Jf Members Arusha na Moshi


Delegate

Delegate

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
332
Points
195
Age
51
Delegate

Delegate

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
332 195
Tangu nimeijua Jf na kuamua kujiunga nimefaidika na mengi,mojawapo ni kujuwa kwa undani siasa za Tanzania ambazo zamani nilikuwa nazisikia midomoni mwa watu wachache,sasa Jf imeweka kila kitu wazi na kinajadiliwa na wataalam wenye uwezo mkubwa wa kujenga hoja hapa Jf
baada ya kuishi nje ya nchi yangu kwa miaka 17 nimeamua mwaka huu nije nitembee kidogo Tanzania,lakini sipendelei kabisa kwenda Dar bali natamani niende Arusha na Moshi na nitakuwa pale kwa mwezi mmoja
ningependa sana sana kujuana na wana Jf walioko mitaa hiyo,ni vema tukajuana kama dada mmoja aliyeleta shukrani zake hapa jana baada ya kufiwa na mama yake akidai Jf ni zaidi ya family
natanguliza shukrani zangu kwenu Wakuu
 
M

marikiti

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
2,731
Points
1,500
M

marikiti

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
2,731 1,500
Too personal
 
C

Chebe

Senior Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
198
Points
0
Age
36
C

Chebe

Senior Member
Joined Sep 27, 2011
198 0
Your welcome mkuu at Moshi
 
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,272
Points
1,225
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,272 1,225
karibu,ila JF haipo arusha na moshi tu,popote ulipo kuna mwanaJF take that from ME.
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Karibu mwaya mie nko chuga ukija niPM
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,736
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,736 2,000
You are welcome Delegate!
 
Last edited by a moderator:
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,688
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,688 2,000
sweetlady, hebu ukuje kuna mgeni.
Karibu mpendwa, tupo na tutakupokea. Unakuja na $, €, £, ama ¥. Tukutengenezee itinerary ya maana.
 
Last edited by a moderator:
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,969
Points
1,225
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,969 1,225
sweetlady, hebu ukuje kuna mgeni.
Karibu mpendwa, tupo na tutakupokea. Unakuja na $, , £, ama ¥. Tukutengenezee itinerary ya maana.
Hahahahaha! Nipo macho mke mwenza King'asti!
 
Last edited by a moderator:
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,079
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,079 2,000
karibu sana Tanzania
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Points
1,250
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 1,250
Ni pm kama upo siriazi! Na ujitambulishe mapema kama wewe ni she maana nina mke humu! Lol...
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,969
Points
1,225
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,969 1,225
Ni pm kama upo siriazi! Na ujitambulishe mapema kama wewe ni she maana nina mke humu! Lol...
Hahahaha! Hayo yanahusikaje Filipo?
 
Last edited by a moderator:
Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
8,764
Points
2,000
Michael Amon

Michael Amon

Verified Member
Joined Dec 22, 2008
8,764 2,000
Tangu nimeijua Jf na kuamua kujiunga nimefaidika na mengi,mojawapo ni kujuwa kwa undani siasa za Tanzania ambazo zamani nilikuwa nazisikia midomoni mwa watu wachache,sasa Jf imeweka kila kitu wazi na kinajadiliwa na wataalam wenye uwezo mkubwa wa kujenga hoja hapa Jf
baada ya kuishi nje ya nchi yangu kwa miaka 17 nimeamua mwaka huu nije nitembee kidogo Tanzania,lakini sipendelei kabisa kwenda Dar bali natamani niende Arusha na Moshi na nitakuwa pale kwa mwezi mmoja
ningependa sana sana kujuana na wana Jf walioko mitaa hiyo,ni vema tukajuana kama dada mmoja aliyeleta shukrani zake hapa jana baada ya kufiwa na mama yake akidai Jf ni zaidi ya family
natanguliza shukrani zangu kwenu Wakuu
Mimi nipo Arusha...karibu sana pande hizi.
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,969
Points
1,225
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,969 1,225
Mimi nipo Arusha...karibu sana pande hizi.
Tatizo uko arusha ngarenaro, mgeni anataka apokelewe na watu wa mjini kama Mungi. Na plz Mungi kama mgeni jinsia yake ni she hakuna kwenda kumpokea!
 
Last edited by a moderator:
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Points
1,500
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 1,500
Karibu sn A-town. Utatupata wadau.
 

Forum statistics

Threads 1,283,754
Members 493,810
Posts 30,799,889
Top