JF Members


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,690
Likes
2,616
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,690 2,616 280
Hivi hapa MMU mpo na Mkeo/Mumeo?je mnajitambua mnajijua?kila mmoja wenu anajua ID ya mwenzie?Je ndani simnajimwaya?kwani hapa ni somo tosha!Au kila mmoja kimyakimya?Maana kama mnajuana ID lazima upige kimya,nakama mmoja wenu hajui ID ya mwenzake safi ila kama unajua then ila unajifanya hujui utamsanifu sana akirudi home!
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,690
Likes
2,616
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,690 2,616 280
@Preta Unamaanisha Ninapo ku pm ananisoma?situmi tena!Unatabia mbaya lol!
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,015
Likes
174
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,015 174 160
Ndiyo nini tena??
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
Hivi hapa MMU mpo na Mkeo/Mumeo?je mnajitambua mnajijua?kila mmoja wenu anajua ID ya mwenzie?Je ndani simnajimwaya?kwani hapa ni somo tosha!Au kila mmoja kimyakimya?Maana kama mnajuana ID lazima upige kimya,nakama mmoja wenu hajui ID ya mwenzake safi ila kama unajua then ila unajifanya hujui utamsanifu sana akirudi home!
ukirudi home kutoka wapi mkuu??ina maana mnategemea net za ofisini kuingia kwenye internet?,mkuu ina maana kibarua kikiota nyasi ndo tumekupoteza jf?
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
Mie wangu yupo humu humu... na twajuana na hata kujibishana katika post.... Nitamuomba tukukaribishe chakula cha jioni....lol
 
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
2,021
Likes
29
Points
0
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
2,021 29 0
Mie wangu yupo humu humu... na twajuana na hata kujibishana katika post.... Nitamuomba tukukaribishe chakula cha jioni....lol
mie hana interest kabisa na mambo ya net
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
mie hana interest kabisa na mambo ya net


Shantel sometimes it is good... kama ana interest ya net inabidi hasa m-blend na awe understanding... or else waweza achishwa tumia net al together...
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,690
Likes
2,616
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,690 2,616 280
ukirudi home kutoka wapi mkuu??ina maana mnategemea net za ofisini kuingia kwenye internet?,mkuu ina maana kibarua kikiota nyasi ndo tumekupoteza jf?
Bushoke aliimba walionacho humwona asiyekuwa nacho kama mnyama!kwahiyo wewe nimjanja kuwa ns net home?asante sisi tunatumia za ofici ila kumbuka leo ni j2ila sijaenda ofcn nanopo live!!
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Mhhh aise hao wanaopeana pasword wanatuogopesha kuwapm maana unaweza tuma pm yako ukajikuta unatishia kutolewa roho
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,690
Likes
2,616
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,690 2,616 280
Mie wangu yupo humu humu... na twajuana na hata kujibishana katika post.... Nitamuomba tukukaribishe chakula cha jioni....lol
Nitumie maelekezo yakufika hme ktk pm kwani najua mzee anajua!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Mi nipo nae tena tunatambuana.
Atakuja sasahivi nitakuonesha.
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
286
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 286 180
ukirudi home kutoka wapi mkuu??ina maana mnategemea net za ofisini kuingia kwenye internet?,mkuu ina maana kibarua kikiota nyasi ndo tumekupoteza jf?
Hahah..hii comment yako nimeipenda mangi!
 
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Likes
19
Points
135
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 19 135
Wangu yupo humu anaijua yangu, naijua yake lakini sio member active sana kama mie.

Hata hivyo hatupeani pwords akiona issue yoyote ananishtua niangalie nami pia hivyohivyo

Usiku nikiwa na insomnia na kuperuzi threads wala haangaiki kujua nachat na nani mradi nisimmulike na mwanga wa simu usoni
 

Forum statistics

Threads 1,235,629
Members 474,678
Posts 29,229,077