Je! Wangapi mnaelewa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je! Wangapi mnaelewa?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Wa kusoma, Dec 17, 2011.

  1. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,156
    Likes Received: 1,991
    Trophy Points: 280
    Ongeza maneno yako hapa au unipm kama unaelewa maana ya haya maneno;
    KIZOTA, KUNYETA, ZERO BRAIN, SUPP, MKANDARASI, UWANJA WA ZEGE, DEO, MGANGALUMA, MK, BLOCK7, KAYUKI, nk.
    Hebu changia tu kama umeelewa.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    We kama unataka PM siuseme tu.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    mimi sijaelewa......na upande wangu wa PM umefungwa....inakuwaje....?

     
  4. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,156
    Likes Received: 1,991
    Trophy Points: 280
    Lizzy ni pm basi.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Alafu nisemeje kwenye hiyo PM?
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 180
    umemstukia eeh! Hivi sijui kwanini watu wanapenda pm. Kitu kidogo utaskia nipm.
     
  7. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,747
    Likes Received: 3,451
    Trophy Points: 280
    napita tu namtafuta Rev Fr Masanilo,kama nilisikia sauti yake huku!
     
  8. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,156
    Likes Received: 1,991
    Trophy Points: 280
    Lizzy we andika neno lolote tu plz, au kama huna neno la kuandika kwenye hiyo pm basi bandika namba yako ya simu.
     
  9. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,051
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mie kupiem sijui
    ila neno naloweza kukuambia ni
    MGANGALUMA...
    Huyu alikua mwalimu wangu wa TENGERU
    pia anajulikana kama (a.k.a)MGANGAA
    alikua mlevi balaa halafu ana vurugu,
    ukimkuta kalewa utadhani mwanakijiji lakini akiwa class yupo makini!!
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Ngoja nimpe mume wangu akuandikie yeye anachoona kinafaa.
     
  11. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,156
    Likes Received: 1,991
    Trophy Points: 280
    we, we, we hapana hapana, Lizzy kama vp piga chini tu.
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Good. . . . .
     
  13. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    mbona hivyo tena arifu? komaa bana, huwezi jua..
     
  14. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,156
    Likes Received: 1,991
    Trophy Points: 280
    Asante sana Lizzy kwa pm yako nimefurahi sana. Da plety asante na wewe pia.
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Hahahahahah ungeringa sana.
     
  16. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,841
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    what is PM?
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,527
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    Pamoja Makamanda.
     
  18. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahaha mzee huwa unanifurahisha sana
     
  19. Amwit52

    Amwit52 Member

    #19
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Prime Minister au ile nyingine nimesahau ya kwenye saa.
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,129
    Likes Received: 4,005
    Trophy Points: 280
    hata mimi nimepita hapa.
     
Loading...