secretarybird
JF-Expert Member
- Aug 22, 2024
- 23,687
- 50,285
Goli la acrobatic hii.
Goli la acrobatic hii.
Hajafa, amekwenda na maji.Hajafariki. AMEKUFA nyang'au huyo
Umezaliwa mwaka 2000 au kifo cha Nyerere utasemaje??Kifo cha magufuli ndio kifo kiliwagusa watanganyika kuliko kifo cha kiongozi yeyote yule nchi hii na haita kuja kutokea watanganyika waguswe na kifo cha kiongozi kama ilivyo kuwa kwa magufuli
R.i.pMbunge wa Peramiho Jenister Joachim Mhagama amefariki leo asubuhi. Alianguka ghafla kisha kupelekwa hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Dodoma. Alifariki kwa sasa mwili umepelekwa Benjamin Mkapa Hospital. apepe.
Wapuuzi ndio waliomlilia Nyerere.Umezaliwa mwaka 2000 au kifo cha Nyerere utasemaje??
Ayubu 14:1Mbunge wa Peramiho Jenister Joachim Mhagama amefariki leo asubuhi. Alianguka ghafla kisha kupelekwa hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Dodoma. Alifariki kwa sasa mwili umepelekwa Benjamin Mkapa Hospital. apepe.
Usiwasemee Watanzania wote.Watanzania wote tumefurahi
Naomba hii habari isije ikawa uongo. Mandumba yamekataa.eMbunge wa Peramiho Jenister Joachim Mhagama amefariki leo asubuhi. Alianguka ghafla kisha kupelekwa hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Dodoma. Alifariki kwa sasa mwili umepelekwa Benjamin Mkapa Hospital. apepe.
We baba una akili sana. Niliwahi kuitaja hii list kuwa hawako salama kama sie tu. Anyway kifo ni kifo tu. Mzee Kibao, ndugu zetu wamedhulumiwa maisha yao na kikundi cha wahuni wachache. RIP Mashujaa wetu kuhusu Jenista KIFO NI KIFO TU.Mpango, Tulia, Majaliwa, Bashe, Jaunary na Nchimbi be careful!!
Bahati mbaya hata mkifa hakuna mtetezi maana mlikumbatia mfumo mfu wa kifisadi!!
Wanamtandao kizimkazi hawatanii, Shetani Hana rafiki!!
Inasikisha sana ,hawa watawala wanajua wataishi milele na kuendelea kukaa kwenye nafasi zao.She was very rude during her Time, kila hula za serikali dhdi ya wananchi alipambana sana kuficha na kuitetea serikali, alikuwa hajali maumivu ya Wananchi hata kidogo.
Watu wa peramiho na parangu wanamjua vizuri, mama wa kuzamia ziwa nyasa.
wewe ulifurahi kifo cha Magufuli, kama wewe ulijua utaishi mileleUliona wapi nafurahia ,badilka wewe ni mzee sasa .
Mpango, Tulia, Majaliwa, Bashe, Jaunary na Nchimbi be careful!!
Bahati mbaya hata mkifa hakuna mtetezi maana mlikumbatia mfumo mfu wa kifisadi!!
Wanamtandao kizimkazi hawatanii, Shetani Hana rafiki!!
walijua wataishi milele, imefika zamu ya wapendwa wao wanatia hurumaNyie wangese mlivyofurahia kifo cha JPM hamkujua na nyie mtakufa?
Zamu yake na yeye inakuja ajiandae.Kuna jitu halipati usingizi kila likifumba macho linamuona Mzee Ali Kabao, Mdude Nyagali na Polepole sasa linakunywa pombe kali na kuvuta skanka bila hivyo haliwezi kulala na huu ni mwanzo tu kifutachoa litaanza kuvua nguo hadharani
Matusi tena??Kakazwe huko ulipozoea