Je uchawi una harufu? Unanuka au unanukia?

Je uchawi una harufu? Unanuka au unanukia?

Naomba msaada wako mkuu mshana, wife alipata tatizo flani hivi lile tatizo lilitusumbua sana bila kupata muahafaka, akaitwa na mama yake cha ajabu kaja na kibangili cha shaba anadai amepewa na mama yake na ameambiwa asiweke chini hiyo bangili, mbaya zaidi Akasema ameambiwa ampe mtoto wake wa mwisho,, naomba kufahamu huo ndo uchawi wenyewe au? Naomba jibu tafadhali bro.
Hapa kuna mchanganyiko wa uchawi na mila... Kuwa makini sana hasa hilo sharti la kutowekwa chini... Lakini pia usijipe hofu sana kwakuwa vitu vingine ni imani zaidi kuliko uhalisia... Ukijenga hofu ndio itakumaliza
 
Kinachonuka ni zana na vitendea kazi vyake
223618ebd791c4a146d021bb2106daf7.jpeg
hqdefault-18.jpeg
945cd5504f9e03897bdae09050199c24.jpeg


Jr[emoji769]
 
Kwahiyo kaka, unapoenda kuroga, huwa unaenda na simu.. Unasnap kwanza kabisa kisha cheketu cheketu mahepe inafatia

Kigagula na tekenolojia[emoji23]
Kisasa zaidi.. Kwa ajili ya kutengeneza database ili vizazi vijavyo visipate shida kama tunayopata sisi[emoji23]
 
Kuna dawa ukipakwa mtu aisee kama unapua ya kunusa mtu anaweza kukumbia
 
Mshana kwanini wachawi wa Africa wasisolve shida za uchumi?
Jazeni watu mapesa
Watu wawe na magari
ipeni serikali mapesa za kichawi ijenge shule, mahospital
Barbara, na huduma zote za wananchi hela za kichawi zijae mfukoni hadi ombaba waingie job na mav8 .

Hembu nipekekee hili ombi langu huko
Uchawi wa makundi kama ulivyoainisha hapo juu ni lazima kuwe na ombi maalum na wawakilishi watakaokuwa tayari kutenda na kubeba dhamana kwa niaba ya wengine!
 
Kuna eneo mida ya mchana saa 7 au saa moja jioni usikika harufu ya viazi mvilingo eneo ilo kuna mahakama pamoja Na sheli mbele kuna njia panda je harufu hiyo ni ishara ya nini
 
Back
Top Bottom