Jengo gani ni refu kuliko yote Jijini Dar es salaam? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jengo gani ni refu kuliko yote Jijini Dar es salaam?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kennedy, Aug 18, 2012.

  1. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,293
    Likes Received: 2,034
    Trophy Points: 280
    Nawasalimu wana JF! Jiji la Dar kwasasa lina majengo mengi marefu,yenye kuvutia sana pia kufanya Jiji kuwa na muonekano mzuri. Miaka ya nyuma kidogo jengo la MAFUTA HOUSE(BENJAMIN TOWER) nadhani ndiyo lilikuwa refu, kwasasa naona maghorofa mengi mtaa wa OHIO km GOLDEN JUBILEE TOWER na mengine mengi.Jengo refu katika Jiji lina ghorofa ngapi pia linafuatiwa na lipi? Kwaupeo wa macho km baadhi yanalingana ingawa najua lazima kuna tofauti. Mwenye kujua tujuze na sisi.
     
  2. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,989
    Likes Received: 9,273
    Trophy Points: 280
    Nadhani ni lile la SIMBA KAPAKATWA TOWER kwa sasa ndiyo refu.
     
  3. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jengo jipya Bibi Titi Road kati ya BP Upanga na UNICEF, nimesahau jina.
     
  4. Kitaeleweka

    Kitaeleweka JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 393
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Lile pale nyuma ya milenium towers sayansi.

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  5. k

    kilema pofu Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna gorofa moja ipo mtaa wamzee wakaya jina limeni toka
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,496
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    Lipo mtaa gani hili?
     
  7. Mbwiga88

    Mbwiga88 JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 638
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nyumba ya Mwigulu
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    kongosho tower, liko kinyerezi ndo naishi hapo.
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,515
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Mwalimu hausi
     
  10. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,293
    Likes Received: 2,034
    Trophy Points: 280
    Mwl House ya Ilala mbona ni fupi tu mkuu.
     
  11. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,293
    Likes Received: 2,034
    Trophy Points: 280
    Isijekuwa kama simba kapakatwa tower, maana jengo kama hilo sijawahi sikia.
     
  12. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 8,692
    Likes Received: 3,579
    Trophy Points: 280
    Kuna ile blog ya skyscrappers za Tanzania:itasadia kujua ghorofa gani ni refu!
     
  13. M

    MIRIJA IKATWE Senior Member

    #13
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jengo refu kwa sasa ni Uhuru Heights, lipo bibi Titi lakinilenye gorofa nyingi ni Vijana CCm pale Limumba
     
  14. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,293
    Likes Received: 2,034
    Trophy Points: 280
    Duuh ccm lumumba vs jengo la ushirika! Mkuu ule mkono ulioshika mwenge lbd ndy inaongeza urefu.
     
  15. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,157
    Likes Received: 1,490
    Trophy Points: 280
    View attachment 62541

    Probably the tallest building in Dar, near Makumbusho
     
  16. gobore

    gobore JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hilo ndo linaitwa Uhuru heights na kwa sasa ndo refu kuliko yote
     
  17. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,293
    Likes Received: 2,034
    Trophy Points: 280
    Hii picha nadhani na wengine watujuze kama wanadhani lipo jingine.
     
  18. gobore

    gobore JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wacha vichekesho wewe hiyo Umoja wa vijana inayoongelewa ni ile Twin tower mpya project ya Manji na sio kale kabehewa kenye mkono na mwenge
     
  19. Kitaeleweka

    Kitaeleweka JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 393
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    This is it! Wakubwa waliangalie vizuri mtaona hata lile la uhuru heights haliingii hapa.


    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  20. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #20
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ccm lumumba.......... Teh teh
     
Loading...