JF Men & Women Of The Year 2012 Competition

JF Men & Women Of The Year 2012 Competition

hit hit hit bra

nimeipanda sana spirit yako kiutendaji...!una speed za moderators mkuu:becky:


Kijana wangu ni kweli. Ila napenda kuchukua nafasi hii kuwaomba wadau pia, wawe na moyo wa kuchangia JF kwa hali na mali. Gharama za uendeshaji zinakuwa ni kubwa pia. Mtu kama Nyani Ngabu anazo pesa za kuchangia lakini kagoma mwaka mzima. Nimeamua kwa hiari yangu kumchangia $ 50 maana zawadi ilikuwa ni TZS 50,000 na nimeongezea $ 50 ila awe Gold Member aendane na hadhi yake.

jamani kutoa ni moyo tuichangie JF!
 
Last edited by a moderator:
Arifu Man of the year kwa kushinda MMU? you must be joking.

Mkuu Matola; salaam sana.

Mkuu naomba kipindi hiki amani itawale Kaka. Tusahau yaliyopita. Ukiwa na nafasi si jambo baya tukasaidiana pia.

Tusameheane tutazame mbele sasa kuiboresha JF!
 
Last edited by a moderator:
Kijana wangu ni kweli. Ila napenda kuchukua nafasi hii kuwaomba wadau pia, wawe na moyo wa kuchangia JF kwa hali na mali. Gharama za uendeshaji zinakuwa ni kubwa pia. Mtu kama Nyani Ngabu anazo pesa za kuchangia lakini kagoma mwaka mzima. Nimeamua kwa hiari yangu kumchangia $ 50 maana zawadi ilikuwa ni TZS 50,000 na nimeongezea $ 50 ila awe Gold Member aendane na hadhi yake.

jamani kutoa ni moyo tuichangie JF!

humo humo mkuu...!

kwa anaeielewa jf na umuhimu wake haitaji kukumbushwa kumbushwa....

ni swala la kuwa responsible tu kwa namna unavyoweza
 
humo humo mkuu...!

kwa anaeielewa jf na umuhimu wake haitaji kukumbushwa kumbushwa....

ni swala la kuwa responsible tu kwa namna unavyoweza


Nimekusoma Mkuu. pamoja sana.

Leo kijana NN kaliwa na Ndama!
 
Mkuu Matola; salaam sana.

Mkuu naomba kipindi hiki amani itawale Kaka. Tusahau yaliyopita. Ukiwa na nafasi si jambo baya tukasaidiana pia.

Tusameheane tutazame mbele sasa kuiboresha JF!
Pamoja Mkuu, ila una taarifa kama hapa tuna King of all social Network, sijui huyu tutampendekeza catogory gani!!
 
Pamoja Mkuu, ila una taarifa kama hapa tuna King of all social Network, sijui huyu tutampendekeza catogory gani!!

Mkuu Matola unazungumzia ile Le Mutuz? Ile Mutu ya Siasa; Ile natoka natoka NYC; ile Mutu namkoma Nyani Gilabu mchan kweupe; Ile Mutu ya sauti ya Umeme; Ile Fileld Marshal ya JF; ina Mutu; Ile Mutu; Ile Mutu ya Totoz; Ile Mutu King ya All Social Media and Networks; Ile Mutu ya Dodomya? Nk Nk.

Pamoja sana mkuu; tutasubiri wadau wanasemaje. Au una maoni gani?
 
Last edited by a moderator:
Mkuu Matola unazungumzia ile Le Mutuz? Ile Mutu ya Siasa; Ile natoka natoka NYC; ile Mutu namkoma Nyani Gilabu mchan kweupe; Ile Mutu ya sauti ya Umeme; Ile Fileld Marshal ya JF; ina Mutu; Ile Mutu; Ile Mutu ya Totoz; Ile Mutu King ya All Social Media and Networks; Ile Mutu ya Dodomya? Nk Nk.

Pamoja sana mkuu; tutasubiri wadau wanasemaje. Au una maoni gani?

Mutu mukubwa...mutu ya wabebs wa ukwee....kama vipi jipangeni :becky:
 
Mkuu Matola unazungumzia ile Le Mutuz? Ile Mutu ya Siasa; Ile natoka natoka NYC; ile Mutu namkoma Nyani Gilabu mchan kweupe; Ile Mutu ya sauti ya Umeme; Ile Fileld Marshal ya JF; ina Mutu; Ile Mutu; Ile Mutu ya Totoz; Ile Mutu King ya All Social Media and Networks; Ile Mutu ya Dodomya? Nk Nk.

Pamoja sana mkuu; tutasubiri wadau wanasemaje. Au una maoni gani?
Ila maajabu ya JF kuna watu siku hizi siwaoni ila nahisi miandiko yao ni wao ila wapo kivingine ila tu sad kuwamis,

Bado natafakari mapendekezo lakini kwenye Category ya Queen of MMU nawapendekeza Smile na lara 1
 
Last edited by a moderator:
At least mwisho wa siku amekuja mtu na kuongea jambo la maana, sio yule tapeli aliyejifanya katumwa na Invisible wiki moja au mbili zilizopita....
 
Mutu mukubwa...mutu ya wabebs wa ukwee....kama vipi jipangeni :becky:


Duuh hadi raha umeniacha hoi . . . . Ile Mutu ya MABEBZ WA UKWELIIII (Note CAPS).

Kama vipi tuone mapensekezo! Au vipi Bana!
 
Back
Top Bottom