Je, Ninaweza kuwa advocate?


Pangaea

Pangaea

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2012
Messages
202
Likes
0
Points
33
Pangaea

Pangaea

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2012
202 0 33
Wakuu, salaam.

Nina shahada ya kwanza Elimu ya pili katika HR. lakini maishani nimetamani kuwa lawyer ingawa sikufanikisha kutokana na circumstances anuai.

Naomba mnijuze kama nikifanya postgraduate diploma(PGDL) mfano hapo out ndoto yangu inaweza kutimia? Ama mnanishauri nifanyeje.
 
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
3,890
Likes
122
Points
160
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
3,890 122 160
Hapana
Mpaka uwe na Bachelor of laws
 
mwambunnyara

mwambunnyara

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
520
Likes
129
Points
60
mwambunnyara

mwambunnyara

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2013
520 129 60
Analazimika kuanza bachelor degree upya?
Na vipi kuhusu shule ya OPEN UNIVERSITY OF TANZANIA,kwa course ya sheria,haina usumbufu sana!!!???
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
11,915
Likes
5,263
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
11,915 5,263 280
Kuwa advocate lazima usome digrii ya sheria ukimaliza unasoma Law School ukifaulu mitihani unasubiri kuapishwa.Ushauri anza kusoma digrii ya Sheria chuo kikuu huria
 
GreenCity

GreenCity

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
5,152
Likes
2,677
Points
280
GreenCity

GreenCity

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
5,152 2,677 280
Lazima uwe na bachelor ya sheria yenye ufaulu kulingana na vigezo vya Law School Of Tanzania! Tembelea website ya "LST Tanzania" !
 
H

herzygovina mwangosi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
908
Likes
384
Points
80
H

herzygovina mwangosi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2013
908 384 80
Wakuu, salaam.

Nina shahada ya kwanza Elimu ya pili katika HR. lakini maishani nimetamani kuwa lawyer ingawa sikufanikisha kutokana na circumstances anuwai.

Naomba mnijuze kama nikifanya postgraduate diploma mfano hapo out ndoto yangu inaweza kutimia? Ama mnanishauri nifanyeje.
"Anuai"nimependa hii lugha mkuu, fanya shahada ya sheria,halafu kajiunge na shule ya sheria ufanya course ya uwakili
 
jd41

jd41

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
2,607
Likes
1,316
Points
280
jd41

jd41

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
2,607 1,316 280
Analazimika kuanza bachelor degree upya?
Na vipi kuhusu shule ya OPEN UNIVERSITY OF TANZANIA,kwa course ya sheria,haina usumbufu sana!!!???
....usumbufu kama upi hebu fafanua..

Nijuavyo, course ya sheria OUT ni kama course nyingine tu,utalipa ada km kawaida,first year unapewa material ya masomo ya course yako,thn mitihani test ni mwz wa pili na wa tano,annual exams mwz wa sita(test ni mara moja tu,either ufanye mwz wa pili,au km huna nafasi utafanya mwz wa tano).

Second yr pia utatakiwa kutoa copy masomo utakayotakiwa kusoma(au kwenda library, jengo jipya kubwa tu, vitabu vya kutosha)

Third yr pia utafanya hivyohivyo,na km una nafasi unaweza kujisomea na wenzako wa course yako kwa njia ya discussion,huwa wapo wanafunzi wa kutosha(kumbuka sio wanafunzi wote OUT ni waajiriwa).
 
G

Ghost Worker

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
812
Likes
995
Points
180
G

Ghost Worker

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
812 995 180
Shahada haiepukiki, then law school. Kila la kheri hakuna jambo gumu mkuu. Kwenye practice wapo mawakili ambao ni madaktari, wahasibu nk. so hujachelewa.
 
Pangaea

Pangaea

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2012
Messages
202
Likes
0
Points
33
Pangaea

Pangaea

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2012
202 0 33
Wakuu, salaam.

Nina shahada ya kwanza Elimu ya pili katika HR. lakini maishani nimetamani kuwa lawyer ingawa sikufanikisha kutokana na circumstances anuai.

Naomba mnijuze kama nikifanya postgraduate diploma(PGDL) mfano hapo out ndoto yangu inaweza kutimia? Ama mnanishauri nifanyeje.
******----******----******----******
Nitafurahi kama pia tunaweza kupata ufafanuzi wa sect 11(b) ya 'Thelaw school of Tanzania act, 2007' je other qualifications ni zipi? Je PGDL ni mojawapo?
section 11.-(1) A person is eligible to undertake a programme of practical Admission
legal training conducted by the School for the purposes of this Act if that and fees
person has obtained-
(a) a bachelor degree in law; or
(b) other qualifications from an accredited institution which the
Council considers to be equivalent to a bachelor degree in law
 

Forum statistics

Threads 1,235,724
Members 474,712
Posts 29,232,075