Jf members hodi Mbeya nipeni dondoo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jf members hodi Mbeya nipeni dondoo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Elia, Dec 3, 2011.

  1. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Heey, members nipo hapa mjini kwa weekend hii. nipeni jiografia na taarifa za kiinterijensia kidogo! Nondo???
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    upande wa mashariki kuna Nondo Mla watu, upande wa magharibi kuna Nganenepa, kusini kuna Andunje na kaskanini kuna jogoo na pazi.

    Stend kuna kitimoto na ugali.
     
  3. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,376
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Pia pande za Mwanjelwa kuna moto nankuchunwa ngozi ,,,,,,,,,,,LOL
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    siku nyingi sana nilikuwa Mby, kitimoto kwa Vamponji ilikuwa Bab kubwa. Pia Garden bar kule uzunguni
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    Sasa unataka jiografia mtihani ama practical
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    anataka theory
     
  7. Mlendamboga

    Mlendamboga JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    NENDA MOJA kwa moja Tunduma utawakuta tumleshe tumgoje? umetuuzia blauzi ukasema ni shati
     
  8. Mr. Mwalu

    Mr. Mwalu JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 702
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    Jiografia waungwana, nami natia timu kesho!
     
  9. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,160
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    okeeeey, ni hivi ukitaka pa kupata maji ya dhahabu nenda karembu,2000,carnival,shaba au nebana hapo watu wanajichanganya kwa sana,nyama choma nzuri nenda karembu,kitimoto nenda sai pub au savoy,disco kuna pamodzi na vibe, ila vibe kuna ustaarabu sana hadi raha ya disco inapotea, mablanketi ya sufi utapata mzumbe au tia, ya magunia utapata carnival,pamodzi na ukitaka kutembelea makao yao ni katumba pamoja na old trafford nyuma ya uwanja wa sokoine.....kuna la ziada mkuu!?
     
  10. m

    mbweta JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Haha mie nilikuwa najua mda wote Nazjaz ni muslim kumbe vamponji ilikuwa kwa sana.
     
  11. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nashukuru sana wakuu japo ilikuwa ni tight weekend, nilikwenda kwenye harusi ya jamaa yangu. lakini nilienjoy saana. I'm back.. I will be there again Mbeya niliyokuwa naifahamu nimekuta imebadilika sana LAzima nirudi tena... ila nilikosa blanketi
     
  12. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,272
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ukitembea usiku vaa HELMET kwa ajili ya nondo!
     
  13. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sikuhizi nasikia wameacha, jamaa walikosea wakapiga afande
     
  14. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,100
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ulipona kupigwa nondo?
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    nipo mbeya wadau, tutaftane wenyeji.
     
  16. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #16
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 9,570
    Likes Received: 1,485
    Trophy Points: 280
    Bwah haha hahahaha!
    Patamu hapo! Bora ulikosa, wala usijutie, Mbeya ya sasa si ya mwaka 1947, pamechafuka.
     
  17. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #17
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,724
    Likes Received: 1,232
    Trophy Points: 280
    PJ karibu mbeya,...ntakutafuta mkuu
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,162
    Likes Received: 4,123
    Trophy Points: 280
    wasalimie wote,
    waambie nawa-miss sana.
     
Loading...