Saint Ivuga
JF-Expert Member
- Aug 21, 2008
- 55,030
- 59,684
hahah!! haya bana mm siwawezi mmeshinda .. nnajua kwa nini mnazipendaumeanza window shopping eeh? AD yuko wapi wknd yoote hii unasimanga avatar za watu?
hawa hapa chiniHabari zenu wandugu?
Yaani Saint Ivuga wewee.... Dah!
umeanza window shopping eeh? AD yuko wapi wknd yoote hii unasimanga avatar za watu?
nyingine inayotia kichefu chefu ni avatar ya CHARGER.sijui kwanini wanamuacha maana inaashiria matusi
hawa hapa chini
nyingine inayotia kichefu chefu ni avatar ya CHARGER.sijui kwanini wanamuacha maana inaashiria matusi