WOS..
Umeleta mada nzuri na ukweli ndani yake. Binafsi, vitu vya zamani vimejaa ndani ya nyumba kuanzia pasi+feni zilizoharibika, viatu vimeisha au chanika,
vyombo visivyotumika au masufuria yametoboka, nguo ndo usiseme ninazo hadi za sec(LOL) yaani ambazo haziivaliwi tena, madaftari ya shule tangia elimu ya msingi na mazaga zaga mengine nimebananisha stoo mpaka nahisi siku nitakuta nyoka!..
Umenifanya nikumbuke hata kuvichoma moto au kutupa kabisa maana sivitumii hata kidogo zaidi nikiingia stoo nasikitika na kuahirisha siku ya kuvi-dispose..
Asante itabidi nivishughulikie haraka..Ila sababu kubwa nadhani inakuwa unasema nitatupa kesho ngoja niweke hapa mara moja halafu muda unakwenda mtu unakuwa hukumbuki kabisa kudeal navyo. Pia kuna vitu vingine kama feni unaweza sema nitatengeneza, ila mpaka huyo fundi aje na kushughulikia mwaka unaweza kukatika hamna hatua iliyochukuliwa zaidi ya kurundika sehemu fulani nyumbani zaidi unanunua nyingine na kusahau kuishughulikia kama siyo kuitupa kabisa..