwapa kisogo jamaa anaua harakati!!!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Watu mna matatizo nyinyi si kidogo!
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,135
Likes
9,194
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,135 9,194 280
dah mkuu hata kama una njaa namna gani sio kwa kuudhalilisha utu wako namna hii....ukawa mchangieni ndugu yenu inaelekea hali yake ni tete...
 
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
2,757
Likes
878
Points
280
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2010
2,757 878 280
Linaponya mafisadi na kuwaondolea dhambi.
 
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
539
Likes
389
Points
80
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
539 389 80
Huwezi kumtaja Yesu bila kumtaja Shetani. Lowassa ni Shetani mkubwa nchi hii. Mtaani kwangu ukimtania mtoto "Lowassa" atalia mchana kutwa maana anajua ni joka lenye vichwa na mikia mingi.
 
Ndjabu Da Dude

Ndjabu Da Dude

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2008
Messages
4,014
Likes
703
Points
280
Ndjabu Da Dude

Ndjabu Da Dude

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2008
4,014 703 280
Asante sana kwa hoja yako iliyoenda skuli. Ama kweli Lowassa ni jina lenye mashiko ukiliona front page magazetini . Upperassa vile vile
 

Forum statistics

Threads 1,236,089
Members 474,988
Posts 29,246,210