Jihadhari na Wakata Kucha


Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
Jamani chondechonde, pamoja na ajira milioni moja kuongezeka kupitia wakata kucha lakn hawa wamekuwa wakigegeda wake za watu sana na binafso nimefanya hako kautafiti na kuthibitisha,

can you imagine eti unafanyiwa pedicure/manicure na kijana.................

naomba nanyi mfanye utafiti
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
Aisee kwahiyo umetumia njia gani katk utafiti wako questionare au interview?namimi nataka nifanye..
hapo nimetumia individual interview, vijana hawana hiana kukupa majibu, anza na maswali chokozi, u kama vile unaonaje kazi yako; ulianza lini; then endelea na changamoto unazokutana nazo, kisha muulize tu kwamba kuna mwenzio alinipa kisa ......................halafu zama naye
 
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
2,228
Likes
49
Points
145
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
2,228 49 145
hapo nimetumia individual
interview, vijana hawana hiana kukupa majibu, anza na maswali chokozi, u
kama vile unaonaje kazi yako; ulianza lini; then endelea na changamoto
unazokutana nazo, kisha muulize tu kwamba kuna mwenzio alinipa kisa
......................halafu zama naye
Research ya Wakata kucha?
What a Short range research!!
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
61
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 61 145
Baada ya hii,kafanye na ya wauza nyanya sokoni,wachaga na wapemba wenye maduka mitaani,wakata majani ya ng'ombe,walinzi wa nyumbani,madereva wa familia,mafundi,wacongo kwenye salon the list goes on!
Kama mtu hajiheshimu hajiheshimu tu,ataufanya mwili wake pipi kila mwenye mate amung'unye.
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
tutafika kote kwenye maoni, huu ni mwanzo,
Baada ya hii,kafanye na ya wauza nyanya sokoni,wachaga na wapemba wenye maduka mitaani,wakata majani ya ng'ombe,walinzi wa nyumbani,madereva wa familia,mafundi,wacongo kwenye salon the list goes on!
Kama mtu hajiheshimu hajiheshimu tu,ataufanya mwili wake pipi kila mwenye mate amung'unye.
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,864
Likes
180
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,864 180 160
we kama humfanyii, nani amfanyie? Kwako ujinga, kwa mwenzio mahabati.
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
23,013
Likes
6,173
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
23,013 6,173 280
Baada ya hii,kafanye na ya wauza nyanya sokoni,wachaga na wapemba wenye maduka mitaani,wakata majani ya ng'ombe,walinzi wa nyumbani,madereva wa familia,mafundi,wacongo kwenye salon the list goes on!
Kama mtu hajiheshimu hajiheshimu tu,ataufanya mwili wake pipi kila mwenye mate amung'unye.
point!
 
obsesd

obsesd

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
1,226
Likes
5
Points
0
obsesd

obsesd

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
1,226 5 0
sasa katka research yako conclusion uliyopata ni ipi tatizo liko kwa watengeneza kucha au wake za watu na baadhi ya wanawake kwa ujumla.
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
sasa katka research yako conclusion uliyopata ni ipi tatizo liko kwa watengeneza kucha au wake za watu na baadhi ya wanawake kwa ujumla.
walio wengi wanasema wametiwa majaribuni, aidha mtu anakuita umkate kucha baada ya muda anakwenda chumbani anarudi na khanga moko, au wengine wakati wa miguu anapandiiiiiiiiisha hadi karibia na ikulu uhamanike, au mwingine anakuita ndani etc .concl walio wengi vichocheo ni wanawake
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
halafu wengi ni wasambaa........japo sio mada yangu
 
vita ni vita1

vita ni vita1

Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
73
Likes
0
Points
0
vita ni vita1

vita ni vita1

Member
Joined Mar 19, 2013
73 0 0
fanya wewe bas kama unaona sisi wakata kucha tunafaidi,,kila mbuzi atakula urefu wa kamba yake meeeen:frusty:
 

Forum statistics

Threads 1,250,680
Members 481,436
Posts 29,741,602