ahahahahaahahhah sas wewe ukiniulza kihivi ndo unazidi kupasua mbavu zangu!
kha
mwaya pole kumbe unaumiaga hv!
sirudii tena!
hahahaHii ndiyo sababu wanaume wameamua kuoana wenyewe kwa wenyewe ili watoane bikra za huko uani?
Jamaa anataka wa kuoa si wakuolewa ! Lol alafu unajuwa sababu ? anaogopa kufedheheka ! Hivi yuko busy anatafuta bikra dah ! anakazi pevu LolWakuolewa tupo sana tu,
NINI huchukui mzigo hapa ! potea kitaa !nitunzie......ngoja nitafute hela ya mahari
anachekaaa
nimepata picha utakavyokuwa unatembea uchi na nalii yako itaavyokuwa inaenda kama kengele
kafupi kama nukta, hakatarukaruka
ha ha h ha ha kibania ... uwiii sasa uunatakuwa unatekenya wenzio badala ya kufanya kazi
si bora hata kingefanikiwa kutekenya
nawafunika kwa mkonomamaaaaaa mbavu zangu kwa hiyo unafanayje wadada
nawafunika kwa mkono
kidogo afadhalimikono yenyewe si mifupi ha ha h a
kidogo afadhali
Jamaa anataka wa kuoa si wakuolewa ! Lol alafu unajuwa sababu ? anaogopa kufedheheka ! Hivi yuko busy anatafuta bikra dah ! anakazi pevu Lol
NINI huchukui mzigo hapa ! potea kitaa !
yani MUYOOL sio siri natamanigi ningekuwa bikra af nikuweke kwenye anga zangu unioe af nikuonyeshe kuwa mwanamke kuolewa akiwa bikra sio sababu ya kuwa mke bora
ehehehehhehhehh basi tu
umekomaliiiiiiiiia bikra!
nani alikudnganya hyo habari wewe?
mbona unakuwa muoga hivyoniache huko sitaki tena