Je, unatamani kitu kingine kipi kijengwe Chato?

Je, unatamani kitu kingine kipi kijengwe Chato?

Najaribu kuwaza hapa,unakuwa mbunge wa jimbo flan kwa kipindi cha miaka21 mfululizo,halafu ktk hyo miaka21 ya ubunge unakuwa waziri pia kwa kipindi cha miaka 19 mfululizo,Then unakuwa PREZDAA wa nchi miaka 10 labda;halafu sasa wananzengo wanakuja kuku evaluate umewafanyia nini wananchi wa jimbo lako na nchi kwa ujumla.
 
Bado sana.."Château" inahitaji mambo kadhaa...
  • Haina uwanja wa mpira wa miguu wa kueleweka
  • Hakuna "sports Center"
  • Hakuna Chuo cha aina yoyote..
  • Hakuna soko kubwa kama la Kariakoo..
  • Hakuna "Coach Stand" ya maana..
  • Hakuna Mall..
  • Hakuna Fly-over..
  • Je treni yafika huko?
  • Maktaba ya jamii..
  • ....
 
--Tayari barabara ya lami imeshajengwa chattle

--Tayari Uwanja wa Ndege tena wa kimataifa unajengwa chattle,

-- Tayari taa za kuongezea magari barabarani zimeshawekwa chato,

--Tayari Tawi la Bank limeshajengwa chattle,

--Tayari Hospitary kubwa inajengwa chattle,

--Tayari milioni 700 imeshatolewa ya kuboresha shule iwe ya kiwango kwa kuwa tu kwenye nafasi ya top 20 huko Chattle,

Kuna vingine vingi vinafanyika huko Chattle,

Licha ya hivyo vichache nilivyoviolozesha hapo unatamani vitu vingine vipi vijengwe au kupelekwa Chattle?


Cc Zero IQ.
[/QUOTE
Hakuna cha kupeleka tena kilichobaki ni wewe kwenda kutumia fursa zinazopatikana huko.
 
--Tayari barabara ya lami imeshajengwa chattle

--Tayari Uwanja wa Ndege tena wa kimataifa unajengwa chattle,

-- Tayari taa za kuongezea magari barabarani zimeshawekwa chato,

--Tayari Tawi la Bank limeshajengwa chattle,

--Tayari Hospitary kubwa inajengwa chattle,

--Tayari milioni 700 imeshatolewa ya kuboresha shule iwe ya kiwango kwa kuwa tu kwenye nafasi ya top 20 huko Chattle,

Kuna vingine vingi vinafanyika huko Chattle,

Licha ya hivyo vichache nilivyoviolozesha hapo unatamani vitu vingine vipi vijengwe au kupelekwa Chattle?


Cc Zero IQ.
Chato University, Flyover na Chato Heart Institute.
 
Chattle beach !
zamaradimketema-20190705-0001.jpeg
 
Back
Top Bottom