Think2
JF-Expert Member
- Jan 3, 2025
- 2,937
- 5,539
- Thread starter
- #21
Wafuate taratibu zilizowekwa haiwezekani mtu afanyie biashara kwenye mfereji wa maji halipi kodi miaka 10 na serikali imejenga masoko ya nini??🔹 Usije ukafutahia jambo kama hilo Lina madhara makubwa Sana kijamii na kiuchumi
🔹 Kuna Mmoja wa ndugu zako lazima atakuwepo ambaye alishajitoa kwenye utegemezi Sasa anakuwa tatizo tena
🔹 Nchi kama India zimeendelea kuliko sisi lakini wajasiriamali wanapanga bidhaa mpaka relini treni ikija wanatoa ikipita wanaendelea. Nchi haiendelei kwa direct tax za MATAJIRI Bali indirect tax za wananchi wote
🔸 Kuna muda tutafika vipaumbele vya nchi vitakuwa kupangilia miji lakini Sasa tunajitafuta kujilinganisha na New York tunajidanganya
▪️ Kuna vijana walishascha wizi Sasa walikuwa wanajitafutia 5000 kwa siku Sasa unafurahia wskirudia kazi zao ukikutana nao wakikutoa roho na huo usafi unaofurahia itatusaidia nini?
Wengine wanatumiwa na matajiri wakubwa kufanya biashara ili kukwepa kulipa kodi