Je, wanaume tuwaulize vipi hili swali? "Ulikuwa wapi"

Je, wanaume tuwaulize vipi hili swali? "Ulikuwa wapi"

Usiniulize hovyo wakati wajua nilikuwa job....
 
Sijawahi liuliza Gozi langu "ulikuwa wapi" hata siku moja. Nnamuamini na nnajiamini, si leo wala jana, toka ujanani.

Siioni sababu ya kumuuliza swali hilo, kwani limekaa kishari.

Vijana jiepusheni na maswali ya kiugomvi-ugomvi kwa waume zenu.

asante dada faiza kwa nini unamuita shem GOZI
gozi ndo jina lake?
 
Kitu ambacho wamekikosa wanawake wa karne hii ni hekima ndani ya nyumba...na ndio sababu kubwa inayopelekea nyumba ionekane kama jahanamu kwa kukosa amani....kwa kawaida mtu hukitunza kile anachokipenda na ndio maana wanaume tunahangaika kwa kadri ya uwezo wetu ili tu tuweze kuwatunza wake zetu....na katika harakati hizo tunajikuta tunatumia muda mwingi sana mapaka ule wa ziada ambao tungetakiwa tuwe na familia zetu...lakini tunayafanya yote haya kwa ajili yao...jambo la busara sio kumkemea anapochelewa kurudi bali kumpokea kwa upole kwani hujui ni masahibu gani mwenzio amekumbana nayo kwa siku hiyo..sasa unapomkemea ni sawa na kumwaga petrol kwenye moto...Wakati mwingine busara ndogo zinaweza kutuepusha na mambo makubwa sana na ya hatari...wanawake wajitahidi kuzitumia ndimi zao katika hali ya kujenga na sio kubomoa....
 
Gwali kuguu gwe ny'ambala gwangu gwa nalori, ngoganile figo. Hiyo ndiyo lugha nzuri ya kumuuliza mumeo
 
Kitu ambacho wamekikosa wanawake wa karne hii ni hekima ndani ya nyumba...na ndio sababu kubwa inayopelekea nyumba ionekane kama jahanamu kwa kukosa amani....kwa kawaida mtu hukitunza kile anachokipenda na ndio maana wanaume tunahangaika kwa kadri ya uwezo wetu ili tu tuweze kuwatunza wake zetu....na katika harakati hizo tunajikuta tunatumia muda mwingi sana mapaka ule wa ziada ambao tungetakiwa tuwe na familia zetu...lakini tunayafanya yote haya kwa ajili yao...jambo la busara sio kumkemea anapochelewa kurudi bali kumpokea kwa upole kwani hujui ni masahibu gani mwenzio amekumbana nayo kwa siku hiyo..sasa unapomkemea ni sawa na kumwaga petrol kwenye moto...Wakati mwingine busara ndogo zinaweza kutuepusha na mambo makubwa sana na ya hatari...wanawake wajitahidi kuzitumia ndimi zao katika hali ya kujenga na sio kubomoa....

asante hekima na busara vitumike
 
hapana kabanga
najua kabisa job unatoka saa 11
foleni za hapa na pale najua saa 1 upo home
sasa wewe unaingia saa 5 like eer day

Kuna kuangalia mpira, madili ya hapa na pale mbali na kazini.
 
ULIKUWA WAPI limekaa kisharishari kidogo..nadhani ni bora kumuuliza mtu "mbona leo umechelewa?"..zen maswali mengine yanaweza kuja kulingana na majibu yake..
 
ULIKUWA WAPI limekaa kisharishari kidogo..nadhani ni bora kumuuliza mtu "mbona leo umechelewa?"..zen maswali mengine yanaweza kuja kulingana na majibu yake..

okey ray leee

ukamuuliza leo mbona umechelewa
kawa siku 4 mfulilizo kitafata nini?
 
asante dada faiza kwa nini unamuita shem GOZI
gozi ndo jina lake?

Hapana, si jina lake, hata yeye ananiita mimi Gozi lake. Kisa kirefu kidogo, nilishawahi kuulizwa hili swali humu humu JF na nikalijibu, muda sasa. Kwa ufupi:

Jozi = Kiswahili fasaha ni "pair", hilo neno linatokana na Kiarabu likiwa na maana hiyo-hiyo. Mkioana kiarabu husema mmekuwa "pair" "Jozi". Na harusi huitwa Zawaj (to become into a pair).

Nilibahatika kutembelea Egypt na Gozi langu siku za mwanzo mwanzo baada ya kuoana, na tour guide wetu kila akiongea anatu "refer" kama Gozi (accent ya Kiarabu cha Egypt Jozi wanatamka "Gozi"), basi ndipo nikashika hiyo "Gozi" ya ki Egypt.

He is my "Gozi" and I am her "Gozi", we are a pair.

Kuoana ni kuwa "jozi" hata kwa Kiswahili. Hata viatu kama havioani haviwi jozi.

We find it funy and to the point.
 
Hapana, si jina lake, hata yeye ananiita mimi Gozi lake. Kisa kirefu kidogo, nilishawahi kuulizwa hili swali humu humu JF na nikalijibu, muda sasa. Kwa ufupi:

Jozi = Kiswahili fasaha ni "pair", hilo neno linatokana na Kiarabu likiwa na maana hiyo-hiyo. Mkioana kiarabu husema mmekuwa "pair" "Jozi". Na harusi huitwa Zawaj (to become into a pair).

Nilibahatika kutembelea Egypt na Gozi langu siku za mwanzo mwanzo baada ya kuolewa, na tour guide wetu kila akiongea anatu "refer" kama Gozi (accent ya Kiarabu cha Egypt Jozi wanatamka "Gozi"), basi ndipo nikashika hiyo "Gozi" ya ki Egypt.

He is my "Gozi" and I am her "Gozi", we are a pair.

Kuoana ni kuwa "jozi" hata kwa Kiswahili. Hata viatu kama havioani haviwi jozi.

We find it funy and to the point.

Maelezo yako yapo sawa kabisa
 
okey ray leee

ukamuuliza leo mbona umechelewa
kawa siku 4 mfulilizo kitafata nini?

Inategemea na jinsi unavyouliza..kuna ile ya kumuuliza mtu kwa kuonyesha kuwa unajali ili kujua kama kuna tatizo labda au kuna kitu anaweza kushare na ww huko alikotoka..ila kuna ile ya kumuuliza mtu kama vile unawasiwasi na huko alikokuwa..hii ndo inakera sumtumz hususani kwa mtu ambaye hana tabia za kipuuzi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom