Je, ni kweli kwamba wanawake wa kuoa hawapo?

Je, ni kweli kwamba wanawake wa kuoa hawapo?

Mwee mwee! Khaaa mbona atajutia kupost!!!! umenikumbusha kile kifuniko sijui alikiweka wapi tena yarabi... (acha hizo!!)

Bikira imewekwa kwa kusudi maalumu.. na kama haipo... haliondoi kusudi la mtu kuolewa.

Ngoja nikalanchike nije kurudia tena kuisoma hii comment yako nicheke vzr.

ahahahhha umenifanya nirudie kuisoma tena!
mechekeaaaaje!
 
Sasa km wanawake wa kuoa hakuna na nyie wanaume mnataka kuoa...si muoane nyie kwa nyie? Mnacholalamika hapa ni nini?
 
Halafu huyu mtoa mada sijui akili zake km zinamsaidia, amesema wanawake siku hizi wanajiingiza kwenye mahusiano ya kingono kabla ya ndoa. Hiyo ni kweli kabisa...swali ni je hayo mahusiano ya kingono wanafanya wao kwa wao wanawake? Au wanafanya na viumbe gani kama si wanaume? Na je ni sahihi mwanaume kujihusisha na mahusiano ya kingono kabla ya ndoa au ni kwa mwanamke tu ndo sio sahihi? Jipange upya we mwanababa. Kama dunia kuharibika imeharibika both sides.
 
hapa ngoma drooo hata wa kuoa hawapo,... hatujitoi wenyewe hizo bikra huwa tunatolewa sawa mkuu
 
Hapo wanaume nao wanahucka bhana,,, yani cku hiz watu wanaonjana kwanza ndo wanaoana bikra labda umchukue akiwa mchanga umkuze meenyewe
 
Thamani ya mwanamke sio BIKRA,yeye mwenyewe alivyo...
Wanawake wa kuoa tupo mbona hapa jamani,...
Wanaume tunatofautiana kumbe me sipendi bikra yani sipendi na nikigundua mwanamke anayo hanipati ng'o kwanza sina historia ya kuzivunja sababu nilikuwa nazichukia mpaka leo
 
Hahahaaaa, nilicheka hadi machozi yakanijaa machoni... na wewe uache hizo bhana... eti akishananii anrudisha apo kifuniko...... afu umemwambia akaoe nini eti??....
Wewe kweli kiboko!!...:majani7::majani7:

ahahahhha umenifanya nirudie kuisoma tena!
mechekeaaaaje!
 
Usafi wa maisha ni wa kila mmoja bila kujali jinsia, ikiwa hakuna wanawake wa kuoa basi hata wanaume wa kuoa hawatakuwepo, ni dhana potofu kudhani kwamba usafi wa maisha ni wa mwanamke halafu mwanaume yuko huru kwa lolote. wote tuaelea katika tufe moja ikiwa kwenye tufe hili mambo sio sawa sote tumechangia. Ni dhana potofu na isiyo na mantiki kusema hakuna wanawake wa kuoa duniani unless kama kuna ulimwengu mwingine mtaenda kuwatafuta basi mtujuze
 
hivi kama kubenjuana ni mpaka ndoa kwanini watu wanabalehe na kuvunja kipepeteo kabla? Kwanin isiwe baada tu ya kufunga ndoa??
 
Hapo wanaume nao wanahucka bhana,,, yani cku hiz watu wanaonjana kwanza ndo wanaoana bikra labda umchukue akiwa mchanga umkuze meenyewe
Jina lako litatendesha watu dhambi ya lazima
 
kwahiyo dada unataka kusema ni mwendo wa friends of benefit

ndiyo unataka bikra utafikiria we ni bikra wakati ukipewa tu nanilii yako ilivyozoea hivyo vishimo hata uwe unaumwa inaona loh
 
Back
Top Bottom