Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Aug 31, 2014 #61 Kha,,,,!!!
cy el devon Member Joined May 5, 2012 Posts 50 Reaction score 7 Aug 31, 2014 #62 Shetani we nikiazii kweli maana hausomeki kabisa. ......nataka nikualike kwenye ibada tukasifu na kuabudu.
Shetani we nikiazii kweli maana hausomeki kabisa. ......nataka nikualike kwenye ibada tukasifu na kuabudu.
P Ptz JF-Expert Member Joined Aug 23, 2011 Posts 541 Reaction score 385 Aug 31, 2014 #63 Eti shetani wewe ni mwanaume au mwanamke na je una uhusiano wowote na Wasira. ?
pakampweke Member Joined Aug 9, 2014 Posts 11 Reaction score 4 Aug 31, 2014 #64 Eti shetani kweli wewe ni shetani?
E Edwin mkw JF-Expert Member Joined Apr 28, 2014 Posts 544 Reaction score 120 Aug 31, 2014 #65 Ptz said: Eti shetani wewe ni mwanaume au mwanamke na je una uhusiano wowote na Wasira. ? Click to expand... Ha ha ha...... Mboni mnataja sana muheshim.wa
Ptz said: Eti shetani wewe ni mwanaume au mwanamke na je una uhusiano wowote na Wasira. ? Click to expand... Ha ha ha...... Mboni mnataja sana muheshim.wa
G bznes JF-Expert Member Joined Jul 19, 2014 Posts 1,432 Reaction score 2,976 Aug 31, 2014 #66 Shetani umesalimiwa na bunge la katiba
bobezi Member Joined Mar 10, 2013 Posts 63 Reaction score 11 Sep 1, 2014 #67 Shetani eee...mimi na nyumba yangu tunamkataa shetani kwa nguvu zetu zoote...toooka na ushindwe
Nchi Kavu JF-Expert Member Joined Sep 11, 2010 Posts 4,289 Reaction score 2,472 Sep 1, 2014 #68 Eti shetani we ni mzungu au mwafrika?
P I M Senior Member Joined Feb 16, 2011 Posts 139 Reaction score 24 Sep 2, 2014 #69 Mwa chando said: maimuna Click to expand... Shetani ushabakwa mara ngapi huko nyuma?
Sirdirashy JF-Expert Member Joined Jan 26, 2014 Posts 3,252 Reaction score 3,073 Sep 2, 2014 #70 Weeee shetan kwel au haya niambie mlango wa bahar wa kuingilia ukoje
fungi JF-Expert Member Joined Mar 18, 2014 Posts 2,539 Reaction score 4,676 Nov 8, 2015 #71 Kutoka maktaba Nimecheka sana
kaswiza90 Senior Member Joined Oct 25, 2015 Posts 196 Reaction score 70 Nov 24, 2015 #73 shetan una line ya tigo
ALU255 JF-Expert Member Joined May 20, 2015 Posts 2,089 Reaction score 2,126 Nov 24, 2015 #74 shetani kaingia mitini mbona hajibu maswali ya watu?..eti we shetani kati ya CCM na CHADEMA yupi unaemtumia sana
shetani kaingia mitini mbona hajibu maswali ya watu?..eti we shetani kati ya CCM na CHADEMA yupi unaemtumia sana
N Nando JF-Expert Member Joined Oct 5, 2014 Posts 4,848 Reaction score 2,061 Nov 24, 2015 #75 yampwai said: shetani shwaini Click to expand... me namtaka demu wake nimkaze.
Radiation Platinum Member Joined May 28, 2013 Posts 331 Reaction score 293 Nov 24, 2015 #76 ha ha ha ha huyu shetani ni kiboko anapngea kiswahili halafu yupo JF jukwaa la Utani