Je, ni kweli kwamba wanawake wa kuoa hawapo?

Je, ni kweli kwamba wanawake wa kuoa hawapo?

Kuolewa mnaolewa ili mradi
tu na ndio maana ndoa nyingi zina migogoro, uaminifu hakuna, mnawapa
wenzi wenu magonjwa tele, wanandoa wangekuwa hawaongozi kwa maambukizi
ya HIV huenda ungenishawishi.

Lione vile,hizo ndoa wanaoana wanawake kwa wanawake we chiz?kama wanaume wanahusika basi wote full majanga,Hauchomoki kajipange upya.
 
Kwani kuolewa ni lazima? Hebu tuongelee wanawake wasomi wako wangapi mitaani kwetu na tunafanya juhudi gani kuwapata wengi iwezekanavyo ili wabadili jamii kuliko kila siku kuwapa dada zetu stress kisa tu hawajaolewa! Hivi hamjui kuwa kwa dunia ya ss msichana kwa kutosoma inampunguzia sana makisi ya kutoolewa mapema kulingana na mahitaji ya vijana wa mjini ambao mara nyingi wanataka mtu ambae ikiyokea Mungu kamchukua mapema basi back 2 achukue position ya baba nyumbani?
Napita tu ndugu zanguni.

Kuolewa kuna heshima yake bi dada...aliolewa maimuna najua heshima aliyoipata!
 
Mkuu yako ipo?au una hasira na waliobahatika kuzitoa?acha wivu bwana na ndoa ni zaidi ya bikra.
 
hili nalo neno hebu tumuulize mleta mada na yeye ni bikra?
Mi nafikiri wanawake wa kuolewa na wanaume wa kuoa wapo japo wachache lakini wapo,cha msingi ni kumuomba Mungu tu,kuwa na imani ya kweli,
Hebu fikiria mwili siku zote unautunza kwa kula asubuhi,mchana na jioni,Nafsi unailisha ijumaa au jumapili tu,na muda mchache kabla ya kulala,jamani sasa hapo imani itajengwaje ili ufanikishe maombi yako ya kumpata mwenzi wako?we unataka tu mke mwema au mume mwema kisa eti wewe una fedha,handsome,kumcha Mungu hukupa maarifa na amani ya muda mrefu ktk mapenzi na uaminifu.
 
Hii ndiyo sababu wanaume wameamua kuoana wenyewe kwa wenyewe ili watoane bikra za huko uani?
 
Wanao olewa kila kukicha ni wanaume sio?
 
Kuolewa mnaolewa ili mradi tu na ndio maana ndoa nyingi zina migogoro, uaminifu hakuna, mnawapa wenzi wenu magonjwa tele, wanandoa wangekuwa hawaongozi kwa maambukizi ya HIV huenda ungenishawishi.



We umepoteza dira wewe,

Kwa hiyo wanawake ndo wanawaletea virus wanaume,acha kuwa na mawazo finyu,

Wewe kamtafute huyo bikra umuoe alafu uje utusimulie hapa JF.

Nyambafuuu
 
Du wapo wengi sana tena hata wanaume tuamue kuwaoa wanne hawatoisha km huamnini tembelea kunzia saa mbili tatu hi I mitaani ya posts,buguruni,sinza ,mbezi,ubungo,tena mitoto mizuri sijui wamemiksi na waarabu wachina wazungu wahindi balaa nenda pale kajichagulie Mkuu na ujue huyu akiamua kunyooka ananyoka kweli
 
Kama swala ni kugegedana ndo nilachangia kuto kuwepo kwa wanawake wa kuoa basi hata wanaume wa kuoa hawapo
Make mwanaume hawezi kufanya ngono bila mwanamke.
una akili ckuhz eh!mpaka raha
 
Eeeh,wanawake wa kuoa si mnasema hamna?

Ndo nakamuuliza huyo mleta uzi anavyosema kuwa hakuna wanawake wakuoa siku hizi,Hao ambao wanafunga ndoa ni wanaume kwa wanaume sio??

Kama yeye hatapata mke wa kuoa asituletee uzi ambao haina facts hapa!!
 
Hahahaaaa, nilicheka hadi machozi yakanijaa machoni... na wewe uache hizo bhana... eti akishananii anrudisha apo kifuniko...... afu umemwambia akaoe nini eti??....
Wewe kweli kiboko!!...:majani7::majani7:

ahahahahaahahhah sas wewe ukiniulza kihivi ndo unazidi kupasua mbavu zangu!
kha
mwaya pole kumbe unaumiaga hv!
sirudii tena!
 
Back
Top Bottom