Pombe ni kinywaji kizuri sana, sisi wachaga pombe inatuletea stimu sana.Wakatoliki na Pombe a.k.a Maji ni sawa na UJI NA MGONJWA!!
Tembelea hostel za Mapdre na Masisteri Ni kukata maji kwenda mbele....!!!
Pombe ni kinywaji kizuri sana, sisi wachaga pombe inatuletea stimu sana.Wakatoliki na Pombe a.k.a Maji ni sawa na UJI NA MGONJWA!!
Tembelea hostel za Mapdre na Masisteri Ni kukata maji kwenda mbele....!!!
Kwa sababu ni msema kweli na hapindishi wala kurembaKweli kabisa jamaa ana bifu na kila raisi wa nchi hii kuanzia ,mkapa, jk hadi jpm.
Still, bado sijaona kibaya alichokisema!Nyani Ngabu ni ile tu kumsemea negative kwa mtu ambaye anasubiri mazishi next week.Ingetosha kusubiri kidogo maumivu ya wapendwa wake yapoe.Inawezekana kabisa kuna anaowapelekea meseji hii.Lakini not at this time kwa mtu ambaye ni public figure kama Ulimwengu.
Mkapa mwenyewe kawafundisha ukweli na uwazi.Nyani Ngabu ni ile tu kumsemea negative kwa mtu ambaye anasubiri mazishi next week.Ingetosha kusubiri kidogo maumivu ya wapendwa wake yapoe.Inawezekana kabisa kuna anaowapelekea meseji hii.Lakini not at this time kwa mtu ambaye ni public figure kama Ulimwengu.
Mkapa kawafundisha ukweli na uwazi gani?Mkapa mwenyewe kawafundisha ukweli na uwazi.
Kwa hiyo wanatekeleza somo lake tu.
Sarcasm is not your strong suit now, is it?Mkapa kawafundisha ukweli na uwazi gani?
No, it’s not.Sarcasm is not your strong suit now, is it?
No.No, it’s not.
And I’ve never claimed to be a maven at it nor pretended to be one, either.
Rather than make an ass of u n’ me, that’s why I asked.
Am I wrong to ask?
Mkuu hata kama ukiwa mkubwa ila ukaendelea kuishi unakoishi ndoto yako haitatimia. Pole sanahakika kuna watu mnajua kingereza nikiwa mkubwa ntakuwa kama nyie.
Story za huyu mzee zinakaushamba flani hivi, ka kujikweza, sijui anatuonaje?? yaani kupitia tu Ikulu iwe story Ofisini?? tena basi wa-Bongo? watu wamekesha Ikulu Wakinywa na kula mara nyingi tu! wametumia pipa la Nyerere tangu wakiwa Shule, wamecheza Bao mwitongo na mchonga Lkn hayo hayakufika shuleni wala cha ofisini!Nikaenda mpaka pale nikafanya drop off kwa mchizi wangu. Mimi nilichukulia kitu simple tu kwa sababu mchizi wangu anajua mimi kichaa wake tangu mtu yeyote hajajua Mkapa atakuwa rais. Basi mimi nikaona easy tu. Kesho yake ofisini ikawa bonge la story. Yani wewe Kiranga umeenda nyumbani kwa rais kama unaenda kwenu?
Uongo watoto wa Rais time table zao ziko tight hawawezi kukaa vijiweni ki-idle hata siku moja, hata walevi wananywea mbali,a hata mchizi wangu nilikuwa namwambia, wakati baba yake rais. Yani tunakaa maskani, picha ya baba yake iko juu, namwambia "ondoa picha ya mshua hapa maskani. Mshua wako mnoko tu". Anacheka. Machizi wengine wananiambia acha picha ya Mzee wetu.Na yeye mchizi wangu anajua msimamo wangu. Na, to his credit, aliuheshimu.
Story za huyu mzee zinakaushamba flani hivi, ka kujikweza, sijui anatuonaje?? yaani kupitia tu Ikulu iwe story Ofisini?? tena basi wa-Bongo? watu wamekesha Ikulu Wakinywa na kula mara nyingi tu! wametumia pipa la Nyerere tangu wakiwa Shule, wamecheza Bao mwitongo na mchonga Lkn hayo hayakufika shuleni wala cha ofisini!
Hawa ni wale malimbukeni mabinamu wa Bush wana viherehere, wamekuja mjini kumtembelea mjomba hivo wanashangaa kila kitu, Gas cook anaita Radio hii haiongei siku hizi? kila kitu ni kushangaa tu ndi type hii Shamba sana Mfyyyxxx!
Yupo sahihiDuh!
Naona Jenerali Ulimwengu na marehemu Rais Mkapa walikuwa hawapikiki chungu kimoja!
Mkuu watoto wa rais km JK aliyepita ? Wale akina Ally,Riz ,Miraji ,Khalifa ndio walikua na ratiba tyt ? au watoto wepi hao unaowasema ?Uongo watoto wa Rais time table zao ziko tight hawawezi kukaa vijiweni ki-idle hata siku moja, hata walevi wananywea mbali,
Ofisini wakijua una contact na state House wanakuogopa kimya kimya hata Boss. sana wata ku point kwa vidole na kusemezana kisiri ''usiiseme vibaya serikali kwa huyo'' kamwe haiwezi kuwa story eti wakwambie unaenda kama kwenu!!!! Loool! we mzee? Unazeeka vibaya!
Maskani picha ya babake iko juu ndo nini? walio