Jeshi la polisi limepiga marufuku upigaji wa fataki siku ya mwaka mpya

Money Stunna

JF-Expert Member
Aug 9, 2011
13,070
2,000
Kutokana na tishio la ugaidi afrika mashariki. Jeshi la polis alitotoa kibali kwa mtu yeyote kupiga fataki siku ya mwaka mpya.
Amesema wananchi awaelewi tofauti ya bomu na fataki hivo magaidi wanaweza piga bomu raia wakajua fataki.
jeshi la polis limeshawaandikia barua wale wote walioomba kupiga fataki kuwa limekataa.
Source ni Afande Kova.

Mimi binafsi nasikitika sana kuwazuia wananchi walioomba kibali kupiga fataki.

Fataki zinapigwa dunia nzima. Kuzuia ugaidi si kuzuia upigaji wa fataki
 

Makamee

JF-Expert Member
Nov 29, 2013
2,020
1,250
Leo ndo wanajifanya wana uchungu na Raia?
Mbona hawakuwakataza polisi kupiga na kuua watu wasio na hatia ktk ops Tokomeza?
 

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Apr 12, 2012
14,205
2,000
Kwani ni Mwaka gani waliruhusu Fataki kupigwa huku Uswazi kwetu?si miaka yote wanakatazaga but Wahindi na hao wazito serikalini wanayapigaga huku tukishudia kwa Macho yetu,naona Mwaka huu wamepata kisingizio cha Ugaidi.
 

Ndibalema

JF-Expert Member
Apr 26, 2008
10,967
2,000
Polisi wa nchi hii wana hamu sana na ugaidi!
Kila kitu ugaidi!! Kana kwamba wana uwezo wa kupambana nao.
 

Elungata

JF-Expert Member
Jan 28, 2011
36,854
2,000
Polisi wa nchi hii wana hamu sana na ugaidi!
Kila kitu ugaidi!! Kana kwamba wana uwezo wa kupambana nao.
lengo kubwa la kuanzisha huu wimbo wa ugaidi ni ili serikali ziweze kuweka sheria yeyote wanayojisikia...ugaidi upo tangu enzi za akina carlos,ila leo ni kama wana uadvertise.
 

lyinga

JF-Expert Member
Nov 18, 2013
2,498
0
Hawa jamaa kwa kukurupuka mimi wananichekeshaga kweli ile ishu ya ulimboka nilimwona mkubwa wao kaita wandishi wa habari jasho kinamtoka eti kakamata mtihumiwa kaenda kujisalimisha polisi mwisho wa siku jamaa anaonekana wala hahusiki na faini kayozwa buku ugali wetu kala wa bure segerea yaani hawa ni mwisho wa comed
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom