Je, ni kweli kwamba wanawake wa kuoa hawapo?

Je, ni kweli kwamba wanawake wa kuoa hawapo?

MUYOOL

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2012
Posts
561
Reaction score
446
Wanawake wengi wamejiingiza ktk mahusiano ya kingono kabla ya ndoa tatizo hili linawasababaisha vijana kuogopa fedheha.Wanasema kama utaoa mke ambaye amengonoka na wanaume mengi ktk mtaa fulani basi ni fedheha kwa Muoaji hivyo baadhi ya wanaume wanaogopa kuoa kwa kuogopa fedheha,

Ktk vitabu vitakatifu kama biblia mwanamke na mwanamke wanapaswa kuwa bikra kabla ya ndoa na ndio maana Yusufu baada ya kugundua mariamu yu mjamzito alitaka kumkimbia kimya kimya mpaka Mungu alipoingilia kati.

Au Viongozi wa dini na wazazi wanashindwa kuhakikisha jamii inakuwa na mabikra wengi kabla ya ndoa kwa sababu ya maslahi ya kifedha.Maana siku hizi hata makanisani usishangae viongozi wa dini kuchukulia suala la binti au kijana kutokuwa na bikra kuwa jambo la kawaida jambo ambalo linachochea mmomonyoko wa maadili kuporomoka.

Je ni kweli kwamba wanawake wa kuoa hawapo?Na kama hawapo nini suluhisho kuhakikisha wanakuweopo?
 
Hamna wanawake wa kuoa ila wapo wanaume wa kuoa!!
 
MUYOOL,

Ngoja ukue kue ndipo utakapojielewa na kama utaona inafaa unaweza kuja kuedit thread yako hii.....
 
Last edited by a moderator:
Nyie wenyewe ndo wa kwanza ooh shake well before use! Mkinyimwa oh sipendwi mkipewa mnakimbia hiyo bikra itakuwepo tu? Tutaandamana kudai bikra zetu haki vile!!
 
Thamani ya mwanamke sio BIKRA,yeye mwenyewe alivyo...
Wanawake wa kuoa tupo mbona hapa jamani,...
Unaweza kuta hyo bikra,ila kabaang hakuna hali,sasa sijui bora lipi
 
yani MUYOOL sio siri natamanigi ningekuwa bikra af nikuweke kwenye anga zangu unioe af nikuonyeshe kuwa mwanamke kuolewa akiwa bikra sio sababu ya kuwa mke bora
ehehehehhehhehh basi tu
umekomaliiiiiiiiia bikra!
nani alikudnganya hyo habari wewe?
 
Last edited by a moderator:
Naona kigezo chako kikubwa ni Ubikira.... kama kigezo cha mwanamke anayefaa kuolewa ni kuwa na Bikira pekee... Ni ngumu kuwapata japo kikweli wapo wengi... ila kwa kuwa hawaandikwi usoni hawapo.
MUYOOL
 
Last edited by a moderator:
Naona kigezo chako kikubwa ni Ubikira.... kama kigezo cha mwanamke anayefaa kuolewa ni kuwa na Bikira pekee... Ni ngumu kuwapata japo kikweli wapo wengi... ila kwa kuwa hawaandikwi usoni hawapo.

hawa ndo wanawekewaga sharbu na miski hawa!
khaa mtu yuko obsessed na bikra utafikri akimliza kutia yeye anarudisha mfuniko!
anaacha kuagalia qualities za msingiye kiiiila akilala akiamka bikra!
akikurupuka kuanzisha sredi bikra
heeeeeeembu atupishe sie akaoe hard disc ya computer!
 
wanawanyooshea vidole wanawake..kwani wanajiharibu wenyewe?
Kama swala ni kugegedana ndo nilachangia kuto kuwepo kwa wanawake wa kuoa basi hata wanaume wa kuoa hawapo
Make mwanaume hawezi kufanya ngono bila mwanamke.
 
Mwee mwee! Khaaa mbona atajutia kupost!!!! umenikumbusha kile kifuniko sijui alikiweka wapi tena yarabi... (acha hizo!!)

Bikira imewekwa kwa kusudi maalumu.. na kama haipo... haliondoi kusudi la mtu kuolewa.

Ngoja nikalanchike nije kurudia tena kuisoma hii comment yako nicheke vzr.

hawa ndo wanawekewaga sharbu na miski hawa!
khaa mtu yuko obsessed na bikra utafikri akimliza kutia yeye anarudisha mfuniko!
anaacha kuagalia qualities za msingiye kiiiila akilala akiamka bikra!
akikurupuka kuanzisha sredi bikra
heeeeeeembu atupishe sie akaoe hard disc ya computer!
 
hawa ndo wanawekewaga sharbu na miski hawa!
khaa mtu yuko obsessed na bikra utafikri akimliza kutia yeye anarudisha mfuniko!
anaacha kuagalia qualities za msingiye kiiiila akilala akiamka bikra!
akikurupuka kuanzisha sredi bikra
heeeeeeembu atupishe sie akaoe hard disc ya computer!




hili nalo neno hebu tumuulize mleta mada na yeye ni bikra?
 
Back
Top Bottom