RR
Natakiwa kujua na nani?
'kutakiwa' kwa Kiswahili sanifu kunahusiana na amri, sharti ama kanuni.
Sasa hapa tunalazimishana kupokea hizi funny information au inakuwaje?
lol!haya prezda wangu
Kumbe tumematch? na wewe uko hapo hapo number 10 honey!Nilikuwa napitia hizi PM zako ulizonitumia...bila kuuma maneno umeangukia kwenye namba 10..
hahaha Teacher .. i like your style! u remind me of evidence based medicine..!! watakuelewa tu!... :biggrin:
Lol.....si nshakujibu kwenye PM drling!! Unataka niweke hadharani kongosho na ze Finest watuige?Kumbe tumematch? na wewe uko hapo hapo number 10 honey!
Enhe! ningekuwa hapo tungefanya nini?
Gaijin hebu fanya mpango tuzicheki PM za The Boss mie unajua kabisa huwa nina allergy na PM
Cantalisia: Jaribu kufuta PM zako maana naona zimejaa!
kloro: Acha kutuma PM kwa "nanii" - nimekusaidia kuzifuta zile ulizotuma jana!
Gaijin: Kumbe mara ya mwisho wewe kutuma PM ilikuwa Jan 2010?
Lizzy: Naona umefuta PM zako zote baada ya RR kupost hii thread!
Niko katika mkakati wa kuliwekea penzi letu Copyright, nimegundua hata Kaizer na Ashadii wanakopi kwetu. Tuwashtaki?Lol.....si nshakujibu kwenye PM drling!! Unataka niweke hadharani kongosho na ze Finest watuige?
khaa ina mana mpaka sasa hawajajipendekeza?Mkuu mimi natisha! kuna kipindi nilikuwa botswana baada ya kugundua mashahada ninayomiliki walitaka kunipa uraia halaf nigombee Urais nchini kwao lakini mzalendo nikauchomoa.
Hata madada wa JF wangejua ile kitu namiliki nazani wangekuja kujipendekeza huku PM, yaani hata kupigwa kibuti na mimi basi ni ujiko tosha.
Mimi PM zangu ni kutoa taarifa za misiba tu. Kama leo kuna msiba unamuhusu sana mwalim gaijin lakini mpaka muda huu hana taarifaCantalisia: Jaribu kufuta PM zako maana naona zimejaa!
kloro: Acha kutuma PM kwa "nanii" - nimekusaidia kuzifuta zile ulizotuma jana!
Gaijin: Kumbe mara ya mwisho wewe kutuma PM ilikuwa Jan 2010?
Lizzy: Naona umefuta PM zako zote baada ya RR kupost hii thread!
Nionyeshe za kwako basi...kidogo tu...lolDuh! Nikiweka wazi hiyo lazima nipigwe saver ban mie ukoo wangu mzima. Manake si unajua The Boss kuliko Tingatinga, humu ndani mtakuwa hapatoshi 😀
Baba _Enock km ulivyoona zile ni za leo tu,Cantalisia: Jaribu kufuta PM zako maana naona zimejaa!
kloro: Acha kutuma PM kwa "nanii" - nimekusaidia kuzifuta zile ulizotuma jana!
Gaijin: Kumbe mara ya mwisho wewe kutuma PM ilikuwa Jan 2010?
Lizzy: Naona umefuta PM zako zote baada ya RR kupost hii thread!
Alikuja mmoja tu, tena nina wasiwasi na jinsia yakekhaa ina mana mpaka sasa hawajajipendekeza?
kwahiyo we hutafuti unawasubiria tuAlikuja mmoja tu, tena nina wasiwasi na jinsia yake
Nionyeshe za kwako basi...kidogo tu...lol
selebriti hatongozi bana! we wa tandale nini?kwahiyo we hutafuti unawasubiria tu
Mimi PM zangu ni kutoa taarifa za misiba tu. Kama leo kuna msiba unamuhusu sana mwalim gaijin lakini mpaka muda huu hana taarifa
Hahahahaha!!! Gaijin taratibu banaa.....Baba Enock amesema zangu tangu January 2010, zisha expire! Kisha zote zinaanza na "Brother, nna shida...."