Je ujumbe aliokuwa nao lipumba uliwafikia walengwa.


B

Byendangwero

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
872
Likes
5
Points
0
B

Byendangwero

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
872 5 0
Baada ya kutangazwa kwa matokeo ya urais, Prof. Lipumba kwaniaba ya wagombea wenzake alipewa fursa ya kutoa neno; katika nasaha zake, alianza kwa kumpongeza JK kwa kutangazwa kuwa mshindi na akamalizia kwa kumkabidhi ilani ya uchaguzi ya chama chake. Kwa wadadisi wa mambo, kitenda cha kusema kuwa alikuwa anampongeza rais mteule kwa kutangazwa kuwa mshindi, na wala siyo kwa kuchaguliwa kuwa rais, kilikuwa kinarejelea ujumbe ule ule uliotolewa na Maalim Seif huko Zenj, wakati aliposema ya kuwa, kati yake na Shein apakuwepo mshindi. Kwa maneno mengine, viongozi wote wawili wa CUF walikuwa wanatoa ujumbe ya kwamba ushindi iliupata CCM katika chaguzi zote mbili ulikuwa ni wa mezani na wala siyo wa wapiga kura, na hivyo chama hicho hakina uhalali wowote wa kwenda kifua mbele.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
Kwa jinsi nilivyovhukia hypocrisy ya Lipumba, naona kama ni mwanasiasa goigoi

sorry about that
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Baada ya kutangazwa kwa matokeo ya urais, Prof. Lipumba kwaniaba ya wagombea wenzake alipewa fursa ya kutoa neno; katika nasaha zake, alianza kwa kumpongeza JK kwa kutangazwa kuwa mshindi na akamalizia kwa kumkabidhi ilani ya uchaguzi ya chama chake. Kwa wadadisi wa mambo, kitenda cha kusema kuwa alikuwa anampongeza rais mteule kwa kutangazwa kuwa mshindi, na wala siyo kwa kuchaguliwa kuwa rais, kilikuwa kinarejelea ujumbe ule ule uliotolewa na Maalim Seif huko Zenj, wakati aliposema ya kuwa, kati yake na Shein apakuwepo mshindi. Kwa maneno mengine, viongozi wote wawili wa CUF walikuwa wanatoa ujumbe ya kwamba ushindi iliupata CCM katika chaguzi zote mbili ulikuwa ni wa mezani na wala siyo wa wapiga kura, na hivyo chama hicho hakina uhalali wowote wa kwenda kifua mbele.
Some truth!
Japokuwa kuna picha humu ndani ambapo jamaa kavaa full ccm!
 

Forum statistics

Threads 1,238,823
Members 476,196
Posts 29,332,570