Je, Ridhwan Kikwete naye ni fisadi?

Je, Ridhwan Kikwete naye ni fisadi?

Mwewe,

Heshima mbele, fafanua zaidi mkuu, maana majority share holder wa IMMA ni jrani yangu kujijini Kinyerezi/Segerea, na ninajua mambo mengi mazuri shirika hilo limeyafanya kwa wananchi wasiokuwa na uwezo katika kijiji changu, ikiwa ni pamoja na ajira kwa baadhi ya vijana, aambao ninawajua kuwa sio mafisadi,

Mujulusi, ni kijana aliyetoka jasho sana kulifikisha hilo shirika lilipo sasa, I have seen him kwa macho yangu, hawa kina Margai na Masha, Ishengoma waliingia baadaye, sasa zamani hatukuwa na utamaduni wa mashirika ya sheria za binafsi, kwa hiyo tusichanganye mambo wakuu,

kama kuna uchafu upo wa IMMa uwekwe wazi haap tuuone, so far hauonekani.

Ahsante Wakuu!

Imekuwa vema kuwa na jirani yao yumo humu JF, labda utufahamishe kwa undani zaidi jinsi unavyowafahamu na yapi waliyoyafanya kwa hao vijana ambayo ni tofauti na aliyoyafanya EL kwa nduguze huko Monduli, including askofu mzima wa kanisa, ambao kwao yeye ni ka-mungu fulani, ili tu kuficha ubaya wao wanaoifanyia nchi nzima wanapokuwa ofisini?
 
Mnyonge Mnyongeni, lakini haki apewe!

1. Ufisadi wa Ridhiwani, kama upo uwekwe wazi tuuchambue, so far sijauona bado maana naona labda dhambi yake ni kufanya kazi shirika la IMMA, ambalo dhambi yake ni kwa sababu waziri Masha, aliwahi kulifanyia kazi.

2. Ufisadi wa IMMA uwekwe wazi hapa tuuchambue nao pia, maana naona nalo linashitakiwa kwa sababu waziri Masha, aliwahi kulifanyia kazi, maana Masha pia aliwahi kulifanyia kazi shirika la Warioba, Oxygen, na pia alikuwa mjumbe kwenye kamati maalum ya rais ya mapendekezo ya marekebisho ya sheria Zanzibar, sasa ina maana humu mote namo ni ufisadi mtupu?

3. Je Masha mwenyewe ni fisadi? ukweli uwekwe hapa tuuchambue.

Ahsante Wakuu.

Mkulu FMES,

Kwa sababu umeuliza wewe basi nitakusaidia kidogo kukumbusha moja ya mambo ambayo IMMA wanatuhumiwa hapa. Najua dada Asha ameyasema ila GT amejaribu kuya-ignore kwa kurudia the same question over and over again.

Kumbuka wizi BoT ambao umefanywa na kampuni ya Deep Green finance. Wizi ambao mpaka sasa hakuna mtu serikalini anayethubutu kuongelea. Wizi ambao viongozi wa upinzani wamejaribu kufuatilia wakaambiwa kuwa waachane nao maana ni masuala ya usalama wa taifa. Wizi ambao wengi tunaamini kuwa pesa hizo zilitumika kufadhili uchaguzi wa ccm mwaka 2005.

Kampuni hiyo ilisajiliwa na IMMA na hawa IMMA wamehusika katika kufanikisha kuwa Deep Green wanakuwa na kila nguvu ya kisheria kupata pesa BoT na baadaye wamesaidia kufunika (kupotea bila trace) kampuni hii ambayo. Kama unakumbuka Dr Slaa katika dozi yake kuhusu wizi wa BoT alisema hapa kuwa wizi wa BoT uliofanywa na Deep Green una baraka za IMMA

kama hiyo link huipati basi nitakuwekea hapa muda wowote.
 
nakubaliana na wewe kwa hili. ufisadi wake uwekwe wazi ili tuuchambue na sio kuunganishaunganisha habari ya kuwa eti kwa sababu anafanya kazi IMMA na IMMA ilisajiri au waziri masha kachaguliwa kutoka hapo, binafsi nashindwa kuestablish huo ufisadi wake.


Sasa ukitaka kujua kama media Tanzania ni sawa na bure tazama skendo zote wanazoziandika wamezitoa wapi na cha ajabu hawaipi JF big up kwa kuwapa hizo data. Kama nilivyosema hapo awali niletewe ushahidi kuwa IMMA ni mafisadi na mimi nitamweka wazi Ridhwani na siyo mamabo ya kuhisi hisi

Nimewauliza:

Lini IMMA walifunguliwa mashitaka ya ufisadi?

Kesi ilisikilizwa Mahakama ipi?

Mbele ya jaji yupi?

na ushahidi upi ulipelekwa?

verdict ya hiyo kesi ilisemaje?

sasa tukishapata hiyo judgment ndio tutaamua kuwa IMMA ni mafisadi. Lakini wenyewe walisema kuwa leo watatuletea huo ushahidi sasa mzee wewe stay tuned

karibu sana bwana Layer . Huyu jamaa yuko katika fani yako na unaweza kumpata ukampa hii habari aje hapa ajibu .Yeye si mzee kama Kingunge ambaye hajui Dunia ikoje .Aje asafishe jina lake ndiyo maana JF iko hapa .

Ridhwani is not anwerable kwa JF. Kama kuna kesi basi ma prsecuters watamfungulia mashitaka otherwise sioni cha kujibu humu. Na hao waliotoa hizo tuhuma usisahau kuwa wameshindwa kujibu maswali waliyoulizwa. Sasa ukisikia JF inaraise the standards ndio hapa. Hatupo hapa kwa ajili ya kupakana matope na kama mtu hana ushahidi then akae pembeni au arudi chimboni akautafute


yaan katika wachangiaji wote, wewe ndio umenifurahisha, ni kweli tuna uchungu na nchi yetu, lakini tusiwe vibaraka wa magazeti ebu tuwe wadadisi binafsi badala ya kuchukua habari kama ilivyo andikwa gazetini.... naungana na hoja yako mwana JF.

Unajua magazeti ya Tanzania pamoja na waandishi wake wanitia kichefu chefu tuu. Personally huwa natazama JF almost 50 times a day kwa kujua kuwa humu wasi sio waandishi lakini I would rather soma wanayoandika wachangiaji humu kama alina MKJJ et al kuliko kupoteza muda kusoma wanachoandika akina KUBENEA na wenzie

HIVI LAWYERS WA TZ HAWANA CODE OF ETHICS/CONDUCT?

HAWA IMMA NA Bw/Dr. TENGA WANGEPASWA KUWAJIBISHWA KWA KUHUSIKA NA KILA AINA YA UFISADI ULIOTOKEA HAPA BONGO.

AFTERALL, HIZO FEDHA ZA UFISADI WALIZILIPIA KODI? CAN TRA CONFIRM.


sasa mzee utawajibisha hizi law forms kwa evidence zipi? au ndio mambo ya kuwachukia kwa sababu wao wametumia loophole ya kisheria ambayo in principle hilo sio koosa lao bali ni kosa la system ya nchi. Hawa jamaa sioni kama wana matatizo yoyote ile. Ndio maana mpaka leo unawaona wanaendelea kudunda

Mwewe,

Heshima mbele, fafanua zaidi mkuu, maana majority share holder wa IMMA ni jrani yangu kujijini Kinyerezi/Segerea, na ninajua mambo mengi mazuri shirika hilo limeyafanya kwa wananchi wasiokuwa na uwezo katika kijiji changu, ikiwa ni pamoja na ajira kwa baadhi ya vijana, aambao ninawajua kuwa sio mafisadi,

Mujulusi, ni kijana aliyetoka jasho sana kulifikisha hilo shirika lilipo sasa, I have seen him kwa macho yangu, hawa kina Margai na Masha, Ishengoma waliingia baadaye, sasa zamani hatukuwa na utamaduni wa mashirika ya sheria za binafsi, kwa hiyo tusichanganye mambo wakuu,

kama kuna uchafu upo wa IMMa uwekwe wazi haap tuuone, so far hauonekani.

Ahsante Wakuu!

Hili silijui lakini kama lina ukweli basi tunashukuru na nadhani wangeanza kutoa PRO BONO services
 

Sasa ukitaka kujua kama media Tanzania ni sawa na bure tazama skendo zote wanazoziandika wamezitoa wapi na cha ajabu hawaipi JF big up kwa kuwapa hizo data. Kama nilivyosema hapo awali niletewe ushahidi kuwa IMMA ni mafisadi na mimi nitamweka wazi Ridhwani na siyo mamabo ya kuhisi hisi

Nimewauliza:

Lini IMMA walifunguliwa mashitaka ya ufisadi?

Kesi ilisikilizwa Mahakama ipi?

Mbele ya jaji yupi?

na ushahidi upi ulipelekwa?

verdict ya hiyo kesi ilisemaje?


Hebu kwanza nawe nikuulize maswali haya haya lakini kwa kubadili jina toka kwa IMMA kwenda kwa Lowasa. Hivi ni lini:

Lowasa alifunguliwa mashitaka ya ufisadi?

Kesi ilisikilizwa Mahakama ipi?

Mbele ya jaji yupi?

na ushahidi upi ulipelekwa?

verdict ya hiyo kesi ilisemaje?
 
Today, 04:45 PM
Remove user from ignore list
mwafrika wa kike

This message is hidden because mwafrika wa kike is on your ignore list.
Unfortunately you are on my ignore list
 
Mwewe,

Heshima mbele, fafanua zaidi mkuu, maana majority share holder wa IMMA ni jrani yangu kujijini Kinyerezi/Segerea, na ninajua mambo mengi mazuri shirika hilo limeyafanya kwa wananchi wasiokuwa na uwezo katika kijiji changu, ikiwa ni pamoja na ajira kwa baadhi ya vijana, aambao ninawajua kuwa sio mafisadi,

Mujulusi, ni kijana aliyetoka jasho sana kulifikisha hilo shirika lilipo sasa, I have seen him kwa macho yangu, hawa kina Margai na Masha, Ishengoma waliingia baadaye, sasa zamani hatukuwa na utamaduni wa mashirika ya sheria za binafsi, kwa hiyo tusichanganye mambo wakuu,

kama kuna uchafu upo wa IMMa uwekwe wazi haap tuuone, so far hauonekani.

Ahsante Wakuu!

Mkulu FMES,

unajua hata marekani anauwa watu Iraq huwa baadaye anatoa misaada ya mipira ya kuchezea na madawa kwa waathirika. Hii ni PR ambayo mwizi yoyote anaweza kufanya.
 
......

Unajua magazeti ya Tanzania pamoja na waandishi wake wanitia kichefu chefu tuu. Personally huwa natazama JF almost 50 times a day kwa kujua kuwa humu wasi sio waandishi lakini I would rather soma wanayoandika wachangiaji humu kama alina MKJJ et al kuliko kupoteza muda kusoma wanachoandika akina KUBENEA na wenzie

....

Naona Kubenea amekushika pabaya mpaka umeanza kumpondea na kujifanya kujikomba komba kwa Mwanakijiji. Lini umeanza kumsoma Mwanakijiji hapa wakati siku si nyingi ulikuwa ukimpondea na kusema kuwa yeye si kitu na unaweza kummaliza mara moja.

Hah ha ha ha hha haha Game Theory chini... chali ........
 
Sasa hivi kila mtu atakuja na yake. Ili mradi kumkatisha tamaa JK ila nasema tujadili mambo yenye USHAHIDI jamani maana kunakipindi watu walikuja na masuala ya Ridhiwan Kumiliki Nyumba 2 na mtoa hoja alipoambiwa alete Ushahidi (Picha) akaingia Mitini. Tutafiti kisha ndio tutoe hoja kwa ajili ya Mjadala.
 
Sasa hivi kila mtu atakuja na yake. Ili mradi kumkatisha tamaa JK ila nasema tujadili mambo yenye USHAHIDI jamani maana kunakipindi watu walikuja na masuala ya Ridhiwan Kumiliki Nyumba 2 na mtoa hoja alipoambiwa alete Ushahidi (Picha) akaingia Mitini. Tutafiti kisha ndio tutoe hoja kwa ajili ya Mjadala.

Ushahidi umewekwa hapa tayari labda mkuu umeamua tu kutojali kwa sababu unadhani kuwa kila mtu anataka kumpata Kikwete.
 
Sasa hivi kila mtu atakuja na yake. Ili mradi kumkatisha tamaa JK ila nasema tujadili mambo yenye USHAHIDI jamani maana kunakipindi watu walikuja na masuala ya Ridhiwan Kumiliki Nyumba 2 na mtoa hoja alipoambiwa alete Ushahidi (Picha) akaingia Mitini. Tutafiti kisha ndio tutoe hoja kwa ajili ya Mjadala.

Mtoa hoja hakukimbia ila watu weng walikuja wakiwa wanaijua hii nyumba na wakasema maelezo mengi . Tafuta hiyo thread then tia akili kaka .
 
Mtoa hoja hakukimbia ila watu weng walikuja wakiwa wanaijua hii nyumba na wakasema maelezo mengi . Tafuta hiyo thread then tia akili kaka .

Afadhali umwambie wewe Mugi maana kuna watu hapa wanadhani kuwa wameajiri wasaidizi wa kuwasomea thread na kuwakumbusha kilichoandikwa hapa JF.
 
Mtoa hoja hakukimbia ila watu weng walikuja wakiwa wanaijua hii nyumba na wakasema maelezo mengi . Tafuta hiyo thread then tia akili kaka .

basi hata picha ya hilo jimba nalo ilishindikana?

au ndio mambo ya kufukuzana na kuku?


19xdvl.gif
 

Sasa ukitaka kujua kama media Tanzania ni sawa na bure tazama skendo zote wanazoziandika wamezitoa wapi na cha ajabu hawaipi JF big up kwa kuwapa hizo data. Kama nilivyosema hapo awali niletewe ushahidi kuwa IMMA ni mafisadi na mimi nitamweka wazi Ridhwani na siyo mamabo ya kuhisi hisi

Nimewauliza:

Lini IMMA walifunguliwa mashitaka ya ufisadi?

Kesi ilisikilizwa Mahakama ipi?

Mbele ya jaji yupi?

na ushahidi upi ulipelekwa?

verdict ya hiyo kesi ilisemaje?

sasa tukishapata hiyo judgment ndio tutaamua kuwa IMMA ni mafisadi. Lakini wenyewe walisema kuwa leo watatuletea huo ushahidi sasa mzee wewe stay tuned

Na mimi nakuuliza:

Mkapa,Karamagi,Jeetu Pater,WEzi wa BOT/EPA wote hawa ushahidi upo lakini lini walifunguliwa mashitaka ya ufisadi?

Lini walifunguliwa mashitaka ya ufisadi?

Kesi ilisikilizwa mahakama ipi?

Mbele ya Jaji yupi?

Na ushahidi upi ulipelekwa?

Sasa tunapowatuhumu wengine kwa vigezo fulani, ndo hivyo hivyo vitatuhumiwa kwa rafiki yako. Sasa sio inapofikia hapo unaanza kuhoji uhalali wa vigezo hivyo eti kwa kuwa tu anayetuhumiwa unampenda au ni rafiki yako na hajapelekwa mahakani. Wizi wa EPA ni ufisadi na wahusika wanarudisha pesa kama tunavyoambiwa, lakini hawajafikishwa mahakamani.
JK kasema kilichotendeka BOT ni uhalifu na kama unavyojua uhalifu hautokei tu wenyewe bali unatendwa.Sasa niambie nani kishapelekwa mahakamani? Au ndo wataka tusema hao waliohusika sio maafisadi??
 



Na mimi nakuuliza:

Mkapa,Karamagi,Jeetu Pater,WEzi wa BOT/EPA wote hawa ushahidi upo lakini lini walifunguliwa mashitaka ya ufisadi?

Lini walifunguliwa mashitaka ya ufisadi?

Kesi ilisikilizwa mahakama ipi?

Mbele ya Jaji yupi?

Na ushahidi upi ulipelekwa?

Sasa tunapowatuhumu wengine kwa vigezo fulani, ndo hivyo hivyo vitatuhumiwa kwa rafiki yako. Sasa sio inapofikia hapo unaanza kuhoji uhalali wa vigezo hivyo eti kwa kuwa tu anayetuhumiwa unampenda au ni rafiki yako na hajapelekwa mahakani. Wizi wa EPA ni ufisadi na wahusika wanarudisha pesa kama tunavyoambiwa, lakini hawajafikishwa mahakamani.
JK kasema kilichotendeka BOT ni uhalifu na kama unavyojua uhalifu hautokei tu wenyewe bali unatendwa.Sasa niambie nani kishapelekwa mahakamani? Au ndo wataka tusema hao waliohusika sio maafisadi??



Maneno yako ni mazito sana haya .Wanapaswa kukusikiliza vyema na kujua wasemalo.
 



Na mimi nakuuliza:

Mkapa,Karamagi,Jeetu Pater,WEzi wa BOT/EPA wote hawa ushahidi upo lakini lini walifunguliwa mashitaka ya ufisadi?

Lini walifunguliwa mashitaka ya ufisadi?

Kesi ilisikilizwa mahakama ipi?

Mbele ya Jaji yupi?

Na ushahidi upi ulipelekwa?

Sasa tunapowatuhumu wengine kwa vigezo fulani, ndo hivyo hivyo vitatuhumiwa kwa rafiki yako. Sasa sio inapofikia hapo unaanza kuhoji uhalali wa vigezo hivyo eti kwa kuwa tu anayetuhumiwa unampenda au ni rafiki yako na hajapelekwa mahakani. Wizi wa EPA ni ufisadi na wahusika wanarudisha pesa kama tunavyoambiwa, lakini hawajafikishwa mahakamani.
JK kasema kilichotendeka BOT ni uhalifu na kama unavyojua uhalifu hautokei tu wenyewe bali unatendwa.Sasa niambie nani kishapelekwa mahakamani? Au ndo wataka tusema hao waliohusika sio maafisadi??




Mheshimiwa NYANGUMI

issue hapa ni kuwa RIDHWANI KIKWETE anatuhumiwa kuwa ni fisadi kwa sababu anafanya kazi IMMA law firm Dar es salaam.

Sasa basi ningependa kukujibu kuwa RIDHWANI siyo fisadi kwani hakuna hata chembe ya Ushahidi unaonyesha kuwa kafanya ufisadi

hapo sasa tunakuja sehemu ya pili ya mjadla ambayo inadai kuwa IMMA ni mafisadi lakini cha ajabu ni kuwa hakuna eliyeelezea ufisadi wa hii kampuni ni upi zaidi ya wao kutumia mwanya uliopo wa kisheria kufanya kazi zao na hiyo haikatazwi kwenye free market economy kama ya Tanzania

Umezungumzia akina Patel, Balali, BOT na kadhalika...hili nalikubali lakini naomba hapa tusiwe kama ma UNGUIDED MISSILE kuconclude kuwa hawa ni wezi kwa sababu hakuna aliyewapeleka au aliyewashitaki mbele ya sheria na wao kupewa nafasi ya kujitetea na ndio maana nasema kuwa itabidi tu siase standards za mazungumzo humu

Lakini that said, naweza kukufahamisha kuwa watu wengi humu wameweza kujenga hoja au wamefikia conclusion kuwa watajwa hapo juu ni mafisadi lakini kisheria hilo ni kosa kubwa mno na cha ajabu ni kuwa JK naye aliwahi kutumbukia kwenye mtego huuu. Personally kama ningekuwa lawyer ningekuwa nina field day na magazeti Tanzania kwani wanawataja watu kwa majina kuwa ni mafisadi bila hata ya kufikishwa mbele ya sheria na hii ni slander.


Kuhusu EPA ni kweli kutokana na ushahidi uliopo ni kuwa "inawezakana" kuna pesa zilichukuliwa lakini haimaanishi kuwa ziliibiwa na kitendo cha hao mnaowaita WEZI/MAFISADI kurudisha zile pesa bila kufikishwa mahakamani kinaonyesha mambo mawili:

A) HAWAKUIBA

B) WAO SI MAFISADI/WEZI kama tunavyoambiwa

kwani kama ingekuwa ni hivyo basi BOT ilitakiwa iwe ni CRIME SCENE na pesa zite zinazo rudishwa zilitakiwa zitumike kama evidence mahakamani na upande wa mashtaka jambo ambalo mpaka leo halijafanyika na cha ajabu japo tunambiwa kuwa uchunguzi unaendelea basi JK naye kuingia kwenye mkubo wa kusema kuwa huu ni uhalifu then naye kachemsha kwani hata hili suala likienda mahakamani basi naamini ma lawyers wa maana wataomba MISTRIAL kwani hao WATUHUMIWA hawatotendewa haki na upande wa mashtaka

lakini hayo yote hayaondoi ukweli kuwa kuna walakini mkubwa kwenye SYSTEM NZIMA YA SHERIA zetu and all you need to know is how to play the system to your advantage. Mwisho zaidi nikubali hilo neno ulilolitumia hapo juu la KUTUHUMIWA lakini ingekuwa nzuri sana kam ungeeleza na nani na kwa evidence zipi

Usione makampuni kama Mc Graw Hill & Companies wanapesa...hizo pesa hazitokani na cha zaidi ya ku cheza na loopholes za kisheria
 



Mheshimiwa NYANGUMI

issue hapa ni kuwa RIDHWANI KIKWETE anatuhumiwa kuwa ni fisadi kwa sababu anafanya kazi IMMA law firm Dar es salaam.

Sasa basi ningependa kukujibu kuwa RIDHWANI siyo fisadi kwani hakuna hata chembe ya Ushahidi unaonyesha kuwa kafanya ufisadi


Umepewa ushahidi ila umeamua kutouona damn it!

Lakini that said, naweza kukufahamisha kuwa watu wengi humu wameweza kujenga hoja au wamefikia conclusion kuwa watajwa hapo juu ni mafisadi lakini kisheria hilo ni kosa kubwa mno na cha ajabu ni kuwa JK naye aliwahi kutumbukia kwenye mtego huuu. Personally kama ningekuwa lawyer ningekuwa nina field day na magazeti Tanzania kwani wanawataja watu kwa majina kuwa ni mafisadi bila hata ya kufikishwa mbele ya sheria na hii ni slander.

Ndugu yako mwanasheria Mkono ametishia kwenda mahakamani karibu mwaka unapita sasa hata hajafika kwenye mlango wa mahakama kushitaki magazeti na kina Dr Slaa.

Wewe usiye data na mvivu wa kufanya research utamshitaki nani?



Kuhusu EPA ni kweli kutokana na ushahidi uliopo ni kuwa "inawezakana" kuna pesa zilichukuliwa lakini haimaanishi kuwa ziliibiwa na kitendo cha hao mnaowaita WEZI/MAFISADI kurudisha zile pesa bila kufikishwa mahakamani kinaonyesha mambo mawili:

A) HAWAKUIBA

B) WAO SI MAFISADI/WEZI kama tunavyoambiwa

Kwa mtazamo wako hakuna ufisadi au wizi uliofanyika Tanzania ila kuna mashetani ambayo yamepotea na pesa zote za watanzania na badala yake mambo mengi hayafanyiki. No wonder ulikuwa kwenye mission ya kumshambulia mwanakijiji (kabla hujakutana na balaa la mwafrika wa kike) kwa sababu kwako wewe hakuna ufisadi Tanzania ila watu wanaonewa tu na Mwanakijiji na wenzake.
 


Kuhusu EPA ni kweli kutokana na ushahidi uliopo ni kuwa "inawezakana" kuna pesa zilichukuliwa lakini haimaanishi kuwa ziliibiwa na kitendo cha hao mnaowaita WEZI/MAFISADI kurudisha zile pesa bila kufikishwa mahakamani kinaonyesha mambo mawili:

A) HAWAKUIBA

B) WAO SI MAFISADI/WEZI kama tunavyoambiwa

kwani kama ingekuwa ni hivyo basi BOT ilitakiwa iwe ni CRIME SCENE na pesa zite zinazo rudishwa zilitakiwa zitumike kama evidence mahakamani na upande wa mashtaka jambo ambalo mpaka leo halijafanyika na cha ajabu japo tunambiwa kuwa uchunguzi unaendelea basi JK naye kuingia kwenye mkubo wa kusema kuwa huu ni uhalifu then naye kachemsha kwani hata hili suala likienda mahakamani basi naamini ma lawyers wa maana wataomba MISTRIAL kwani hao WATUHUMIWA hawatotendewa haki na upande wa mashtaka


Ndio maana katika matangazo yangu ya leo nimeweka wazi kwamba kilichofanywa siyo bahati mbaya ni kutengeneza mistrial ili kwamba fedha zitakuwa zimerudishwa na hakuna atakayefungwa; halafu hao jamaa wana counter sue na kudai bilioni 70 au zaidi kama compensation; na kwa vile watashinda hiyo kesi basi tutawalipa tena.. and they will remain winners.

Ndiyo maana binafsi nimekataa tangu mwanzo na ninaendelea kukataa suala hili kufanywa nje ya mahakama!
 
Ndio maana katika matangazo yangu ya leo nimeweka wazi kwamba kilichofanywa siyo bahati mbaya ni kutengeneza mistrial ili kwamba fedha zitakuwa zimerudishwa na hakuna atakayefungwa; halafu hao jamaa wana counter sue na kudai bilioni 70 au zaidi kama compensation; na kwa vile watashinda hiyo kesi basi tutawalipa tena.. and they will remain winners.

Ndiyo maana binafsi nimekataa tangu mwanzo na ninaendelea kukataa suala hili kufanywa nje ya mahakama!



Once again MKJJ uko on top of your game

Kama mimi ngekuwa lawyer na kesi ya EPA inasomwa na upande wa mashitaka then wala sipati taabu mimi nitaomba UBAO na kuomba taa zipunguzwe kisha nitaanza kufanya POWER POINT presentation jinsi watawala walivyobwabwaja na mwishowe wateja wangu hawatotendewa haki

Its that simple saa sita mchana jaji anatangaza mistrial kisha mie nawapa bank details zangu za Liechtenstein

then jioni na log in JF kuwasoma mafisadi wengine

Mzee system yetu nzima ni mbovu kuanzia KATIBA mpaka sheria zenyewe na wala siwalaumu wanao tumia mianya kujinufaisha
 
Back
Top Bottom